เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน ประจำวันเสาร์-อาทิตย์ที่6-7 ธ.ค.57>!!<  (อ่าน 46204 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ศึกมวยไทย7สีอาทิตย์ที่ 7 ธ.ค. 57 เวทีมวยช่อง7สีถ่ายทอดสดเวลา 12.45 น.

คู่ที่1.กริชทองคำเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช Vs เชน พรัญชัย 100ป.
คู่ที่2.ธนูทอง เกียรติเจริญชัย Vs ฉมวกเพชร จิตรเมืองนนท์ 116ป.
คู่รอง
คู่ที่3.คิงส์ เกียรติเจริญชัย Vs ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ 126ป.
คู่เอก
คู่ที่4.อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิมส์ Vs แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง 135ป.

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
มาให้กำลังใจ...น้องสน
นะเวลานี้มวยสายชุ้นตัว(คน)ไหนที่ว่าสด..
สู้น้องสนไม่ได้เลย :dookdik_smile-circle_58[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

สนทะเล

มาให้กำลังใจ...น้องสน
นะเวลานี้มวยสายชุ้นตัว(คน)ไหนที่ว่าสด..
สู้น้องสนไม่ได้เลย :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอบคุณมากครับน้าโรจน์ ผมดีใจมากๆครับที่น้ามา ผมมีเรื่องจะปรึกษาน้าด้วยครับ แต่ไม่รู้ว่าจะรบกวนหรือเปล่าครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านongart123 อาทิตย์นี้มีตัวชอบใหนบ้างครับผม  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
มานั่งรอนอนรอครับท่านพี่ไม่คิดมากตามท่านพี่คนเดียว หนึ่งกำลังใจครับ

สนทะเล

มานั่งรอนอนรอครับท่านพี่ไม่คิดมากตามท่านพี่คนเดียว หนึ่งกำลังใจครับ
มีอะไรดีๆน้องโยก้อแนะนำได้นะครับ.............ไม่มีใครผิดใครถูกหรอกครับ นับถือข้อมูลทุกๆท่านเสมอครับ..........แลกเปลี่ยนทัศนะกันครับผม บ้านนี้ชอบคนจริงใจครับน้องโย:Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สองหัวดีกว่าหัวเดียวครับน้องโย.......สู้ๆๆ

maknum

• ชอบกด Like + 163
 สวัสดีครับ ท่านสน  มารอเหมือนเดิมครับ 2คู่ สู้เซียน สุดยอดมาก

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
[คู่ที่3.คิงส์ เกียรติเจริญชัย Vs ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ 126ป./color]คู่กันแล้ว ไม่แคล้วกัน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ผมมารายงานตัวครับพี่สน

สนทะเล

[คู่ที่3.คิงส์ เกียรติเจริญชัย Vs ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ 126ป./color]คู่กันแล้ว ไม่แคล้วกัน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
คู่นี้ คิงส์มวยเข่าเหนียวแน่น ฟ้าสะท้านมวยหลักเหลี่ยมดี วัดกันครับคู่นี้ ตัวเล่นรอพี่นะครับน้องS :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผมมารายงานตัวครับพี่สน
สวัสดีครับน้องฮิคาริซ่า คนเดียวหัวหาย สองคนเพื่อนตาย สามคนกลับบ้านได้นะครับ .... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับ ท่านสน  มารอเหมือนเดิมครับ 2คู่ สู้เซียน สุดยอดมาก
ขอบคุณครับท่านmaknum...... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

คู่นี้ คิงส์มวยเข่าเหนียวแน่น ฟ้าสะท้านมวยหลักเหลี่ยมดี วัดกันครับคู่นี้ ตัวเล่นรอพี่นะครับน้องS :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ครับ พี่ สน...ฝ่ายหลังเคยถอน แล้วครังหนึ่ง..ครั้งนี้หนีไม่ออก :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
มันไม่สบายไม่ใช่เหรอ มวยระดับนี้จะมาหนี ทำไม พูดซะเหลือเกินท่าน เอสสสสสสส

khadong

• ชอบกด Like + 21
มารอเหมือนเดิมครับ :Onion-s-26[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
มวยโกส่งเข้าประกวด2ไม่น่าวินทั้งสองนะหรือว่าไงครับ

สนทะเล

มวยโกส่งเข้าประกวด2ไม่น่าวินทั้งสองนะหรือว่าไงครับ
อาจจะชนะทั้ง2หรือแพ้ทั้ง2ได้ครับ ออกได้หลายหน้า เคยจำได้วันนั้นมวยโกมา2ตัวแพ้หมดเลย ใกล้ๆดีกว่าครับ ตอนนี้วอร์มเครื่องไปก่อนครับผม :Onion-s-97[1]:

บ้านเรา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ชนะทั้งสองกับท่าน คิงส์ตอนชนะชายเล็กดุเดือดตอนแพ้ก็ดุเดือด ใจเกินร้อย

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:รอครับ....

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
          7สี นอกจากคู่ 1 ที่มาหวังแจ้งเกิดกันแล้วเหนื่อยกับการคาดเดาจริงๆครับท่านสน  คงต้องรอพวกท่าน และพรายกระซิบครับ

S ห้องแซง

มันไม่สบายไม่ใช่เหรอ มวยระดับนี้จะมาหนี ทำไม พูดซะเหลือเกินท่าน เอสสสสสสส
ต้องขอโทษ ด้วยนะครับ ที่ใช้คำไม่เหมาะสม :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_48[1]:มารอครับท่าน

สนทะเล

ขอบคุณทุกๆทัศนะครับ.....อยากให้เข้ามาพูดคุยกันเยอะๆครับผม  แลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
สวัสดีครับพี่สน ขอโทษครับไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย คู่สามชอบคิงส์ครับปลายๆฟ้าสะท้านไม่น่าต้านอยู่ คู่เอกชอบอภิสิทธิ์มวยทรงนี้กินอภิสิทธิ์ยากครับแปดแสนเล็กอาวุธไม่ได้เหนือกว่าทุกขบวนท่าเลยดูจะเป็นรองด้วยซำ้ อภิสิทธิ์แพ้ทางมวยฝีมือจัดแข้งหนัก ดักเตะดักแทง แปดแสนเล็กไม่ใช่ครับ อีกอย่างเสื้อสามารถเค้าไม่ให้กันง่ายๆหรอก ต้องมารับผิดชอบรายจ่ายเงินประจำตำแหน่งอีกหลายอย่าง หลายคนก็หลายเงิน ขอโทษนะครับเป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ ถ้าไม่ตรงกับท่านใดขออภัยครับ (แต่อยากบอกว่าชอบมากครับ)

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
สวัสดีครับพี่สน ขอโทษครับไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย คู่สามชอบคิงส์ครับปลายๆฟ้าสะท้านไม่น่า :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:ต้านอยู่ คู่เอกชอบอภิสิทธิ์มวยทรงนี้กินอภิสิทธิ์ยากครับแปดแสนเล็กอาวุธไม่ได้เหนือกว่าทุกขบวนท่าเลยดูจะเป็นรองด้วยซำ้ อภิสิทธิ์แพ้ทางมวยฝีมือจัดแข้งหนัก ดักเตะดักแทง แปดแสนเล็กไม่ใช่ครับ อีกอย่างเสื้อสามารถเค้าไม่ให้กันง่ายๆหรอก ต้องมารับผิดชอบรายจ่ายเงินประจำตำแหน่งอีกหลายอย่าง หลายคนก็หลายเงิน ขอโทษนะครับเป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ ถ้าไม่ตรงกับท่านใดขออภัยครับ (แต่อยากบอกว่าชอบมากครับ)

trast-jaitas

135นี้อภิสิทธิ์ไว้ดีมากครับความกดดันจะอยู่ที่ใคร แปดแสนน้ำหนักน่าจะอยู่ที่132น่ะ วันชกคงมีมีมวยหูหลายคนลงข้อมูลให้วิเคราะห์เจาะเกมส์  ชอบอภิสิทธิ์ก่อนชกคัรบ คู่รองชอบคิงส์สูงยาวกว่าใหญ่กว่าปล้ำไปเรื่อยๆฟ้าสะท้านยอมเอง

สนทะเล

สวัสดีครับพี่สน ขอโทษครับไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย คู่สามชอบคิงส์ครับปลายๆฟ้าสะท้านไม่น่า :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:ต้านอยู่ คู่เอกชอบอภิสิทธิ์มวยทรงนี้กินอภิสิทธิ์ยากครับแปดแสนเล็กอาวุธไม่ได้เหนือกว่าทุกขบวนท่าเลยดูจะเป็นรองด้วยซำ้ อภิสิทธิ์แพ้ทางมวยฝีมือจัดแข้งหนัก ดักเตะดักแทง แปดแสนเล็กไม่ใช่ครับ อีกอย่างเสื้อสามารถเค้าไม่ให้กันง่ายๆหรอก ต้องมารับผิดชอบรายจ่ายเงินประจำตำแหน่งอีกหลายอย่าง หลายคนก็หลายเงิน ขอโทษนะครับเป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ ถ้าไม่ตรงกับท่านใดขออภัยครับ (แต่อยากบอกว่าชอบมากครับ)
สวัสดีครับน้องชาญ+ท่าน trast-jaitas สบายดีนะครับ กระทู้นี้สามารถแสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ครับผม..... ช่วยๆกันแสดงความคิดเห็นเข้ามาเยอะๆนะครับ ตรงไม่ตรงใจอย่างไรว่าไปตามข้อมูลและมุมมองของแต่ละท่านครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
รอๆท่านสนครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ติดตามผลงานน้องบาสมาตลอด ระยะนี้ให้มวยแม่นเหมือนจับวาง..ทั้งเสาร์อาทิตย์ช่วยให้พี่น้องร่ำรวยกันถ้วนหน้า กระบี่มือหนึ่งอีกคนแห่งบ้านบางบอน..   เสาร์อาทิตย์นี้หวยน้องบาสจะออกตรงกับพี่หรือไม่ น่าสนใจจุงเบย..

สนทะเล

ติดตามผลงานน้องบาสมาตลอด ระยะนี้ให้มวยแม่นเหมือนจับวาง..ทั้งเสาร์อาทิตย์ช่วยให้พี่น้องร่ำรวยกันถ้วนหน้า กระบี่มือหนึ่งอีกคนแห่งบ้านบางบอน..   เสาร์อาทิตย์นี้หวยน้องบาสจะออกตรงกับพี่หรือไม่ น่าสนใจจุงเบย..
สวัสดีครับพี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอน.....ยังงัยน้องชายคนนี้ก้อยังรอพี่แดงเช่นเคยครับผม...........รอกระทู้พี่อยู่ครับผม

สนทะเล

รอๆท่านสนครับ
สวัสดีครับท่านอำนาจ  :Onion-s-97[1]: ใกล้ปีใหม่แล้วมวยน่ากลัวจังอาทิตย์นี้ ราชานนท์มา2......เกียรติเจริญชัยมา2............มาลุ้นกันครับผม :Onion-s-97[1]:

maknum

ช่อง7สี ต้องสองคู่ สู้เซียน ท่านสน พลาดยาก มารอครับท่านสน

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
มารอด้วยคนครับพี่(นายหัว)สนทะเล สองคู่สู้เซียน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

trast-jaitas

ขอเเจมของอาจารย์สนด้วยอาจจะมีใครที่ชอบบ้าง
กริชทองคำเล็กมวยตามกระแส
ฉมวมเพชรสูงยาวเข่าน่าจะดีกว่าจิตรเมืองนนท์แจ้งเกิด
คิงส์น่าจะดีกว่าใหญ่กว่าเยอะ
อภิสิทธิ์งดแจกเสื้อครับ
มวยช่อง7อยากที่จะคลาดเดาครับเอาที่คิดว่าเด็ดที่สุดแล้วใส่ไปคุ่เดียว :dookdik_smile-circle_51[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
คิงส์ชอบมากครับลุ้นเข่าปลายๆ อีกตัวจิตเมืองนนท์ถึงเวลาเกิดซะทีครับ

Rindaman

• ชอบกด Like + 33
ขอร่วมแลกเปลี่ยนข้อมูลกับพี่สนและทุกท่านด้วยครับ
ว่าด้วยมวย7สีคู่รอง คิงvsฟ้าสะท้าน
ส่วนตัวมองว่าพิกัด127คิงน่าจะชกพิกัดนี้ได้ดีเพราะคิงเป็นมวยเดินเข้าทำน่าจะคุมสบาย
ส่วนฟ้าสะท้านพิกัดนี้ค่อนข้างจะสบายไม่ได้คุมเลยก็ไม่รู้นะครับแต่จะเสียเปรียบความใหญ่
ของร่างกาย คิง&ฟ้าสะท้านถ้าป๋าจะดันทั้งคู่น่าจะได้เท่านี้ได้แค่7สีไม่ได้ดูถูกนักมวยนะครับ
แต่มองว่าหนทางพิกัดนี้125-127ถ้าจะไปนอกบ้านเช่นลุมพินีหรือราชดำเนินมันหินๆทั้งนั้น
ไม่เก่งจริงลำบากแน่ๆครับแค่เฉพาะ7สีไหนจะยุทธการ,รุ่งเพชร,ศิริมงคลอีกและสิบแสนอีกคน
และพวกทวนอีก

สนทะเล

ช่อง7สี ต้องสองคู่ สู้เซียน ท่านสน พลาดยาก มารอครับท่านสน
สวัสดีครับท่านmaknum เดียวค่ำๆหรือพรุ่งนี้จะทยอยลงเรื่อยๆนะครับ

สนทะเล

มารอด้วยคนครับพี่(นายหัว)สนทะเล สองคู่สู้เซียน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
สวัสดีครับน้องเพชร ขอบคุณมากๆ  ผิดถูกว่ากันไปตามเกมส์(ละคร)นะครับ อิอิ:Onion-s-113[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านtrast-jaitas......ท่านponTrat......
อาทิตย์นี้คู่รองหลายๆสำนักผมเชื่อว่ามองไปที่สะท้านฟ้าแน่ๆ ส่วนผมคู่นี้ขอเช็ครายละเอียดอีกนิดครับคู่นี้ ส่วนคู่เอกผมมีในใจแล้วครับไม่เปลี่ยนใจแน่นอน..... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอร่วมแลกเปลี่ยนข้อมูลกับพี่สนและทุกท่านด้วยครับ
ว่าด้วยมวย7สีคู่รอง คิงvsฟ้าสะท้าน
ส่วนตัวมองว่าพิกัด127คิงน่าจะชกพิกัดนี้ได้ดีเพราะคิงเป็นมวยเดินเข้าทำน่าจะคุมสบาย
ส่วนฟ้าสะท้านพิกัดนี้ค่อนข้างจะสบายไม่ได้คุมเลยก็ไม่รู้นะครับแต่จะเสียเปรียบความใหญ่
ของร่างกาย คิง&ฟ้าสะท้านถ้าป๋าจะดันทั้งคู่น่าจะได้เท่านี้ได้แค่7สีไม่ได้ดูถูกนักมวยนะครับ
แต่มองว่าหนทางพิกัดนี้125-127ถ้าจะไปนอกบ้านเช่นลุมพินีหรือราชดำเนินมันหินๆทั้งนั้น
ไม่เก่งจริงลำบากแน่ๆครับแค่เฉพาะ7สีไหนจะยุทธการ,รุ่งเพชร,ศิริมงคลอีกและสิบแสนอีกคน
และพวกทวนอีก
สวัสดีครับน้องRindaman พี่คุ้นๆจังครับ...คลับคล้ายว่าจะเจอน้องที่ใหนนะ อิอิ.......(คิดว่าน่าจะใช่)แต่ถ้าไม่ใช่ก้อไม่เป็นไรครับ......ยินดีครับที่เข้ามาแลกเปลี่ยนทัศนะกันนะครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

" สองคู่สู้เซียน " ช่อง3 >>เมสซี่  :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

" สองคู่สู้เซียน " ช่อง3 >>วันเฉลิม แป๋งกองปราบ

สนทะเล

" สองคู่สู้เซียน " ช่อง3

สองคู่สู้เซียน 1: เมสซี่ แป๋งกองปราบ ไม่โดนหมัดหล่นก่อนแทงกระจาย แต่ดูแล้วกินนิ่ม
สองคู่สู้เซียน 2:วันเฉลิม แป๋งกองปราบ สูงใหญ่ยาวกว่าเยอะ เข่าต่อเข่าไม่มีกลัว

Rindaman

• ชอบกด Like + 33
ใช่แล้วครับท่านพี่สนทะเลเราเคยเจอกันแล้วครับ
ติดตามพี่สนตลอดครับสายใต้รอท่านพี่สนครับ

maknum

ชอบทั้งสองตัว ครับท่านสน ตรงกันจัดหนัก ครับ!!

สนทะเล

ชอบทั้งสองตัว ครับท่านสน ตรงกันจัดหนัก ครับ!!
สองตัวนี้ผมไม่เปลี่ยนใจแน่ครับท่านmaknum  :Onion-s-97[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพี่สนไม่ใด้มาทักชะนาน ขอรอ2คู่ของพี่สนด้วยคนนะครับ ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal