เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .............  (อ่าน 7601 ครั้ง)

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
.............
« เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 12:34 »
ความจริงก็คือความจริง
ใช้ที่จะปรุงแต่งกันได้  แต่บางคนความจริงยังไม่ได้เห็นก็ตั่งกระทู้กัดเพื่อนเสียแล้ว
คนทุกคนนะที่นี้...ต่างที่มา/ต่างระดับ
ตัวเราไม่รู้อะไรแล้วอย่าคิดว่าคนอื่นเหมื่อนเราสิ
ไม่ใช้ใช้ว่าจะรู้จักคนนั้นคนนี้ที่อยู่ค่ายมวยแล้วคุณจะรู้ไปสะทุกเรื่อง ที่สำคัญคุณไปคบเค้าฝายเดี่ยวไม่ละ
หรือคุณถายรูปคู่กับกันมวย ไม่ใช้ว่าคุณจะสนิดกับเค้า(ต่างชาติเค้าทำกัน)
สวนเรื่องที่ผมตั่งกระทู้เรื่องแค่นี้ไม่มีใครทำอะไรเวปได้ครับ เพราะเนื้อในยังไม่ลง
และถ้าได้อ่านเนื้อในแล้วทุกคนจะรู้ว่าผมไม่เคยว่านักมวย  ตั่งแต่ผมให้ขอมูลเคยสักครั้งไม่ที่ผมดานักมวยหรือว่านักมวยคนนั้นคนนี้เป็นแบบนั้นแบบนี้ ......เรื่องแค่นี้เราก็ไม่ใช่เด็ก....อย่าทำให้เป็นประเด็น ....
และที่ทางเวปลบกระทู้ผม ผมให้ลบเอง ถ้าผมไม่ให้ลบเค้าก็ไม่ลบครับ
สรุปที่ผมไม่ได้มาบอกเพราะมีคนตั่งกระทู้หลักคอ....ผมเลยปลอยให้เขาเป็นผู้รู้ไปครับ
สวนคนที่ติดตามผมแบบจริงจัง ผมขอโทษครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: .............
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 13:35 »
สวัสดีครับน้าโรจน์ ...ผมรอเหมือนเดิมครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 14:26 »
สวัสดีครับท่านตะวัน   พี่สน    อย่าไปคิดมากครับ  พูดไปก้อไร้ประโยชน์   ผมรู้ดีว่าอะไรคืออะไร   คนมันจะขัด  ต่อให้ทำอะไรก้อขัดวันยังค่ำ  อย่าให้ผมได้เอ่ยชื่อเลยคับ   ใจร่มๆ  อาทิตย์มาว่ากันต่อคับ   :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 15:40 »
รอเหมือนเดิมครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 21:20 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 21:33 »
ท่านอัจฉริยะครับ ช่วยกรุณาบอกเหตุผลที่ท่านตั้งกระทู้ให้พี่น้องเขารอ แล้วท่านก็ไม่มาให้คำตอบ...คนคลิกเข้ามาดูเกือบสามหมื่นวิว.. แต่ท่านก็หายไปเลย..   ผมคนหนึ่งที่รอ..  ผมบอกตรงๆครับว่า ผมไม่เข้าใจเจตนาของท่านจริงๆ..   ที่ท่านบอกว่ามีคนคอยกัดท่านน่ะ   ผมว่าไม่จริงหรอกครับ ทุกคนให้ความเคารพในการแสดงความคิดเห็นของท่านเสมอ..   ท่านเองอยู่ในเวปมาท่านก็รู้..   แต่ชื่อกระทู้ของท่านล่าสุด ท่านลองไปอ่านดูอีกที ท่านจะรู้ว่ามันดึงดูดใจคนมาก ทุกคนจึงรอความหวัง.. แต่ท่านก็ทำให้เขารอเก้อซะยังงั้น...ผมเองสงสารคนที่รอจริงๆ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 22:30 »
เป็นกำลังใจให้น้านะครับ มีคนถามผมมาผมเลยบอกเขาไป ผมเวลามีอะไรผมส่งถึงคนที่ให้ผมมาหมด ถึงบางทีเขาจะไม่เชื่อ แต่ยังมีบางคนที่ให้ความนับถือผมเขาก็ได้สมใจหวังนะครับ มวยราคาเสมอเขาต่อ5-4 มวยสูสีเขาต่อ3-2เลย บางทีผมเสียใจสิ่งที่ผมทำไม่มีคนให้ความเชื่อถือ แต่ผมไม่อยากให้คนที่ตามผมเสียเงินหรอก สู้ๆครับพี่เป็นกำลังใจให้

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 22:38 »
ผมเติบโตจากเวปนี้ไม่เคยเสียใจขอบคุณเพื่อนๆจิตรอาสาที่หยิบยื่นไมตรีให้ถึงผมจะไม่มาบ้างเพราะภาระงานแต่สิ่งดีดีผมส่งให้พี่น้องเสมอ ยังไงพี่น้อง ผมก็จะเดินไปพร้อมทุกคน ....ขออนุญาติน้าใช้พื้นที่ตรงนี้นะครับ ถ้าน้าโกรธผมไปว่าผมที่เฟสนะครับ ผมแค่อยากบอกพี่น้องแบบนี้

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 22:55 »
   หลับตา สูดลมหายใจยาวๆ  ลองถอยหลังดูสักก้าว  อะไรๆก็จะดีขึ้น

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 06:11 »
ความศรัทธาต้องใช้เวลายาวนาน..ความจริงใจคือหัวใจของจิตอาสา   ท่านอัจฉริยะลองเอาคำพูดผมไปคิด..    ได้โปรดเห็นใจ และสงสารบรรดาพี่น้องที่เขารอความหวังด้วยเถิดครับ..    สมมุติว่า ท่านเข้ามาตอบกระทู้ แล้วมวยที่ให้แพ้..ผมเชื่อด้วยใจที่บริสุทธิ์ว่า ไม่มีใครด่าท่านแน่  มันดีกว่า..ท่านหายไปเฉยๆ ท่านว่าจริงไหม?
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 11:06 »
หวัดดีครับหมวด..ขอเป็นกำลังให้ครับ    สำหรับท่านผู้ที่มีแต่ให้... บางครั้งเรื่องเล็กๆน้อยๆ อาจทำให้เป็นเรื่องใหญ่ได้..หากทุกคนคิดแต่จะได้  คนทึ่คิดแต่จะได้ สิ่งที่หวังคือผลประโยชน์แก่ตัวเอง
แต่ผู้ที่คิดจะให้ เขามิหวังอะไรมากไปกว่าความอิ่มอกอิ่มใจ ให้แล้วได้ความสุข ให้ด้วยจิตอาสา .. ผมเข้าใจกับการรอคอยสิ่งที่ต้องการ แต่ไม่ได้ตามคิด ทำให้หัวใจไม่เป็นสุข เปิดใจให้กว้าง และพยายามเข้าใจคนอื่นบ้าง ก้อจะดีนะครับ
มองปัญหาให้เป็นเช่นเม็ดทราย...
     ขอให้กำลังแก่ผู้มีจิตอาสาทุกท่านครับ.....

รักและคิดถึงทุกท่านครับ..

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 11:16 »
ผมสนับสนุนความเห็นของท่านไฟหนาวครับ.............. :dookdik_smile-circle_58[1]:  แต่ก็อยากให้ท่านอัฉริยะ  เอาใหม่ครับ ผมติดตามข้อมูลท่านตลอด :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 20:47 »
สวัสดีครับ....นายหัว น้องสน  ม้าก้านกล้วย..ใช่น้องอุ๊ไม่ครับ น้องเขยหล้า...และเพื่อนผม(ใครก็ได้)
คุณไฟหนาว....ลองสังเกตุไม่....ปมตจัดมวย สวนมาก จะไม่ถูกกัน
คนที่ให้มวย บางคนยอมรับขอมูลคนอื่นได้เพราะเขาต้องการเอาไปเล่นคนประเพศนี้ผมเรียกว่า..คนเล่นมวยจริง
สวนคนอีกประเพศ..ที่ให้มวย ไม่ยอมรับฟังขอมูลคนอื่นเพราะตัวเองก็ให้เช่นกันเวลาพูดใหญ่โต แต่ความเป็นจริง...ย่อมรู้ตัวเองดี คนประเพศนี้ผมเรียกว่าไม่ได้เรื่องครับ
ผมก็ได้ไปอ่านคนที่คือให้มวยในบางบอน.....มีคนถามเขาว่าทำไมไม่เข้าบางบอน....เค้าตอบว่าในนั้นมีแต่คนแก่งแย่งชิงดี  ผมคิดในใจ....กระทู้ใครมีคนเข้าดูมาก....มันสำคัญตรงไหน.... :dookdik_smile-circle_67[1]:.
ตัวเรารู้ดีว่าเรารู้ขอมูลมวยมากน้อยแค่ไหน........เปิดใจให้กว่าง..ทุกอย่างก็ดีเองครับ
และผมคิดว่าคนที่มาเขียนในนี้ทุกคนต้องมี..เฟส  ผมว่าเอาเฟสคุณไปกลุ่มคนรักมวยไทยดีกว่า....หรือกลุ่มมวยไทยไอที หรือคิดว่าในนั้นคนที่จะดูคุณให้มวยไม่ถึง20000คนถ้าคิดแบบนั้นคุณต้องดูตัวเองแล้ว..ว่าต้องการอะไรกันแน่...สวนผมไม่ว่าอยู่ตรงไหนผมก็เล่นมวยทุกอาทิย์....ผมมีเพื่อนที่คุยด้วกันไม่กี่คนแต่ๆละคนเล่นมวยจริงทั้งนั้น...
 ขอใจคุณไฟหนาว....ที่ติดตามผม อุสาโทไปถามน้องสน ผมรู้เลยว่าคุณไฟหนาวเล่นมวยจริง

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 21:22 »
ขอบใจคุณไฟหนาว....ที่ติดตามผม อุสาโทไปถามน้องสน ผมรู้เลยว่าคุณไฟหนาวเล่นมวยจริง
        อ้าว..ผมก็เล่นจริงซิครับ..สาเหตุที่ผมต้องโทรไปถาม เพราะผมเข้าเว็บไม่ได้  มวยที่คุณให้มันก็ตรงกับมวยที่ผมให้พี่น้องด้วย ผมจึงใส่แบบไม่ลังเล..ก็แค่นี้แหละ  เอางี้ดีไหม ต่อไปคุณก็ลุยต่อไป...เวลาตั้งกระทู้ก็อย่าให้มันโจ๋งครึ่มอีก..เพราะมันจะทำให้คนหลายๆคนเดือดร้อน รวมทั้งเว็บด้วย     ที่แล้วมาก็ลืมไปซะ....ที่คนเขางอนคุณมีเรื่องเดียวคือนัดเขาไว้แล้วคุณก็เบี้ยวซะงั้น...   ศักดิ์ศรีลูกผู้ชายต้องพูดจริงทำจริง  มีอะไรขัดข้องก็บอกกัน แค่นี้ก็จบ... แล้วสัปดาห์นี้มีมวยมาฝากพี่น้องอีกหรือเปล่า  หรือแค่มาคุยเล่นเพลินๆเท่านั้น     ถ้ามีก็จะดีมาก..ขอร้องอย่าให้รอเก้อ เพราะผมได้ข่าวว่าครั้งที่แล้ว..คนรอบางคนโมโหมากที่รอแล้วคุณเบี้ยวเลยพาลพาโลเตะเมียถวายเจ้าก็มี...มันบาปนะคุณ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 10:03 »
อย่าทำให้เป้นประเด้นใหญ่อะไรเหอะ.   เรื่องนิดเดียว.   ไม่มีใครเดือนร้อนจากตรงนี้หรอก. ที่นี่มันเวปสาธารณะ.  แสดงทรรศนะได้ทุกคน.  โดยไม่กระทบคนอื่นทำให้ใครเสียหาย.  แค่ไม่ได้มาตอบกระทู้ตัวเองจะมีความผิดมหันเลยหรอ.  ทุกอย่างไม่มีปันหาถัาคนไม่จุดประเด็น.  เรื่องเล็กน้อย.   นักเล่นตัวจริงแค่นี้จิ๊บๆ. 

สำหรับผมคุยกันประจำ. กับท่านอัจฉริยะ. พี่ชา  พี่สน.  รู้ดีว่าอะไรคืออะไร.   แต่งต่างกันบ้าง. แพ้  ชนะ. ว่ากันไป.  สุดท้ายยิ้มกันเหมือนเดิม.   แค่อยากให้  เลยแวะมาบอก.   เท่านี้ล่ะ.    แต่แพ้  ชนะ. ว่ากันอีกที      ลุยกันต่อคับ.     รับรองได้ว่า. มวยพวกเราเมื่อได้คัดสรรมาแล้ว. ต่อให้ใครบอกเด้ดล้าน%ก้อไม่เปลี่ยนใจแน่นอน

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 10:17 »
ท่านมีแต่ความจริงใจและสิ่งที่ดีๆให้ตลอดมา...เคารพและนับถือเสมอ เป็นกำลังให้คับท่าน

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 11:51 »
โตโตกันแล้วครับ ระดับเล่นมวยหลักหมื่นหลักแสนหลักล้าน
ใจเรารู้อยู่แล้วว่าทำผิดหรือถูก ลูกผู้ชาย ต้องมีคำว่าขอโทษ
ในสิ่งที่เราทำผิด และรู้จักการให้อภัย แค่นี้ก็จะสงบสุข

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 12:23 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 00:23 »
เอาข้อมูลครับ...สำหรับผม..พี่ไฟหนาวชัดเจนครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal