เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาถามมาดวด..กำนันแดงตอบดะ..??????????????  (อ่าน 14430 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ปัญหาถามมาดวด..กำนันแดงตอบดะ..??????????????
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 08:35 »
http://][/img]
        การถูกยกให้เป็นกำนันตำบลบางบอนมันก็ดีเหมือนกันนะ..หนุกดี..ใครมีปัญหาก็เข้ามาพูด เข้ามาคุย  ไม่มีปัญหาก็เข้ามาทักทาย...ผมมีชื่อเล่นว่า แดง... ต่อไปก็เรียกผมว่า กำนันแดงก็แล้วกัน..อิอิ...     ทุกคำถาม มีคำตอบ.. 
         ก่อนตอบคำถาม..กำนันแดงขอพูดเรื่องมวยรอบปูนเสือสาย D..คู่แรก เพชรหัวไทร-วันมีโชค..ผลการชก..วันมีโชคเฉือนเอาชนะไปอย่างหวุดหวิดชนิดเส้นยาแดงผ่าแปด      ส่วนคู่2..เอกวายุพลิกแพ้สิบทิศไป แบบทั่นต่อร้องจ๊าก..   ก็ไม่ต้องคิดอะไรมาก หมัดมวยมันก็เป็นอย่างนี้แหละครับ..
         เอาล่ะ ต่อจากนี้ไป..ใครมีคำถาม หรือไม่มีแต่อยากจะเข้ามาคุยกับ กำนันแดง.. เชิญได้ครับ...

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

Re: ปัญหาถามมาดวด..กำนันแดงตอบดะ..??????????????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 10:02 »
      ระหว่างที่รอคำถาม..กำนันขอถามพี่น้องว่า วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ มวยรอบปูนเสือคู่ที่2  ระหว่าง สมรักษ์น้อย กับ ชนะมาร  ซึ่งมวยคู่นี้ชกชนะมาคนละ 1 ครั้ง    ไฟต์นี้ใครชนะจะได้เข้ารอบ 8 คนทันที  คนแพ้ไปชกกับผู้ชนะคู่ที่1 คือ น้องบี กับ เฉียบขาด...   ใครกันครับที่จะได้เข้ารอบ 8 คน เป็นคนแรก....

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ปัญหาถามมาดวด..กำนันแดงตอบดะ..??????????????
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 11:33 »
พี่กำนัน........
ยังทำให้ผมไม่ได้นะครับ สำหรับมวยคู่แรก เสียตลอดเลย แก้ไขให้ผมด่วน ถ้ารักกันจริง คริคริ
เมื่อวานแย่ครับพี่ ต่อติดตาย ไม่บังสักตัว แถมคู่เอกโดนกรรมการ(โกงหรือเปล่า)ทำเอาด้วย บทสรุปบนผืนผ้าใบเมื่อวาน เกลี้ยงครับลพี่
อาทิตย์ว่ากันใหม่กลั่นกรองให้น้องด้วยโดยเฉพาะคู่แรกคือกำลังใจในการต่อสู้ครับพี่ ได้คู่แรกแรงบันดาลใจคู่ต่อไปจะฮึกเหิม กล้าสู้กล้าเสี่ยง แต่ถ้าตายแต่ตอนต้น หมดตังพร้อมกับกำลังใจครับพี่ (ตีความดีๆนะพี่ผมบ่นให้พี่ฟังเฉยๆ ครับ ไม่ได้ว่าไรพี่ ผมยังพึ่งบารมีพี่เรื่องมวยอีกนานครับ)

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 12:53 »
พี่กำนัน........
ยังทำให้ผมไม่ได้นะครับ สำหรับมวยคู่แรก เสียตลอดเลย แก้ไขให้ผมด่วน ถ้ารักกันจริง คริคริ
เมื่อวานแย่ครับพี่ ต่อติดตาย ไม่บังสักตัว แถมคู่เอกโดนกรรมการ(โกงหรือเปล่า)ทำเอาด้วย บทสรุปบนผืนผ้าใบเมื่อวาน เกลี้ยงครับลพี่
อาทิตย์ว่ากันใหม่กลั่นกรองให้น้องด้วยโดยเฉพาะคู่แรกคือกำลังใจในการต่อสู้ครับพี่ ได้คู่แรกแรงบันดาลใจคู่ต่อไปจะฮึกเหิม กล้าสู้กล้าเสี่ยง แต่ถ้าตายแต่ตอนต้น หมดตังพร้อมกับกำลังใจครับพี่ (ตีความดีๆนะพี่ผมบ่นให้พี่ฟังเฉยๆ ครับ ไม่ได้ว่าไรพี่ ผมยังพึ่งบารมีพี่เรื่องมวยอีกนานครับ)
           ให้เล่นวันมีโชคไม่ใช่หรือ...ทำไมไปเล่น เพชรหัวไทรล่ะ..งงจุงเบย...

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 15:38 »
ขอนุญาตท่านกำนันไฟหนาว
 oudinta
วันนี้จัดไปตามนี้น่ะครับคนในบอกมีพลิกยกสุดท้ายระวังกลัวทุกท่านจะเป็นเหยื่อ
1.วันมีโชค เขาต่อผม5-1ว่าได้เข้ารอบ8คน
2.เอกวายุ ระวังด้วยตัวนี้ข่าวไม่ค่อยดี
3.สะเก็ดทอง สู้จริงมีแทงเรตตัวเองไม่ชนะไม่รัยค่าตัว
4.สตาร์บอย ขอ
อยากก๊อปมาให้เพื่อนๆบางบอนได้อ่านเพื่อเป็นข้อมูลประกอบการเล่นบังเอิญเวปเข้าไม่ได้อีกอย่างกลัวเพื่อนๆ หาว่าเป็นเรื่องไร้สาระศรีวังตามข้อมูลท่านนี้มา ประมาณ 1 เดือน ได้มากกว่าเสีย วันอาทิตย์ที่ผ่านมาจึงได้โทรบอกท่านกำนันว่าพลิกราคาแพงน่าจะเป็นคู่ 2 ให้รอเข้าราคาแพงศรีวังเล่นตู้เล็กมีหูเดียวเปิดมาต่อ 5-4 ศรีวังเฉยเพราะฟังข่าวอาร์มมี่ว่าต่อ 5-3 พอหมดยก 2 หูไล่ต่อ 2-1 ศรีวังร้อง 5-2 รอง เพราะดูทรงการชกแล้วแดงมันเร่งเหลือเกิน ได้ค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีไปหลายมื้อ นิทานเรื่องนี้สอนว่าไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ท่านกำนัน+มวยใช่ของท่านคงเอาเข่งมาใส่ 555ๆๆๆๆ
(อาทิตย์ก่อน จิตอาสาท่านนี้โพ๊สว่ามีคนในต่อ 4-1 เล่นมุมน้ำชนะ คู่แรกแดง 3คู่หลังน้ำชนะเปิดดูผลการแข่งขันได้เลย)

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 15:56 »
ขอนุญาตท่านกำนันไฟหนาว
 oudinta
วันนี้จัดไปตามนี้น่ะครับคนในบอกมีพลิกยกสุดท้ายระวังกลัวทุกท่านจะเป็นเหยื่อ
1.วันมีโชค เขาต่อผม5-1ว่าได้เข้ารอบ8คน
2.เอกวายุ ระวังด้วยตัวนี้ข่าวไม่ค่อยดี
3.สะเก็ดทอง สู้จริงมีแทงเรตตัวเองไม่ชนะไม่รัยค่าตัว
4.สตาร์บอย ขอ

อยากก๊อปมาให้เพื่อนๆบางบอนได้อ่านเพื่อเป็นข้อมูลประกอบการเล่นบังเอิญเวปเข้าไม่ได้อีกอย่างกลัวเพื่อนๆ หาว่าเป็นเรื่องไร้สาระศรีวังตามข้อมูลท่านนี้มา ประมาณ 1 เดือน ได้มากกว่าเสีย วันอาทิตย์ที่ผ่านมาจึงได้โทรบอกท่านกำนันว่าพลิกราคาแพงน่าจะเป็นคู่ 2 ให้รอเข้าราคาแพงศรีวังเล่นตู้เล็กมีหูเดียวเปิดมาต่อ 5-4 ศรีวังเฉยเพราะฟังข่าวอาร์มมี่ว่าต่อ 5-3 พอหมดยก 2 หูไล่ต่อ 2-1 ศรีวังร้อง 5-2 รอง เพราะดูทรงการชกแล้วแดงมันเร่งเหลือเกิน ได้ค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีไปหลายมื้อ นิทานเรื่องนี้สอนว่าไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ท่านกำนัน+มวยใช่ของท่านคงเอาเข่งมาใส่ 555ๆๆๆๆ
(อาทิตย์ก่อน จิตอาสาท่านนี้โพ๊สว่ามีคนในต่อ 4-1 เล่นมุมน้ำชนะ คู่แรกแดง 3คู่หลังน้ำชนะเปิดดูผลการแข่งขันได้เลย)

ขอบคุณ..น้ำใจท่านสุดยอดครับ มีอะไรสายตรงบอกทันที...กำนันภูมิใจที่มีเพื่อนดีอย่างท่าน    อีกไม่นานเกินรอเราคงได้นั่งกินก๋วยเตี๋ยว ที่ อ.วังสะพุงด้วยกัน..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 16:51 »
ต้องชื่นชม...ตลาดแขกแพ้ในเกม..แต่เขาก็ชนะใจคนดูทั่วประเทศ..พี่น้องว่างัยกันบ้างครับ? 

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 19:33 »
คู่สตาร์บอยถ้าคะแนนเป็นยก ตลาดแขกมีสิทธิ์ชนะหรือไม่ครับ ส่วนตัวแล้วคู่นี้ผมได้ตังค์นะครับตู้ผมขึ้นมาเขาเอาสตาร์บอยต่อ3-2ผมรอง หมด3เขาเอาตลาดแขกต่อ3-2 ผมรอง กิน2ข้างแต่ยก2-3ตลาดแขกชนะชัดเจนครับโดยเฉพาะลูกดักแทง ยก4แพ้ชัดเจน ยก5ผมว่าไม่มีใครได้เปรียบอีกอย่างตัวบนก็พยามเข้าข้างสตาร์บอยโดยเฉพาะลูกจับเชือก ในความคิดผมผมว่ามันชนะแบบไม่ใสสะอาดนะครับ ผมขอความคิดเห็นของพี่กำนันอีกทีนะครับ ด้วยความนับถือครับ

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 17:06 »
เสือคิมครับกำนันเชื่อผมมั่วเสือคิมมีทุกลูกศอกก็มีเข่าก็มี
แต่ก้องเกียรติมีเข่าอย่างเดียว

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 20:04 »
กำนันแดงครับ ผมขอคำชี้แนะ
เสือคิม กับ ก้องเกรียติ ประกบหลุดไหมครับ
ถ้าหลุด มีสิท จะถอนไหมครับ

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 09:24 »
ต้องชื่นชม...ตลาดแขกแพ้ในเกม..แต่เขาก็ชนะใจคนดูทั่วประเทศ..พี่น้องว่างัยกันบ้างครับ?

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 10:07 »
คู่สตาร์บอยถ้าคะแนนเป็นยก ตลาดแขกมีสิทธิ์ชนะหรือไม่ครับ ส่วนตัวแล้วคู่นี้ผมได้ตังค์นะครับตู้ผมขึ้นมาเขาเอาสตาร์บอยต่อ3-2ผมรอง หมด3เขาเอาตลาดแขกต่อ3-2 ผมรอง กิน2ข้างแต่ยก2-3ตลาดแขกชนะชัดเจนครับโดยเฉพาะลูกดักแทง ยก4แพ้ชัดเจน ยก5ผมว่าไม่มีใครได้เปรียบอีกอย่างตัวบนก็พยามเข้าข้างสตาร์บอยโดยเฉพาะลูกจับเชือก ในความคิดผมผมว่ามันชนะแบบไม่ใสสะอาดนะครับ ผมขอความคิดเห็นของพี่กำนันอีกทีนะครับ ด้วยความนับถือครับ
          แล้วแต่มุมมองนะ...เรื่องการให้คะแนนเป็นยก เลิกคิดเถอะครับ..เพราะยังไม่เคยเห็นกรรมการเวทีไหนให้เลยแม้แต่เวทีเดียว..  เกือบทุกเวทีเน้นยก 4-5  ใครทำได้ชัดเจนชนะ..  คู่สตาร์บอย-ตลาดแขก คือตัวอย่าง... 3ยกแรก ตลาดแขกชนะชัดเจน  แต่ยก4 โดนสตาร์บอยบี้จนล้มลุกคลุกคลาน ลูกโดนเข่าล้มตรงมุมคือลูกที่ทำให้สตาร์บอยชนะ..    ในสายตา กำนันว่า กรรมการเขามองอาการนักมวยมากกว่า  สตาร์บอยโดนหนักยังงัยก็เฉยๆ..ส่วนตลาดแขกโดนแล้วอาการออกเห็นชัด..   เราต้องจับจุดให้ได้ นักชกคนไหนเป็นมวยของป๋า..เราต้องให้เครดิตไว้ก่อน..หากเกมคู่คี่ กรรมการก็ให้ชนะอยู่แล้ว   เราเล่นเอาตังค์ไม่ใช่เล่นเพื่อสนุก..กำนันเองก็คิดอย่างนี้แหละ
เสือคิมครับกำนันเชื่อผมมั่วเสือคิมมีทุกลูกศอกก็มีเข่าก็มี
แต่ก้องเกียรติมีเข่าอย่างเดียว

เป็นความเห็นที่น่าสนใจ ขอบคุณครับ
กำนันแดงครับ ผมขอคำชี้แนะ
เสือคิม กับ ก้องเกรียติ ประกบหลุดไหมครับ
ถ้าหลุด มีสิท จะถอนไหมครับ
             คงไม่หลุดหรอกนะ ป๋าคงเห็นว่าสู้กันได้แน่นอน... คู่นี้ไม่ถอนหรอก  หากถอนเราก็อดได้กะตังค์อะดิ้..555...
             ตลาดแขก..ไฟต์ที่ผ่านมาถึงแพ้ แต่เขาคือนักสู้ตัวจริงละน้อง..แกร่งขึ้น ใจถึงอีกต่างหาก   พี่เชื่อว่าเขาต้องมีแฟนคลับมากขึ้นอีกมากมาย..อนาคตเขาต้องไปโลดแน่
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 11:24 »
กำนันแดงว่า..อัดกันถึงฎีกาแน่..พี่น้องว่างัยครับ....

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 11:33 »
กำนันแดง
ผมชอบสมรักษ์น้อย ครับ
เข้ามาให้กำลังใจท่านพี่กำนันเสมอ แม้จะได้ดูมวย(เสียดายอยู่นะครับ) แต่หน้าที่ต้องมาก่อนเพื่อพี่น้อง 3 จชต.ครับพี่กำนัน
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 16:22 »
กำนันแดง
ผมชอบสมรักษ์น้อย ครับ
เข้ามาให้กำลังใจท่านพี่กำนันเสมอ แม้จะได้ดูมวย(เสียดายอยู่นะครับ) แต่หน้าที่ต้องมาก่อนเพื่อพี่น้อง 3 จชต.ครับพี่กำนัน
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
          ถูกต้องละน้อง..หน้าที่เราต้องทำ ต้องปฎิบัติ..เห็นข่าวบอกว่าทางรัฐบาลจะเพิ่มเบี้ยเลี้ยงให้ ยินดีด้วยนะน้อง...

wichai

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 17:18 »
 สมรักษ์น้อยฝีมือชนะมารแข็งแกร่งถ้าให้ชอบต้องชนะมารครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 18:51 »
สมรักษ์น้อยฝีมือชนะมารแข็งแกร่งถ้าให้ชอบต้องชนะมารครับ
             ฝากพี่น้องนำไปพิจารณาตอนอยู่หน้าตู้ด้วยนะครับ..
             ใครจะได้เข้ารอบ 8 คน...1 ใน 2 คนนี้ คือมวยใช่ของกำนัน..พี่น้องเดาใจหน่อยซิครับ ว่ากำนัน ออกไปทางคนไหน ?

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 03:59 »
เอามาฝาก...มวยไทย7สี อาทิตย์นี้  กำนันมองมวยใช่ไว้แล้ว..พี่น้องชอบใครกันบ้างล่ะ..กรุณาเข้ามาบอกหน่อยนะ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 04:08 »
.....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 09:43 »
.....ชอบใครครับ.....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 10:47 »
พักสายตากันดีไหม....

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 13:39 »
คบพี่เสือไว้ไม่ผิดหวัง ตัวเดียวอันเดียว ครับลุงกำนัน :Onion-s-113[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 15:18 »
ลุงกำนัน...ขอแจมด้วยคับ.ชนะมาร+เสือคิม มันใสยิ่งกว่าตาตั๊กแตน คู่เอกจะสู้กันทุกยกมันทุกยกแต่เสือก็จะชนะทุกยก...ขาดท้ายๆ

wichai

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 16:18 »
 ก้องเกียรติโดนเสือเขมือบแน่อาทิตย์นี้

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 16:24 »
คบพี่เสือไว้ไม่ผิดหวัง ตัวเดียวอันเดียว ครับลุงกำนัน :Onion-s-113[1]:
             ไม่ถาม แต่ฟันธงเลย..ขอบคุณครับ
ลุงกำนัน...ขอแจมด้วยคับ.ชนะมาร+เสือคิม มันใสยิ่งกว่าตาตั๊กแตน คู่เอกจะสู้กันทุกยกมันทุกยกแต่เสือก็จะชนะทุกยก...ขาดท้ายๆ
          ขอบคุณครับ ฝากพี่น้องนำไปตัดสินใจ ตอนอยู่หน้าตู้ด้วยครับ
ก้องเกียรติโดนเสือเขมือบแน่อาทิตย์นี้
             ขอบคุณครับ กับมุมมองที่ฝากมา..
          ท่านใดมีปัญหา ทุกเรื่องถามได้ กำนันแดง..ตอบดะ..555...
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 17:04 »
 ลุงกำนันคับ..มวยรอบปูนเสือมีใครมาจากสายคนจัดมั่งคับ...จะได้เลี่ยงคับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 20:36 »
ลุงกำนันคับ..มวยรอบปูนเสือมีใครมาจากสายคนจัดมั่งคับ...จะได้เลี่ยงคับ
            หยกเพชร  ส.ยิ่งเจริญการช่าง....เด็กป๋าละ...แต่ไฟต์แรกโดน ขวัญใจ  นกแก้วรีสอร์ท สอนมวย หมดท่าไปแว้ว......
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

Paiman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 20:58 »
ท่านกำนันว่า  เอกวายุ  เหม็นตุๆรึเปล่า มวยทำได้  กลับไม่ทำต่อเนื่อง ทำได้  หันไปมองพี่เลี้ยง เข้าๆออกๆ ที่จริงผมมองว่า เขาทำได้นะ  ถ้าจะทำ  ผมก็เลยมอง  ว่า เขาจะหลีก  วันมีโชค รึเปล่า  วางแผนว่าเอาไว้เจอกันรอบลึกๆ  แค่หนึ่งมุมมอง :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 11:21 »
ท่านกำนันว่า  เอกวายุ  เหม็นตุๆรึเปล่า มวยทำได้  กลับไม่ทำต่อเนื่อง ทำได้  หันไปมองพี่เลี้ยง เข้าๆออกๆ ที่จริงผมมองว่า เขาทำได้นะ  ถ้าจะทำ  ผมก็เลยมอง  ว่า เขาจะหลีก  วันมีโชค รึเปล่า  วางแผนว่าเอาไว้เจอกันรอบลึกๆ  แค่หนึ่งมุมมอง :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:
            แว่วๆมาเหมือนกัน..กำนันได้ตังค์ เพราะข่าวมาแปลกๆ   ความจริงแล้วชอบมากนะ เอกวายุ..   แต่คู่ชกก็มาแข็งมากซะด้วย..และ ไอ้สิบทิศคนนี้จะเป็นม้ามืด ต้องจับตาดูดีๆ..

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 20:22 »
ท่านไฟ มีอีกใหมครับ อยากดูคลาสสิคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal