เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกเจ้ามวยไทย เสือเฒ่า เร้าใจกว่าเยอะ มวยไทย7สี ชกที่นี้ผมดึงให้เล่น  (อ่าน 14671 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243

พรสเน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย

การผ่านมวย อาวุธมวย(หนักเเรง) เสารนี้อาจจะถล่มเเหลก 1-3 ต้องเช็คบิลด่วน 4-5 ขยับขยายตามสเต็ป จับไว้ไม่เสียเปรียบ ไฟต์นี้ลุ้นนับน็อคไปเลย

ประติมากรรม

สะท้านฟ้า ซากามิ

อาทิตย์นี้ มองมุมไหนก็น่าติดตาม ต้นๆคุมเชิง เตะต่อยตามจังหว่ะ
รอปลายๆเร่งสี่ห้าผ่านตลอด สูสีหน้าเสื่อพาเข้าปาย ชกที่นี้มักจะชกดี

ประติมากรรม

ชอบตามนี้ครับ ขอให้โชคมข้อมูลน้อยไปนิด เเละชอบตามความรู้สึกครับ
ลึกตื้นหนาบางอย่างไร วันชกหาข้อมูลไปประการเล่นอีก

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
ติดตามและเป็นกำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

:Onion-s-160[1]: ขอบคุณครับผม หล่อเลยวันนี้น้าเน่

ประติมากรรม

ชอบอีกหนึ่งตัว ขอใช้คำว่าเด็ดเเล้วกัน เก้าเอ เกียรติเจริญชัย

เด็ด1 น้ำเลี้ยงหน้าเสื่อตัวเงิน พร้อม

เด็ด2 รูปร่างช่วงชกดี อาวุธเเม้ไม้มวยไทยไม่เสียเปรียบ เยอะกว่าด้วย

เด็ด3 เล่นเเล้วออกตัวได้สบาย ไฟต์นี้หากเเก้ทางมาดีโอกาสลุ้นนับน็อคทุกท่านอาจได้เห็น

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

ประติมากรรม

3 ไฟต์หลังล่าสุดของ เก้าเอ เรื่องน้ำหนัก

แพ้คะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 12 ต.ค.57 ช่อง7สี 126.9-.9 <<
ชนะคะแนน กวางเงิน ม.ราชภัฏจอมบึง 30 พ.ย.57 ไบร์ทีวี 127.8-.8 <<
ชนะน็อกยก4  เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์ 4 ม.ค.58 ช่อง7สี 128.9-1.9 <<

คงจะเห็นนะครับว่าล้วนมาเกินเกือบปอนต์ตลอด เเละไฟต์นี้ ก็มาเกิน 1.1 ปอนต์
ผมมองดูเเล้วน่าจะตั้งใจมาลดมายืดเส้นยืดสายหน้าตาชั่ง ก็ยังคงน่าเล่นน่ารองครับ

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ขอบคุณมากครับ ท่านประติมากรรม สำหรับข้อมูลดีๆ

ประติมากรรม

ต้องขอโทษด้วยครับ มวยวันนี้ทำพิษเจ็บเเสบเหลือเกิน คู่สามวันนี้เเสบสุดๆในรอบปีครับ
ในเมื่อรู้ภายหลังว่าเรื่องราวเป็นไง นี้คือสิ่งที่เราไม่รู้ล่วงหน้า เซ็งครับกับมวยเเบบนี้

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
ไม่ว่ากัน ติดตามเสมอ :Onion-s-1[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ครับผมก็เจ็บเหมือนกันอาทิย์หน้าสู้ใหม่ ฟันไปก่อน รถถัง ...วัชรพล....เพชร 3ตัวนี้ผมจะเล่นให้หนักๆ สู้ๆๆ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ครับผมก็เจ็บเหมือนกันอาทิย์หน้าสู้ใหม่ ฟันไปก่อน รถถัง ...วัชรพล....เพชร 3ตัวนี้ผมจะเล่นให้หนักๆ สู้ๆๆ รถถัง น่าจะโดนตัดออกแล้วนะท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal