เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสือคิม ปะทะ ก้องเกียรติ ใครดีที่สุด ณ ตอนนี้ ลองชมคลิปนี้ดู  (อ่าน 21661 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
เจ้าก้องเกรียรติ มวยเข่าเกาะติด แต่ขาจะลอย เพราะตัวเล้กกว่าต้องเขย่งตี โดนหักเหลี่ยมล้มระเนระนาดแน่ๆครับ นับน็อกผมว่าไม่มี เพราะเจ้าก้องเกรียรติเป็นนักมวยที่ระวังตัวดีมากๆคนหนึ่ง เท่าที่ผมติดตามเขามา ผมยังไม่เคยเห้นเขาแตกนะครับ ส่วนน็อกนั้น ผมเห็นเพียงวีระชนที่น้อกเขาได้ที่ช่อง7 ตอนนี้เจ้าก้องเกรียรติ ไม่ใช่คนเก่านะครับ มาศอกมีแข้งที่อันตรายเสริม จะเสียเปรียบก้คือตัวเล้กกว่าเท่านั้น ยาวๆครับ ผมรองเจ้าก้องเกรียรติ ทุกราคา............

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile- :dookdik_smile-circle_48[1]:[1]:เห็นด้วยครับท่าน

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
คิมซ้อมกรุงเทพครับหลายวันแล้วด้วยดูตัวปล้ำนะแล้วบอกเลย.....เด็ดสุดๆๆ

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
### ชอบล่วงหน้า...###

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
ถ้าเล่นตามสูตรก็ต้องเข้าเสือคิมก่อนได้ราคาดีแล้วค่อยบัง ยังไงเสียก้องเกียรติจะพลิกแซงได้ก็ต้องท้ายๆอยู่แล้ว..

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
เสือคิม เข็มกัดแชมป์พึ่งได้มาทั้งหวง เสื่อแขก เสื่อใหญ่ใจถึง อัดทั้งทอง ฉีดทั้งเงิน
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ก้องเกียรติ ไม่กดดันพร้อมกระชากเข็มขัด เสือคิม - SMMSPORT

ก้องเกียรติ รอยัลฮิลรีสอร์ท (ท.พราน49) ไม่รู้สึกกดแม้แต่น้อย ในการขึ้นชิงเข็มขัด 122 ป.เจ็ดสี กับ เสือคิมศิษย์ ส.ท.แต๋ว ในศึกมวยไทยเจ็ดสีอาทิตย์นี้ ถึงแม้ว่าตนเองจะเคยแพ้มา 1 ครั้งก็ตาม

ความเคลื่อนไหวของ ก้องเกียรติ รอยัลฮิวรีสอร์ท (ท.พราน 49) ก่อนที่จะขึ้นชิงเข็ดขัด 122 ปอนด์ เวทีมวยเจ็ดสีกับ เจ้าของแชมป์อย่าง เสือคิม ศิษย์ส.ท.แต๋ว เป็นคู่เอกศึกมวยไทยเจ็ดสี อาทิตย์ที่ 8 กุมภาพันธ์นี้ 

ล่าสุดทีมงานมวยไทยรายวันเดินทางไปตรวจสภาพความพร้อมของ ก้องเกียรติ ไฟท์นี้ถึงค่ายท.พราน 49 อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี ซึ่งจ้าตัวทำการฟิตซ้อมอย่างหนัก วิ่งเช้า 15 กิโลเมตร เย็น 8 กิโลเมตร ปล้ำกับพวกธนเดช เพชรดำ 

นอกจากนี้เจ้าตัวยังเผยอีกว่า เคยประทะฝีมือกับเสือคิมมาแล้ว 1 ครั้ง ที่จังหวัดจันทบุรี บ้านเกิดของเสือคิมปรากฏว่าวันนั้น ก้องเกียรติ เป็นฝ่ายพ่ายคะแนนมาแบบสูสี ส่งผลให้ครั้งนี้ตนเองและทีมงานได้แก้ทางเป็นอย่างดี

พร้อมกันนี้ ก้องเกียรติ ยังแสดงความมั่นใจอีกด้วยว่า ถึงแม้ตนเองนั้นจะเคยแพ้มา 1 ครั้งก็ตามแต่การขึ้นชิงแชมป์ครั้งนี้ก็ไม่รู้สึกกดดันแต่อย่างใด เนื่องจากเคยผ่านจากชิงแชมป์มวยรอบปูนเสือมาแล้ว ทำให้มีประสบการณ์อย่างมาก เชื่อว่าในเมื่อไม่มีความกดดันในการชกรูปเกมจะต้องออกมาดีอย่างแน่นอน ส่วนเรื่องแพ้หรือชนะก็ต้องรอติดตามกันต่อไปเพราะมันเป็นเกมกีฬา

จัดอยู่ในกลุ่มที่ว่า เจ้าพ่อเจ็ดสี เเพ้ยาก ณ ที่เเห่งนี้

Paiman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ด้วยเหตุผล หลายประการ  ดังนี้  เสือคิม  ได้ รูปร่าง  ความสด  ได้ครองแชมป์(ยังหวงอยู่) ได้เคยชนะมาแล้ว ได้อาวุธที่หลากหลายกว่า น่าจะป้องกันแชมป์ได้ 99%  อีก 1% เผื่อฟลุ๊กโดนหมัด ศอก ในระยะประชิด ครับผม

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
เสือคิมจะชนะ มันมีเปอร์เซนต์มากกว่าแพ้อยู่แล้ว แต่มองในมุมพนันขันต่อ  ท่านกล้าร้องต่อกันเยอะๆไม่ละ เรตเปิดที่5-4 ยก3 ไปไกลกว่านี้แน่ แต่ยก4 อะไรก้เกิดขึ้นได้ อย่ายุบอย่าช็อตละกันนะเสือคิม ออกอาการเมื่อไร ท่านรองพร้อมใจกันตะดกนเชียร์สุดเสียงอยู่แล้ว เล่น 200 ตะดกน 20000 ที่ช่อง7

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ความเคลื่อนเสือคิมซ้อมที่ค่ายพีเคแสนชัยฯบางโคล่พระราม3ปล้ำมวยใหญ่อย่างปกรณ์มวยตัวเล็กเหลี่ยมดีๆอย่างพระจันทร์ฉายมั่นใจในการรักษาแชมป์ได้อย่างแน่นอนไม่มีปัญหาในการซ้อมแต่มีปัญหาในการรับมือพวกลูกหมาเข้าไปป่วนในเฟสบุ๊คส่วนตัวแต่อย่างไรก็ตามคิมวางแผนจะไปฉลองป้องกันแชมป์ที่ทะเลกับแฟนสาวน้องเบ๊นซ์และเพื่อนเพราะคิดถึงบ้านจากบ้านมาทำหน้าที่เกือบ3อาทิตย์แล้ว

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:เสือคิม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal