เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล็งตรงข้าม  (อ่าน 4643 ครั้ง)

The Devil

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เล็งตรงข้าม
« เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 09:25 »
สวัสดีทุกคนครับ ผมสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: เล็งตรงข้าม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 09:32 »
ครับ แต่เล็งไรเหรอ..
 :Onion-s-26[1]:

The Devil

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 09:37 »
เล็งมวยวันนี้ครับพี่
วันนี้ผมเล็งไว้สามตัวครับ

The Devil

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 09:50 »
คู่แรก เล็งไปที่ดาวพยัคฆ์ อาวุธหลากหลายกว่าน่าจะชนะ (ถึงแพ่ก็คงไม่เสีย เพราะสามยกแรกราคาคงไปก่อนแน่)
คู่สาม เล็งไปที่ยอดพยัคฆ์ ตัวนี้ชอบส่วนตัวไม่มีเหตุผลครับ ตามเล่นทุกไฟล์
คู่สี่    เล็งไปที่พลเอก  ถ้าไฟล์นี้แพ้อีกคงต้องกลับไปไถนาแล้วละ คู่ต่อสู้ก็ไม่ได้ดีอะไรมากมาย

(แค่ทัศนะส่วนตัวน่ะครับ มือใหม่หัดให้มวย The devil)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 09:55 »
คู่แรก เล็งไปที่ดาวพยัคฆ์ อาวุธหลากหลายกว่าน่าจะชนะ (ถึงแพ่ก็คงไม่เสีย เพราะสามยกแรกราคาคงไปก่อนแน่)
คู่สาม เล็งไปที่ยอดพยัคฆ์ ตัวนี้ชอบส่วนตัวไม่มีเหตุผลครับ ตามเล่นทุกไฟล์
คู่สี่    เล็งไปที่พลเอก  ถ้าไฟล์นี้แพ้อีกคงต้องกลับไปไถนาแล้วละ คู่ต่อสู้ก็ไม่ได้ดีอะไรมากมาย

(แค่ทัศนะส่วนตัวน่ะครับ มือใหม่หัดให้มวย The devil)
              ขอบคุณมาก...และต้องขอชมน้องว่ากล้าให้ทัศนะมวย..นี่แหละที่มาของจิตอาสา..   ให้มวยถูก หรือผิด เป็นเรื่องปกติ..  แต่มีเหตุมีผลประกอบ ก็โอเคนะ   ยินดีต้อนรับเป็นสมาชิกแห่งบ้านบางบอนนะ จะบอกให้..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

The Devil

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 10:09 »
ขอบคุณกำลังใจจากพี่ไฟหนาวมากครับ ผมก็เป็น FC พี่คนหนึ่งครับติดตามทุกกระทู้ของพี่เลยครับ
ทั้งการเรียนภาษา ทั้งแอ้มทั้งปุ๋ม ขอบคุณมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal