เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวช่อง7"รถเหล็ก"โหมฟิตพร้อมรบ  (อ่าน 2867 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
ข่าวช่อง7"รถเหล็ก"โหมฟิตพร้อมรบ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 22:09 »
"รถเหล็ก"โหมฟิตพร้อมรบ
รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง โหมทำการฟิตซ้อมเก็บตัวที่ค่ายมวยศิษย์สองพี่น้องอย่างหนัก สภาพร่างกายสมบูรณ์เต็มที่ มั่นใจความแกร่งต้องเอาชนะ กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง ได้อย่างสนุกแน่ ในการชกเป็นคู่เอกศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 28 ต.ค. นี้ ณ เวทีมวยช่อง 7 สี แฟนมวยไปวางเป็นทีเด็ดกันได้
ศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 28 ต.ค. นี้ ณ เวทีมวยช่อง 7 สี คู่เอกนำรายการเป็นการชกกันระหว่าง กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง ขึ้นดวลกับ รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง โดยทาง รถเหล็ก นั้นได้มีการเตรียมตัวฟิตซ้อมอย่างหนักทุกวันที่ค่ายมวยศิษย์สองพี่น้อง จนสภาพร่างกายมีความสมบูรณ์แข็งแกร่งเต็มที่พร้อมที่จะขึ้นชกแน่นอนแล้วและมั่นใจเป็นอย่างมากว่าการชกในไฟต์นี้ต้องใช้ความแข็งแกร่งเดินเบียดสาดแข้งปล้ำในตีเข่าเอาชนะ กรังด์ปรีซ์น้อย ได้อย่างสนุกประทับใจแฟนมวยแน่ขอให้แฟนมวยที่สนใจไปติดตามวางเป็นทีเด็ดได้เลยรับรองไม่ผิดหวังแน่นอน
"การเตรียมตัวฟิตซ้อมของผมในไฟต์นี้ดีมากครับ ซ้อมมาอย่างต่อเนื่อง สภาพร่างกายสมบูรณ์เข้าที่เข้าทางดีแล้วครับ ผมมั่นใจเป็นอย่างมากว่าการชกกับ กรังด์ปรีซ์น้อย ในไฟต์นี้ผมต้องเป็นฝ่ายเอาชนะได้แน่ ขอให้แฟนมวยไปติดตามกันได้ ผมรับรองว่าการชกในไฟต์นี้ผมจะไม่สร้างความผิดหวังให้กับแฟนมวยแน่นอนครับ" รถเหล็ก กล่าว
ขอบคุณข้อมูลมวยสยามครับ

นุคลองเก้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
Re: ข่าวช่อง7"รถเหล็ก"โหมฟิตพร้อมรบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 02:12 »
ชอบมากเลยท่านมวยตัวนี้

yhai2012

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ข่าวช่อง7"รถเหล็ก"โหมฟิตพร้อมรบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 10:42 »
ขอบคุนคับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal