เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อคิดสะกิดใจเตือนมือใหม่ที่ยังไม่เข้าใจการเล่น(พนัน)มวยตู้  (อ่าน 7045 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ข้อคิดสะกิดใจเตือนมือใหม่ที่ยังไม่เข้าใจการเล่น(พนัน)มวยตู้
1.อย่าเชื่อคำโฆษณาในบางเวป ทุกวันเปิดไปก็ยังเจอมีมวยล้ม มวยมาไม่สู้ ท่านอยากรู้ให้โทรไปหาถ้าถูกถึงโอนเงินมาให้หลายท่านเสียรู้ ไปเล่นแบบหนักๆผลสุดท้ายหมดตัว มันให้เราแดง5คนน้ำเงิน5คนไม่ถูกให้มันรู้ไป(ถ้าเขารู้จริงมันคงขายนาเขาไปเล่นแล้ว)
2.ราคาแพงๆยกต้นอย่าแย่งกันต่อเพราะจะให้แพงมากขึ้น นั่งดูไปก่อน ราคาตื้นมาค่อยเล่นถ้าน๊อคก็แล้วไป
3.เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน (เล่นแบบฝังผมไม่ส่งเสริม)สำเพ็งไหม้บ่อยช่วงนี้หน้าแล้งอากาศแห้งติดไฟง่าย บางครั้งได้เยอะกว่าที่เราต่อไปด้วยซ้ำ30/1รองไว้สัก200คิดเอาบางครั้งพลิกมาได้เยอะกว่าตัวต่ออีก ราคาที่ผมบอกหมายถึงเอาไว้ให้ออกตัวไม่ใช่ให้ฝัง ไม่ได้ตามราคาร้องได้ใกล้เคียงก็ยังดีไม่ใช่ไม่ได้ไม่รองเลย
4.อย่าเข้าตามขาใหญ่ทุกครั้ง เพราะเราก็ไม่รู้ว่าเขาไปแทงตัวไหนมาแล้วมาบังที่นี่หรือเปล่า(ขอโทษครับไม่ได้พาดพิงใครนะครับ เพียงแค่อยากบอกน้องๆบางคนที่ถามมาขาใหญ่เข้าตัวไหนพี่ซึ่งหลายทีที่เข้าตามหมดตูดกลับบ้าน)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
มวยหูบางคนโฆษณาเกินจริงตัวจริงไม่เคยเข้าเวทีเลย

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ไม่เคยเข้าเวที  ยังบอกได้อีกว่า  เจ้าหน้าที่ขาน นน เท่านั้นเท่านี้
 ได้ยินกับหูซะด้วย  งึดหัวสิแตก 

สำเพ็งไหม้  ลามไปมาบุญครองอีก  ช่อง 3 อาทิตย์ก่อน   :Onion-s-98[1]:

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณมากคับ

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
      ทุกข้อที่ท่านเป้งเอ่ยมา ผมโดนมาหมด ขอบคุณแทนน้องๆมือใหม่ครับ

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
 :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมครับพี่เป้งปากนำ้ ชอบมากเลย คำนี้ ถ้าเขารู้จริงเขาคงขายนามาเล่นเเล้ว

phutta

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 11
ขอบคุณเด้ออ้าย

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ผมก้อมือสมัครเล่นครับ ขอบคุณที่ให้ความรู้ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal