เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว  (อ่าน 1960 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ถึงท่านไฟหนาว
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 18:43 »
srivang
มวยคู่เอก
ชอบกด Like + 35

Re: จับเข่าคุยกัน ก่อนวันสั่งลุย..เสาร์อาทิตย์นี้..
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 13:49 »
อ้างถึง
ข้อมูลเดิมผมหายหมดเพราะเอาคอมไปซ่อม ว่าด้วยมวยคู่ 1 ช่อง 7 สี คมกฤช ตัวนี้พอจำได้ว่าเป็นชุดทารกเงินล้าน(100ป)ศึกอัศวินดำรุ่นเจ้าแฟ้ม(บุญมาก) เป็นมวยเตะต่อยหนักเข้าเร็วออกเร็ว ชอบมาน้ำหนักเกินเป็นประจำ ครั้งสุดท้ายมาเกินร่วม 4 ป ยอมแพ้บนตาชั่งตกรอบไปอย่างน่าสียดาย ส่วนเพชรทุ่งยั้งเป็นมวยเตี้ยล่ำเตะต่อยหนักบู้ทรหดมวยคู่นี้ตามมุมมองของศรีวังได้อย่างเสียอย่าง คมกฤชได้ฝีมือหนักเร็ว เพชรทุ่งยั้งได้หนัก แรงปลายดี แต่ช้า คมกฤช ถ้าคุมดีๆไม่โดนบี้หมดแรงก่อนอาจจะฉายม้วนเดียวจบก็ได้ แต่ถ้าแรงหมด ตัวใครตัวมันเด้อสิบอกไห่ ตามเชิงเข้ามวยฝีมือเร็วก่อนได้เปรียบ 3 ยกมีให้ออกตัวกิน 2 ข้างแน่นอน
ตอนแรกคิดว่าท่านจะดันกระทู้ขึ้นมาโพสต่อ เสียดายครับ ถ้าเพื่อนสมาชิกได้อ่านคงได้ค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีแน่นอน สำหรับมวยช่อง 9 คงเลิกโพสไปโดยปริยายไม่ได้ดูและไม่ได้เก็บข้อมูล ตอนนี้มีข้อมูลเฉพาะ 3 7 11และมวยหลังช่อง3 เฉพาะที่ชอบ ช่วงนี้เก็บได้มาร่วมปีแล้ว มีข้อมูลมากพอสมควร อาทิตย์ที่ 7 นี้ เปิดดูมีมวยชอบอยู่ 1 ตัว โอกาสชนะมีมากโอกาสแพ้ยากถึงกับยากมาก(ตามข้อมูลที่มี) หลังชั่งถ้าไม่เปลี่ยนหรือถอนผมขออนุญาตโพสแจมในกระทู้พี่สั่งลุยของท่านไม่เกิน 9 โมงเช้าวันอาทิตย์
หลังจากนั้นเวปเข้ายากมาก สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ติดตามกระทู้ท่านไฟหนาวได้อ่านแล้วเอาไปพิจารณาประกอบการเล่นนะครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 18:52 »
ขออภัยครับ ท่านศรีวัง...ผมยุ่งจริงๆ ไม่ได้อ่านกระทู้ของท่านเลย..ผมลูกผู้ชาย ยอมรับความจริงครับ..   เสียดายจัง ไม่งั้นได้ค่าก๋วยเตี๋ยวชัวร์เลย    เอางี้นะ..เรามาคุยกันเรื่องมวยคู่แรกช่อง 7 อาทิตย์นี้ กันดีไหมครับ ท่านมีข้อมูลเกี่ยวกับมวยคู่นี้ กรุณาชี้แนะแก่พี่น้องเราด้วยครับ   ขอบคุณครับ

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
Re: ถึงท่านไฟหนาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 11:59 »
ผมไม่มีข้อมูล เป็นมวยเด็กๆคิดว่ามาต่อยที่นี่ครั้งแรก บังเอิญเห็นข้อมูลที่พ่อใหญ่ซอย(ลูกผู้ชายพันธุ์ดี) โพสไว้น่าสนใจ กริชทองคำฯ เป็นมวยประเภทสูงยาว  เข่าในเหนียวแน่น  โดยเฉพาะลูกจับในหากฟ้าไม่ร้องไม่ยอมปล่อย เป็นดาวรุ่งของค่าย  16  ไฟท์หลัง ชนะรวด  ครั้งสุดท้าย ชนะน๊อคยก 2 นิว  ซ.โค้วยูฮะอีซูซู  ที่  ลพน. ถึงวันชกดูกระแสร์ ราคาต่อรองประกอบพิจารณาการเล่น คิดว่าคงเป็นประโยชน์บ้างสำหรับท่านและเพื่อนสมาชิก
สำหรับมวยศรีวังชอบไม่ใช่คู่นี้ครับ เพิ่งเห็นชกครั้งแรกติดตาติดใจ ไอคิวดี หนักหน่วงคมทุกลูก หลักเหลี่ยมดีมาก แกร่ง เก่ง(ตามสายตาศรีวัง) ไว้เช้าวันอาทิตย์เจอกันครับ!

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal