เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่7-8 ก.พ.58........>!!<  (อ่าน 32563 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อาทิตย์นี้ว่ากันต่อครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
แข็งแกร่งแข็งแรงหลักเหลี่ยมดีกว่า+น่าได้เวลาแจ้งเกิดได้แล้ว+จงอางหวงไข่ แชมป์ไม่ใช่ว่าจะได้มาง่ายๆ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
Re: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่7-8 ก.พ.58........>!!<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 10:34 »
สวัสีดีครับพี่สน จูงมือน้องไปด้วยคนนะครับ ไม่กล้าสวน ขนาดไม่ลงยังรู้ใจเลยนะครับพี่ อิอิ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

Re: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่7-8 ก.พ.58........>!!<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 10:40 »
พี่เดาใจน้องเขยหล้าเอานะครับ แต่อาทิตย์นี้ขอจองไว้ก่อนนะครับน้อง  :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 10:42 »
พี่สนคู่สุดท้ายพี่ลงชื่อผิดนะครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 10:43 »
อ้าวเสือคิมเรา ไหงกลายเป็นสตาร์บอยซะงั้น 55+ ขออภัยครับ คู่นี้มวยจบไปแล้วแต่ตอนนี้ยังคุยกันไม่จบอิอิ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 10:45 »
ขอบคุณครับ แสดงว่าลางดีแล้วครับน้องเขยหล่ายืนให้ครบยกชนะแน่ๆ อุ๊บ!! :Onion-s-65[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 11:10 »
ส่วนคู่แรกยังสองจิต2ใจครับ....มวยรอบปูนเสือระหว่างน้องบี ภ.บุญสิทธิ์ vs เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง (มาแทนศิริชัยที่โดนถอดออกไป)
- น้องบี ภ.บุญสิทธิ์ มวยเข่าใจสู้บู๊ดีตลอด..........แต่รูปร่างเสียเปรียบ..ดอกต่อดอก..ทีต่อที..ตัวใหญ่ทำแล้วมันเห็นกว่า
- เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง มวยรูปร่างสูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บ ต้นๆเป็นพระเอกทุกที ....มวยตัวนี้เท่าทีผมเคยดูมาช่วงหลังร่างกายดูแล้วปลายมีย่นยุบตลอด..เจอมวยบี้ถึงตัวเมื่อไรออกอาการทุกที.....หัวจิตหัวใจยังมีรูรั่ว
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
คู่นี้เอาไว้หลังชั่งครับ  :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 12:02 »
ขอไปด้วยคน ครับ พี่ .......เสาร์ นี้ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 13:13 »
ขอไปด้วยคน ครับ พี่ .......เสาร์ นี้ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
จัดไปครับน้องS :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 20:19 »
ขุนศึกดูไม่ง่ายซะแล้วครับน้องS เจ้า กานต์ ต.สุรตน์....(ก.กัมปนาท)ตัวนี้ไฟท์ล่าสุดโชว์ไว้สวยเหลือเกินครับ :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 00:13 »
126 ป ตัวแปร ครับ พี่ ...ไฟต์ที่ แล้ว ชกกับปิ่นเงิน ..........เสาร์นี้ น้ำหนัก  คู่ 3 4 ออกแปลกๆ ครับพี่รอสองคู่ ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เท่ห์ นครพนม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 00:37 »
คู่3 ช่องหลายสี
ผมชอบ ศักดิ์ชัยน้อย ปลายๆนะคับพี่สน คิงส์ ช่วงนี้ดูๆช่วงขาลงนะคับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 05:03 »
สองคู่สู้เซียน..ยังไปได้สุดสวย..พี่คนหนึ่งที่ติดตามผลงานของน้องมาตลอด..ขอเป็นกำลังใจให้นะ.. ยังงัยพี่ฝากประชาสัมพันธ์ด้วย สำหรับสมาชิกใหม่ต้องการตัวช่วย เข้าไปหาได้ในกระทู้ วันนี้พี่สั่งลุย..จะได้พบกับ 3 จิตอาสา จัดให้เฉพาะวันเสาร์อาทิตย์เท่านั้น ขอบคุณครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 14:11 »
รอติดตามท่านสนครับ...ขอบคุณครับ

มวยฝึกหัด

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 14:22 »
มารอท่านสนทะเลครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 09:35 »
126 ป ตัวแปร ครับ พี่ ...ไฟต์ที่ แล้ว ชกกับปิ่นเงิน ..........เสาร์นี้ น้ำหนัก  คู่ 3 4 ออกแปลกๆ ครับพี่รอสองคู่ ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
จัดไปครับน้องS  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 09:58 »
คู่3 ช่องหลายสี
ผมชอบ ศักดิ์ชัยน้อย ปลายๆนะคับพี่สน คิงส์ ช่วงนี้ดูๆช่วงขาลงนะคับ
ครับน้องเท่ห์ คู่นี้เข่าชนเข่าสนุกแน่นอนครับ เข่าจากหาดใหญ่ สงขลา หรือเข่าจากนครศรี จะคว้าชัยชนะอาทิตย์นี้ ได้ลุ้นๆกันอีกแล้วครับ....

สนทะเล

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 14:21 »
เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง VS เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย ศึกแสงมรกต 20 พ.ค.57

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 14:30 »
ผมเอาปลากระดี่ทอดมาฝากครับ  หลังจากพลาดปลาจาระเม็ด  อาทิตย์ก่อน  อิ อิ

สนทะเล

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 21:21 »
ผมเอาปลากระดี่ทอดมาฝากครับ  หลังจากพลาดปลาจาระเม็ด  อาทิตย์ก่อน  อิ อิ
ครับน้องอุ๊.....กระดีทอดอร่อยๆครับ  :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 21:40 »
 มารอเหมือนเดิมครับท่านสน สองคู่สู้เซียน

สนทะเล

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 22:14 »
มารอเหมือนเดิมครับท่านสน สองคู่สู้เซียน
ท่านmaknum มายังครับซุ่มส่อง ผมรออยู่นะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 23:10 »
ขอฝากอาทิตย์นี้นะครับ อาจจะไม่ได้มาเน้นย้ำกันผมติดภาระกิจครับวันเสาร์-อาทิตย์นี้ ขออนุญาตลงไว้ก่อนครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 13:39 »

>!!<มวยชอบช่อง7สี อาทิตย์ 8 ก.พ.58 วิกหมอชิต พร้อม"สองคู่สู้เซียน">!!<

- เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง
            มวยจากหนองบัวลำภู น้องชายแท้ๆของ เด็ดขาด ป.พงษ์สว่าง..เป็นมวยเข่ารูปร่างสูงยาว ขวางหน้าดันแทงดี วงในมีตียัดใส้กระดูกการผ่านมวยมองว่ายังดีกว่า ก่อนหน้านี้ฟอร์มทำท่ารุ่งอยู่ช่วงหนึ่งแต่มาระยะหลังๆมองว่าปลายมีแผ่วมีย่นมียุบ ส่วนคู่ชก น้องบี ภ.บุญสิทธิ์ คู่ชกเป็นนักมวยจากโคราชเป็นมวยเข่าใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอดสภาพร่างกายดูดีกว่าแต่ประสบการณ์การผ่านมวยเฉียบขาดยังดูว่าดีกว่า เวทนี้ผมขอไปทางเฉียบขาดอีกสักครั้งเพิ่มเวทขึ้นมาน่าจะดีกว่าเก่าเว้นแต่เป็นมวยปอดเล็กแผ่วปลายไปเอง....แย่งกันเกิดทั้งคู่
- สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร
            มวยจากบุรีรัมย์ แต่มาใส่สีเสื้อใหม่(เจริญกิตติกร)ทำการเก็บตัวฟิตซ้อมที่หาดใหญ่....สมรักษ์น้อยเป็นมวยจังหวะดักเตะ..ดักแทง..ประเภทตีหัวเข้าบ้าน เข่าในล็อกรัดมัดตีเหนียวแน่นฟอร์มสดมากรูปร่างช่วงชกเป็นรอง แต่สมองมวย..ไอคิวมวยดูว่าดีกว่า ส่วนคู่ชก ชนะมาร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม เป็นมวยจากศรีสะเกษเป็นมวยเข่ารูปร่างสูงยาวปล้ำฟัดมัดตีเหนียวแน่นแข็งแกร่งแข็งแรง หน้าเสื่อได้เปรียบแน่นอน ไฟท์ที่แล้วยังไม่เห็นอะไรมาก...ไฟท์นี้จะกินสมรักษ์น้อยมองว่าไม่ง่ายแน่ เดินช้าเมื่อไรอาจโดนชิงเตะชิงทำก่อนมองว่าน่าจะอาศัยความพริ้วเอาตัวรอดได้.....
- คิงส์ เกียรติเจริญชัย
            มวยจาก อ.หาดใหญ่ สงขลา แต่ฟิตซ้อมค่ายเกียรติเจริญชัย ละงู สตูล เป็นมวยเข่าล้วนๆใจสู้บู๊ดุดันเดินชนเดินปล้ำตลอด มีหมัดเสริมช่วงหลังๆดูแผ่วลงไปครั้งนี้เตรียมตัวนานหวังมาแจ้งเกิดให้ได้ ส่วนศักดิ์ชัยน้อย นักชกจาก นครศรี เป็นมวยเข่าสูงยาวเช่นกันอาวุธครบเครื่องหัวจิตหัวใจพอๆกัน แต่มีศอกที่ออกได้คมหวังผลได้ ยังมองไปที่คิงส์การผ่านมวยประสบการณ์มวยดีกว่า..คู่นี้อยู่ที่การฟิตซ้อม+สภาพใครดีกว่ากัน....
- เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว
            เจ้าของเข็ดขัด รุ่นซุปเปอร์แบนตั้มเวท 122 ป.ช่อง7สี มวยจากจันทบุรี เป็นมวยเตะต่อยหนักแรงครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกประเภทถอยหลังหกล้มเยิ่นได้ยัน5ยก ส่วนก้องเกียรติ ท.พราน 49 นักชกจาก แม่แจ่ม เชียงใหม่ เจ้าของแชมป์มวยรอบปูนเสือครั้งที่11 เป็นมวยเข่าเตะหนักต่อยแรงเช่นกัน ลูกบู๊ลูกสู้ดีมาก การยืนระยะดี แต่ดูว่าอาวุธมวยทีต่อทียังดูเสียเปรียบ ครั้งนี้ป้องกันแชมป์ครั้งแรกของเสือคิม คงไม่ยอมง่ายๆแน่(แชมป์ใคร ใครก้อหวง) เกมส์การชกคู่นี้น่าจะออกมาสนุกดุเดือดอีกคู่ คู่นี้มองว่าเข็มขัดยังอยู่ที่เดิมแน่นอน.....

สองคู่สู้เซียน : คิงส์ เกียรติเจริญชัย ไฟท์นี้พี่ขอแจ้งเกิดก่อนนะ
สองคู่สู้เซียน : เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว แชมป์นี้พี่หวงนะรู้ยัง......

**หมัดมวยกล้วยปิ้งไม่มีอะไรแน่นอน มีราคาดีออกตัวบังทุน ได้น้อย..ดีกว่าไม่ได้เลย**

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 14:29 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:คู่สามใจตรงกันเลยกครับท่าน คิงส์  ต่อยออกตู้ตั้งแต่ปี56-57ไม่เคยชนะเลยถ้าจำไม่ผิด                                                         ถ้าแพ้งวดนี้คงไม่ได้ต่อยออกตู้แล้วครับท่านใจใหญ่กว่าศักดิ์นำชัย                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                         

สนทะเล

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 16:57 »
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:คู่สามใจตรงกันเลยกครับท่าน คิงส์  ต่อยออกตู้ตั้งแต่ปี56-57ไม่เคยชนะเลยถ้าจำไม่ผิด                                                         ถ้าแพ้งวดนี้คงไม่ได้ต่อยออกตู้แล้วครับท่านใจใหญ่กว่าศักดิ์นำชัย                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                         
ครับท่านongart123 แพ้ชนะผมไม่ทราบนะครับ แต่การฟิตซ้อมหายห่วงแน่ครับ  :Onion-s-97[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 21:15 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ครับท่านสนชนะ2ตัว1ตัวผมได้อยู่แล้วเพราะผมเล่นทวีคูณแต่ต้องใจใหญ่หน่อยไม่หวั่นไหวมวยเขาต่อย5ยกผมไม่ชอบมวยต่อย123ครับท่าน

สนทะเล

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 11:51 »
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ครับท่านสนชนะ2ตัว1ตัวผมได้อยู่แล้วเพราะผมเล่นทวีคูณแต่ต้องใจใหญ่หน่อยไม่หวั่นไหวมวยเขาต่อย5ยกผมไม่ชอบมวยต่อย123ครับท่าน
จัดไปครับท่านongart123  ส่วนคู่แรกรอลุ้นครับว่าใครมาเสียบแทน ... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 09:00 »
ช่อง3.....รอสักครู่นะครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 09:59 »

มวยชอบช่อง 3 เวทีอ้อมน้อย เสาร์ที่ 7 ก.พ. 58 พร้อม"สองคู่สู้เซียน"

- แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตี การฟิตซ้อมดูดีกว่า ยืนระยะดีกว่าแน่
- กานต์ ต.สุรัตน์ ไฟท์ล่าสุดโชว์ไว้ดี มวยเก๋าหลักเหลี่ยมฝีมือดี พริ้วกว่า
- อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว มวยปล้ำฟัดมัดตี สมองมวยไม่เท่าไร แต่เวทนี้ปลายๆน่าจะดีกว่า
- ขุนพล ยอดอัศวินฯ มวยฝีมือครบเครื่องกว่า อาวุธออกได้ไวคล่องตัวกว่า

สองคู่สู้เซียน: กานต์ ต.สุรัตน์ เก๋าล่าสุดโชว์ไว้สวย
สองคู่สู้เซียน: อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว เวทนี้ดูว่าดีกว่า

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 15:56 »

ต่อTGNอีกสักหน่อยครับ..... มวยชอบช่อง 8 +TGN เสาร์ 7 ก.พ.58 ลุมพินี

- เขียวมรกต ส.จ.เปี๊ยกอุทัย ทีต่อทีดอกต่อดอกหนักกว่า
- เพชรเอก ลูกเขาไร่ มวยฝีมือครบเครื่องวงในเหนียวแน่น ยืนระยะดีกว่า น่าแจ้งเกิดได้เสียที
- ประกายเพชรเล็ก ซากามิ มวยใจสู้บู๊ดุดันเชิงไม่สนชนอย่างเดียว มีฮึดตลอดเคยชนะมาแล้วขอให้เหมือนเดิม
- เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตีดี วงในเหนียวแน่นแข็งแกร่งแข็งแรงกว่า เหลี่ยมเชิงความเก๋าเป็นรองแน่นอน ไม่ดดนหมัดศอกหล่นก่อนปลายๆมองว่าดีกว่า

เน้นๆ*/เพชรเอก ลูกเขาไร่ + ประกายเพชรเล็ก ซากามิ

ช่องนี้ชอบ....."อัญมณี" ทุกคู่ครับ.....วันนี้ ......มีราคาดีออกตัวบังทุนนะครับ ช่วงนี้มวยพลิกกันบ่อยครับ :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 18:19 »

มวยชอบช่อง 3 เวทีอ้อมน้อย เสาร์ที่ 7 ก.พ. 58 พร้อม"สองคู่สู้เซียน"

- แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตี การฟิตซ้อมดูดีกว่า ยืนระยะดีกว่าแน่
- กานต์ ต.สุรัตน์ ไฟท์ล่าสุดโชว์ไว้ดี มวยเก๋าหลักเหลี่ยมฝีมือดี พริ้วกว่า
- อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว มวยปล้ำฟัดมัดตี สมองมวยไม่เท่าไร แต่เวทนี้ปลายๆน่าจะดีกว่า
- ขุนพล ยอดอัศวินฯ มวยฝีมือครบเครื่องกว่า อาวุธออกได้ไวคล่องตัวกว่า

สองคู่สู้เซียน: กานต์ ต.สุรัตน์ เก๋าล่าสุดโชว์ไว้สวย
สองคู่สู้เซียน: อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว เวทนี้ดูว่าดีกว่า

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
เยี่ยมครับพี่ .....ช่อง3ผม เกือบไม่รอด ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 19:38 »
พี่ สน   มหาดเล็ก ใช่ ศิษย์2พี่น้อง เดิม ไหมครับ พี่[/b :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 10:23 »
พี่ สน   มหาดเล็ก ใช่ ศิษย์2พี่น้อง เดิม ไหมครับ พี่[/b :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
สวัสดีครับน้องS ไม่ได้เข้ามาตอบเลยครับมาธุระที่ใต้สัญญาณไม่ค่อยมีครับ ตัวนี้ถ้าใช่ตัวเดียวกันกับ ศิษย์สองพี่น้อง ฝีมือก้อการผ่านมวยก้อพอตัวนะครับ แต่วันนี้มาแทนการเตรียมตัวอะไรต่างๆคงสู้ตัวยืนไม่ได้.........ยังยืนยันตัวเดิมครับน้องS....... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 10:43 »
เข้ามาเน้นย้ำกันอีกครั้งครับ สมรักษ์น้อย+คิงส์ วันนี้ เป็นรองต้องรองครับ......

>!!<มวยชอบช่อง7สี อาทิตย์ 8 ก.พ.58 วิกหมอชิต พร้อม"สองคู่สู้เซียน">!!<

- เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง
            มวยจากหนองบัวลำภู น้องชายแท้ๆของ เด็ดขาด ป.พงษ์สว่าง..เป็นมวยเข่ารูปร่างสูงยาว ขวางหน้าดันแทงดี วงในมีตียัดใส้กระดูกการผ่านมวยมองว่ายังดีกว่า ก่อนหน้านี้ฟอร์มทำท่ารุ่งอยู่ช่วงหนึ่งแต่มาระยะหลังๆมองว่าปลายมีแผ่วมีย่นมียุบ ส่วนคู่ชก น้องบี ภ.บุญสิทธิ์ คู่ชกเป็นนักมวยจากโคราชเป็นมวยเข่าใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอดสภาพร่างกายดูดีกว่าแต่ประสบการณ์การผ่านมวยเฉียบขาดยังดูว่าดีกว่า เวทนี้ผมขอไปทางเฉียบขาดอีกสักครั้งเพิ่มเวทขึ้นมาน่าจะดีกว่าเก่าเว้นแต่เป็นมวยปอดเล็กแผ่วปลายไปเอง....แย่งกันเกิดทั้งคู่
- สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร
            มวยจากบุรีรัมย์ แต่มาใส่สีเสื้อใหม่(เจริญกิตติกร)ทำการเก็บตัวฟิตซ้อมที่หาดใหญ่....สมรักษ์น้อยเป็นมวยจังหวะดักเตะ..ดักแทง..ประเภทตีหัวเข้าบ้าน เข่าในล็อกรัดมัดตีเหนียวแน่นฟอร์มสดมากรูปร่างช่วงชกเป็นรอง แต่สมองมวย..ไอคิวมวยดูว่าดีกว่า ส่วนคู่ชก ชนะมาร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม เป็นมวยจากศรีสะเกษเป็นมวยเข่ารูปร่างสูงยาวปล้ำฟัดมัดตีเหนียวแน่นแข็งแกร่งแข็งแรง หน้าเสื่อได้เปรียบแน่นอน ไฟท์ที่แล้วยังไม่เห็นอะไรมาก...ไฟท์นี้จะกินสมรักษ์น้อยมองว่าไม่ง่ายแน่ เดินช้าเมื่อไรอาจโดนชิงเตะชิงทำก่อนมองว่าน่าจะอาศัยความพริ้วเอาตัวรอดได้.....น่ารอง**
- คิงส์ เกียรติเจริญชัย
            มวยจาก อ.หาดใหญ่ สงขลา แต่ฟิตซ้อมค่ายเกียรติเจริญชัย ละงู สตูล เป็นมวยเข่าล้วนๆใจสู้บู๊ดุดันเดินชนเดินปล้ำตลอด มีหมัดเสริมช่วงหลังๆดูแผ่วลงไปครั้งนี้เตรียมตัวนานหวังมาแจ้งเกิดให้ได้ ส่วนศักดิ์ชัยน้อย นักชกจาก นครศรี เป็นมวยเข่าสูงยาวเช่นกันอาวุธครบเครื่องหัวจิตหัวใจพอๆกัน แต่มีศอกที่ออกได้คมหวังผลได้ ยังมองไปที่คิงส์การผ่านมวยประสบการณ์มวยดีกว่า..คู่นี้อยู่ที่การฟิตซ้อม+สภาพใครดีกว่ากัน....น่ารอง**
- เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว
            เจ้าของเข็ดขัด รุ่นซุปเปอร์แบนตั้มเวท 122 ป.ช่อง7สี มวยจากจันทบุรี เป็นมวยเตะต่อยหนักแรงครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกประเภทถอยหลังหกล้มเยิ่นได้ยัน5ยก ส่วนก้องเกียรติ ท.พราน 49 นักชกจาก แม่แจ่ม เชียงใหม่ เจ้าของแชมป์มวยรอบปูนเสือครั้งที่11 เป็นมวยเข่าเตะหนักต่อยแรงเช่นกัน ลูกบู๊ลูกสู้ดีมาก การยืนระยะดี แต่ดูว่าอาวุธมวยทีต่อทียังดูเสียเปรียบ ครั้งนี้ป้องกันแชมป์ครั้งแรกของเสือคิม คงไม่ยอมง่ายๆแน่(แชมป์ใคร ใครก้อหวง) เกมส์การชกคู่นี้น่าจะออกมาสนุกดุเดือดอีกคู่ คู่นี้มองว่าเข็มขัดยังอยู่ที่เดิมแน่นอน.....

สองคู่สู้เซียน : คิงส์ เกียรติเจริญชัย ไฟท์นี้พี่ขอแจ้งเกิดก่อนนะ
สองคู่สู้เซียน : เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว แชมป์นี้พี่หวงนะรู้ยัง......
น่ารอง*/ สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร

**หมัดมวยกล้วยปิ้งไม่มีอะไรแน่นอน มีราคาดีออกตัวบังทุน ได้น้อย..ดีกว่าไม่ได้เลย**

สนทะเล

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 15:19 »
 วิถีไทย
เรยา ช้อปเปอร์ เกียรติเพชร แก่นอิสาน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 15:42 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 17:51 »
ขอบคุณครับน้อง s :Onion-s-97[1เสาร์-อาทิตย์นี้ ช่อง3+7 " สองคู่สู้เซียน " ....ไ
ม่พลาดครับ...เจอกันใหม่อาทิตยืหน้าครับผม

maknum

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 18:15 »
 สุดยอดครับ ท่านสน สองคู่สู้เซียน

สนทะเล

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 19:51 »
ไบรท...ทีวีคืนนี้ฝากน้องชายสักคนนะครับ
ขุนพันธ์__เกียรติเจริญชัย___(เจอกับ__ยอดภพ_ชากามิ) ไฟท์นี่ซ้อมดีมากแต่เวทนี้บีบนิดๆ :Onion-s-97[1]:

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 19:59 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 21:06 »
สุดยอดครับนายหัวได้กี่ขวดแล้ววันนี้ 55 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

maknum

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 22:14 »
ขอบคุณ ท่านสนสำหรับช่องไบร์ทีวี บวกขุนพันมาอีกนิดหน่อย

สนทะเล

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 11:55 »
ครับท่านmaknum อาทิตย์นี้ว่ากันใหม่ ขอบคุณท่านmaknumด้วยครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal