เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกผู้ชายชื่อ"พลเมืองดี"มาแล้วครับพร้อมสองตัวกลับบ้าน ครับ..งดไม่มีกำหนดครับ  (อ่าน 4928 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..เนื่องจากว่ามีคน  มีตอดเล็กตอดน้อย บนกระทู้ของผม  โดยเฉพาะ  คนชื่อ ..พล  บางนา..และคนอื่นๆๆๆบางคน....มาก่อกวนมาตอดเล็กตอดน้อยผมกระทู้ของผม..ทำให้ผมรำคาญใจ..จึงของด..ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี..และ ..สองตัวกลับบ้าน...ขอให้สมาชิกไปเอาข้อมูลจากพวกเขาเหล่านั้นได้นะครับ (แต่ต้องเสียเงินนะครับ  ของผมฟรี!!!นะครับ)....

..ส่วนของผมของดนะครับ..ผมไปก้อไม่ได้ดี....เข้าเนื้อเข้าตัวเปล่าๆๆครับ...ขอบคุณครับ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เป็นกำลังใจให้ครับท่านซอย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
เป็นกำลังใจให้คับ :Onion-s-113[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 หายโกรธแล้วค่อยกลับมาใหม่ครับ 1กำลังใจ

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
ด้วยความนับถือนะท่านซอย  พลเมืองดี   ถ้าเป็นผม  ผมจะไม่หยุดทำสิ่งดีๆๆ ให้แก่สมาชิก  คุณเคยได้ยิน สุภาษิต  อย่าเอาพิมพ์เสน ไปแลกกับเกลือ  ทองย่อมเป็นทอง  วันยังค่ำ   ผมเข้าไปอ่านหลายๆ กระทู้ที่ท่านไปลงข้อมูล  มันก็มีคนเข้ามาตอดเล็ก ตอดน้อย เหมือนที่ท่านพูด  แต่ผมมองว่า  เป็นพฤติกรรมของเด็กๆๆๆ  ชอบงอแง  :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

niksamit

• ชอบกด Like + 15
มีคนติดตามผลงานท่านมากนะอย่าไปเลย
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..ลองไปหาข้อมูลจากกระทู้...คุณพล บางนา..ดูก่อนครับ เผื่อเขาจะมีจิตอาสาบ้างครับ(หากเค้าไม่มี หรือเขาไม่ลงจริงๆๆๆจะลงให้ครับ)..ขอบคุณครับ..วันนี้..ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี เค้าใช้สูตร 3 ครับ 

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ผมขอให้ท่านอยู่ต่อนะครับเพื่อจะได้เป็นประโยชน์แก่ชาวบางบอน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ไม่เป็นไรท่านพลเมืองดี..รำคาญใจก็พักก่อน      ส่วนใครที่ต้องการของชอบที่เคยได้จากลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี....ก็ไปเอาได้ที่ กระทู้วันนี้พี่สั่งลุย...ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว..จัดให้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเล่นมวยเถื่อน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]:แล้วเจอเมื่อชาติต้องการ :Onion-s-17[1]:

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ไปกันหมดแล้วคนบ้านนอกอย่างเราจะพึ่งใครหล่ะครับ

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ขอขอบคุณท่านไฟหนาวมากๆท่านจิตรอาสาตัวจริงครับ

noung-ts

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
หนึ่งกำลังใจคับท่าน สู้สู้ บางทีผมก็ไม่เข้าใจบางท่านที่คอยจะกระเหนะกระแหนคนอื่น  อย่าทำเลยคับ บ้านบางบอนจะใด้อยู่กันแบบพี่น้องนานนานคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal