เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน ช่อง3+7..วันเสาร์-อาทิตย์ที่10-11 ม.ค.58........>!!<  (อ่าน 41204 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ช่อง7....นัดเปิดสนามมวยรอบปูนเสือครั้งที่15
1.น้องบี ภ.บุญสิทธิ์ 114ป.
สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร

2.ชนะมาร P.K.แสนชัยฯ 114ป.
ศิริชัย กีล่าสปอร์ต

3.ชิงแชมป์ที่ว่าง 108ป. ช่อง7สี
บัญลังค์เงิน ป.พีณภัทร 108ป.
ประจัญบาน วิสูตรเจริญยนต์

4.ก้องเกียรติ ท.พราน49 122ป.
หยาดฟ้า ตงแคลาย
*คู่มวยอาจมีเปลี่ยนแปลง โดยเฉพาะคู่ชิงแชมป์ ข่าวว่า บัลลังก์เงิน ป่วย แจ้งถอนไปแล้ว*

ชอบใครกันบ้างครับ......

สนทะเล

ศึกจ้าวมวยไทยช่อง3‬ วันเสาร์ที่ 10ม.ค58

1.จักรณรงค์ ต.ศิลาชัย 138ป.
เทวราช ศิษย์เบญจมะ

‎มวยรอบเซลล์รอบรองชนะเลิศ
2.พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก 126ป
มงคลแก้ว ส.สมหมาย 

‎มวยรอบอีซูซุรอบรองชนะเลิศ‬
3.เดชถทธิ์ ภพธีระธรรม 154ป.
ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง

4.กานต์ ต.สุรัตน์ 128ป.
ปิ่นเงิน ส.ตะวันรุ่ง

‎***คู่มวยอาจเปลี่ยนแปลง

ชอบมั้ยครับ

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
ช่อง3 ชอบตามครับเดชฤทธิ์-พันธ์พยัคฆ์ ช่อง7
ข้อมูลผมยังไม่พอครับ

สนทะเล

คู่4. หายหน้าหายตาไปนานทั้งคู่

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
วัสดีปีใหม่ครับท่านพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจน ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆผู้หญิงเด้อคับ สำหรับอาทิตย์นี้มารอนายหัว เหมือนเดิมคับ ต่อคิวๆครับ

สนทะเล

สวัสดีปีใหม่ครับน้องโย เฮงๆรวยๆ สุขภาพ....แข็ง....แรง....นะครับ.....มีอะไรดีๆกระซิบบ้างเด้อครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เปลี่ยนแปลงล่าสุดศึกมวยไทย 7 สีอาทิตย์ที่ 11 ม.ค.2558

1.น้องบี ภ.บุญสิทธิ์ 114 ป.
สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร

2.ชนะมาร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 114 ป.
ศิริชัย กีล่าสปอร์ต

3.ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ 125 ป.
ดาวตรัง ช.ณ พัทลุง

4.ก้องเกียรติ ท.พราน49 122 ป.
หยาดฟ้า ดงแคลาย

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
    รอเหมือนเดิม ครับท่านสน  สองคู่ สู้เซียน

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
นายหัว ฝาก  สมรักษ์ + ศิริชัย น่ะ นายหัวน่ะ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
มารอเหมือนเดิมครับ :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบตัวเดียวกันไหมน่อพี่สน

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
มารอสองคู่สู้เซียนครับพี่สน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-97[1]:สบายดีท่านวิศวกรสนทะเล ขอแจมกระทู้ดัง
มีมวยชอบน่าลงทุนทีเห็นใว้ ณวันนี้2ตัว
 :Onion-s-163[1]:จัดหนักไปที่ ศิริชัย กีล่าสปอร์ต มวยจังหวะเตะต่อยแรงครบเครื่อง หลักเหลี่ยมเหนือกว่า***น่าลงทุน
 :Onion-s-163[1]:คู่3จิ้มไปที่ ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ แว่วๆว่าเดินสายแถวทางใต้ชนะน๊อกมา2ไฟท์ติดต่อกัน แสดงว่าสภาพรางกายน่าจะแข็งแรงเพราะได้เคลื่อนไหวอยู่เสมอ (ถ้าไม่เปลียนไม่ถอน)

สนทะเล

สวัสดีปีใหม่ครับคุณตา รวยๆเฮงๆ....รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ..............คุณตามากระซิบแบบนี้ต้องมีอะไรดีๆแน่เลย......ใกล้วันชกเดียวผม ว.2 ไปหาอีกครั้งนะครับ...............

ท่านmaknum+น้องไก่(บ้านใหญ่Fc)+ท่านขาดง+น้องเขยหล่า+น้องเผ่าพงษ์ ......ช่อง7 ขอสืบอีกหน่อยนะครับใกล้ตกผลึกแล้วครับ............ช่วงนี้เอาช่อง3ไปก่อนนะครับ(แบบไม่ต้องรอชั่ง)

สนทะเล

คู่รองชอบครับ.............

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ผมก็ชอบ ดาวตรัง ครับเล่นแน่นอนครับท่านสนทะเลครับ.

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ไม่ได้มาขัดใจนะท่านสนทะเล...
แต่!!..ขอสะกิดนิดนึงคับว่า...125ป ดาวตรัง
จะเอาเรี่ยวแรงใหนมาชกคับ....กลางวันด้วยนะ
ถ้าเป็น 128ป  ก็ยังมองว่าสูสีคับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผมก็ชอบ ดาวตรัง ครับเล่นแน่นอนครับท่านสนทะเลครับ.
ครับผมคู่นี้ชอบมากๆครับ  :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ตลาดแขก  VS  ดาวตรัง...ทีมงานผู้จัดกระซิบผมว่า ต่อยที่พิกัด  126 ป...ครับผม...

sangpachr

ถ้าต่อยเวต 126 ป. ท่านสนทะเลช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยครับท่าน เพื่อเป็นวิทยาทานให้ทุกท่านที่เข้ามาอ่านครับ.

สนทะเล

ไม่ได้มาขัดใจนะท่านสนทะเล...
แต่!!..ขอสะกิดนิดนึงคับว่า...125ป ดาวตรัง
จะเอาเรี่ยวแรงใหนมาชกคับ....กลางวันด้วยนะ
ถ้าเป็น 128ป  ก็ยังมองว่าสูสีคับ :Onion-s-97[1]:
ครับท่านพญาอินทรีย์ แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ....ช่วยๆกันวิเคราะห์..เห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วยอย่างไรสามารถแสดงทัศนะได้เต็มที่เลยครับหลายๆมุมมองหลายๆความคิดเห็นหลายหัวย่อมดีกว่าหัวเดียวครับ....
ถ้าดูตามเวทที่ชกความได้เปรียบน่าจะอยู่ที่ตลาดแขกครับเวท125ป.ชกกลางวันเพราะดาวตรังชกกลางคืนล่าสุดก้อ126-127ป.............แต่ผมมองอีกมุมนึงนะครับคู่นี้นอกจากเรื่องเวทพิกัดน้ำหนักที่ชกกันแล้ว.....ไฟท์นี้ผมชอบจริงๆครับดาวตรังหลังชั่ง ค่อยว่ากันอีกครั้งครับ.... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
เสียดายสองคู่สู้เซียน 1 ถอนสะแล้ว :dookdik_smile-circle_92[1]:

สนทะเล

ครับท่านแมวเซา.........มวยรอบสงสัยจะยกไปอาทิตย์หน้า :Onion-s-97[1]:

maknum

ตลาดแขก -122 ชก 126 .ป ไม่น่ารอด

สนทะเล

คู่นี้ก่อนขึ้นเวทีผมมีอะไรดีๆมาบอกครับท่านmaknum แพ้ชนะอีกเรื่อง  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

ขอบคุณครับ ท่านสน รอครับ!!

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
                             รอเช่นกันครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
          กระทู้ดีๆ..มอบสิ่งดีๆให้พี่น้องด้วยใจจริง ชี้ทางรวยให้ทุกคน..สนทะเล..    น้องบาสพี่ขอฝากหน่อยนะ
สำหรับสมาชิกใหม่อยากได้ตัวช่วย เข้าไปเอาได้ในกระทู้ วันนี้พี่สั่งลุย (เฉพาะเสาร์-อาทิตย์)   ..แต่สิ่งท่านต้องรู้ไว้ก่อนและจำไว้ สำหรับ ของชอบ..จอบบ้อน ใบ้คำ..ดูจากรูปข้างล่างนี้แล้ว..จำไว้ดีๆครับ

สนทะเล

รอเช่นกันครับ
  ขอบคุณครับ ท่านสน รอครับ!!

..ตลาดแขก  VS  ดาวตรัง...ทีมงานผู้จัดกระซิบผมว่า ต่อยที่พิกัด  126 ป...ครับผม...
ขอบคุณสำหรับข่าวดีครับท่านซอย  :Onion-s-97[1]:
          กระทู้ดีๆ..มอบสิ่งดีๆให้พี่น้องด้วยใจจริง ชี้ทางรวยให้ทุกคน..สนทะเล..    น้องบาสพี่ขอฝากหน่อยนะ
สำหรับสมาชิกใหม่อยากได้ตัวช่วย เข้าไปเอาได้ในกระทู้ วันนี้พี่สั่งลุย (เฉพาะเสาร์-อาทิตย์)   ..แต่สิ่งท่านต้องรู้ไว้ก่อนและจำไว้ สำหรับ ของชอบ..จอบบ้อน ใบ้คำ..ดูจากรูปข้างล่างนี้แล้ว..จำไว้ดีๆครับ
ครับพี่แดง ด้วยความยินดีครับ
ครับท่าน ยามุ่น ท่านmaknum.... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
มารอสองคู่สู้เซียนของพี่สนครับ ติดตามมาตลอดครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ศักดิ์ชัยน้อย เสือคิม ใกล้กันไม่ได้ ศักดิ์ชัยน้อย ตลาดแขก ไม่น่าจะมีราคา ดาวตรังเกือบแพ้ศักดิ์ชัยน้อย ดาวตรัง เจ็ดสีหนแรก ดีเซลเล็ก เขาให้แบบกรรมการเกือบเสียคนที่อตก หนนี้ก็ต้องให้เขาบ้าง สรุป หนนี้ตลาดแขก ครับ

สนทะเล

ศักดิ์ชัยน้อย เสือคิม ใกล้กันไม่ได้ ศักดิ์ชัยน้อย ตลาดแขก ไม่น่าจะมีราคา ดาวตรังเกือบแพ้ศักดิ์ชัยน้อย ดาวตรัง เจ็ดสีหนแรก ดีเซลเล็ก เขาให้แบบกรรมการเกือบเสียคนที่อตก หนนี้ก็ต้องให้เขาบ้าง สรุป หนนี้ตลาดแขก ครับ
ขอบคุณครับสำหรับทัศนะครับผมแตกต่างไม่แตกแยกครับท่านคนธรรม คู่นี้อาจจะมีอะไรดีๆนะครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 10 ม.ค. 58 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยพร้อม"สองคู่สู้เซียน"

- เทวราช ศิษย์เบญจมะ (ปุ๋ยตราหนูแดง)
เก๋ากว่าเยอะ กระดูกการผ่านมวยยังดูดีกว่า ทีมงานสู้เต็มที่แน่นอน

- โคบี้ ป.เตละกุล
มวยเข่าเหนียวแน่นวงในดีกว่าแน่ แต่เป็นมวยไม่ค่อยถูกโฉลกกับหมัดนัก คู่ชก สุริยันต์เล็ก เป็นมวยเตะขาต่อยหมัดหนักแรงแต่ไม่ชอบเข่า เช่นกันต้นๆต้องระวังปลายๆยังดูดีกว่า โคปี้ๆๆ

- เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
มวยจังหวะฝีมือดีครบเครื่อง เหลี่ยมเชิงเหนือกว่าเยอะ ศิษย์เอกยอดมวย สามารถ วันนี้อะไรๆก้อดูดีกว่าทุกอย่าง ขอเพียงพกใจมาสู้ดีกว่าเยอะ

- ปิ่นเงิน เกียรติไพลิน(ส.ตะวันรุ่ง)
มวยเข่าสูงยาว วงในเหนียวแน่นหนึบ ต้นๆอาจจะดูเป็นรอง ปลายๆดีกว่าแน่ คู่นี้หายไปนานทั้งคู่ ได้ราคาดีๆ ออกตัวบังทุน

สองคู่สู้เซียน 1 : เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
สองคู่สู้เซียน 2 : ปิ่นเงิน เกียรติไพลิน

khadong

ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

หลังชั่งเหมือนเดิมครับ ม่ายเปลี่ยนใจคับผม............ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

kranbsp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 7
ทำงานปะ

สนทะเล

สนทะเล

ก่อนไปตู้ขอฝากระวังคู่เดียวครับ............มวยหายไปนานทั้งคู่ กานต์ vs ปิ่นเงิน ได้ราคาดีๆบังให้มิดอะไรก้อเกิดขึ้นได้มวยไม่เคยเห็นนานๆแบบนี้ โชคดีครับทุกท่าน :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เกือบไปแล้วงัยละคู่4วันนี้..... :Onion-s-13[1]:

สนทะเล

--------------------------------------------
ต่ออีกนิด มวยชอบ ศึกมวยดัง 8 ทิศ วันที่ 10 ม.ค. 2558 เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 16:00 น.
--------------------------------
- ช้างเผือกเล็ก เกียรติทรงฤทธิ์
มวยฝีมือครบเครื่องยืนระยะดีกว่า ต่อน้ำหนักแต่ไม่ต่อฝีมือต้นๆต้องระวังหมัด
- เรียวไผ่ อ.สนิทพันธุ์
มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรงใจสู้บู๊ดี เคยแพ้มาวันนี้จะล้างตาได้หรือไม่ น่ารอง*
- ก้องไกล ศิษย์บุญมี
ครบเครื่องหนักแรงกว่า จังหวะออกอาวุธดูคล่องตัวกว่า ปลายๆย้ำชัยอีกครั้ง วันนี้ต่อ1ป.ยังมองว่าดีกว่า
- ยอดเพชร เพชรรุ่งเรือง
มวยเข่าวงใน ปล้ำตีแข็งแกร่งเหนียวแน่น ต้องติดตัวให้ตลอดวงนอกเสียเปรียบฝีมือหลักเหลี่ยม ได้ใหญ่กว่าน่าลุ้น
-----------------------------------------------
เน้น*/ ช้างเผือกเล็ก เกียรติทรงฤทธิ์ +ก้องไกล ศิษย์บุญมี
---------------------------------------------
น่ารอง*/ เรียวไผ่ อ.สนิทพันธุ์

maknum

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:หนึ่งกำลังใจ
 จากใจmaknum

สนทะเล

คู่2...............ขอกลับลำ1ตัวครับ............ขอไปกีล่าๆๆ รองๆๆ :Onion-s-113[1]:

sangpachr

มีข้อมูลดีๆหรือท่านถึงกลับลำ.

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:พี่สนไปเทวเหนือม้ายครับ ช่วงนี้อากาศดีนะครับ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:พี่สนไปเทวเหนือม้ายครับ ช่วงนี้อากาศดีนะครับ
ไปครับน้องfongkaew อากาศดีสดชื่นจังเลย55

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
มวยรอบนัดแรกอะไรก็เกิดขึ้นได้คับ
ไปกีล่า ด้วยคนคับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มวยรอบนัดแรกอะไรก็เกิดขึ้นได้คับ
ไปกีล่า ด้วยคนคับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ท่านใดจะไปด้วยอีกมั้ยครับ เชิญๆครับที่นั่งยังว่างครับผม " สองคู่สู้เซียน" รอแป๊บนะครับ เดียวโพสท์แล้วครับ

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
ผมไปด้วยคนครับพี่สนวว :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

งั้นตามๆมาเลยครับน้องทาคาชิ

มวยชอบช่อง7สี อาทิตย์ 11 ม.ค.58 พร้อม " สองคู่สู้เซียน"

- สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร
มวยจากบุรีรัมย์ แต่ฟิตซ้อมที่ใต้เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยเปิดเกมส์สู้เดินบดเดินชนไปเรื่อย วงในเหนียวแน่น วันนี้เสียเปรียบรูปร่างเล็กน้อยแต่แข็งแร่งแข็งแรงยืนระยะดีกว่า ฟอร์มกำลังสด

- ศิริชัย กีล่าสปอร์ต
มวยเหนือจากเมืองน่านเป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก ขยัน ...อาวุธออกได้คล่องไวกว่า...วันนี้น่าจะอาศัยความขยันเบียดเอาชนะไปได้ สีเสื้อต่อยที่นี่ไม่น่าเสียเปรียบนัก น่ารอง**

- ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์ (ช.ณ.พัทลุง)
มวยจากเมืองตรัง เป็นมวยครบเครื่องมีครบหมัดเท้าเข่าศอก วงในเหนียวแน่นมีตีสู้เวทนี้ดูจะอืดนิดๆ การฟิตซ้อมหายห่วง ขอพกใจมาสู้วันนี้สู้ได้แน่คู่ชกโดนหนักๆไม่ค่อยได้เช่นกันออกหมัดสักชุด สองชุดมีเฮ..............................น่ารอง**

- ก้องเกียรติ ท.พราน 49
มวยเหนือจากแม่แจ่ม เป็นมวยเข่าเตะต่อยหนักแรง ศอกคมวงในเหนียวแน่นหนึบ ปล้ำตีแข็งแกร่งไม่หล่นก่อนมองว่าปลายๆการยืนระยะดีกว่า

สองคู่สู้เซียน 1 : ศิริชัย กีล่าสปอร์ต น่ารอง*
สองคู่สู้เซียน 2 : ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์(ช.ณ.พัทลุง)

**วันนี้ขอลุ้นมวยรองครับ**

khadong

ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal