เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่21-22 ก.พ.58........>!!<  (อ่าน 37180 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
*สวัสดีครับ ทุกท่านวันนี้ขอลุ้นมวยวันธรรมดาก่อนนะครับ **  :Onion-s-163[1]:

มวยชอบศึกจิตรเมืองนนท์ วันจันทร์ที่ 16 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2558 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยราชดำเนิน ผู้จัด จิตร เมืองนนท์

- เพชรสายฝน เอราวัณ มวยฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมไอคิวมวยดีพริ้วกว่าวันนี้เน้นหมัดให้เยอะคู่ชกเป็นมวยไม่ชอบหมัด
- วังทอง ศิษย์พนันเชิง  มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าแม่นยำรุนแรงฉลาดเคยชนะมาแล้ว ย้ำแค้นอีกที
- น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์ มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องวันนี้เสียเปรียบรูปร่างพอสมควรแต่ได้หนากว่า การผ่านมวยดีกว่า (มวยแทนทั้งคู่คู่ปีใหม่-แทนชัย ยกออก)
- วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ มวยจังหวะฝีมือดีชกกับใครก้อมักเสียเปรียบรูปร่างช่วงชกตลอด วันนี้ถ้าไม่เล็กกว่ามากมองว่าสู้ได้
- เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน มวยเข่าวงในเหนียวแน่น เก๋ากว่า ฟอร์มเริ่มกลับมาสดอีกครั้ง
- แสนพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์  มวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดีครบเครื่องเก๋ากว่า
- หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ มวยจังหวะฝีมือดีกว่าได้เปรียบรูปร่างช่วงชก อยู่ที่การยืนระยะ
- แปดแสน ส.จ.เล็กเมืองนนท์ ไอคิวมวยสมองมวยดีกว่า

เน้นๆ*/ เพชรสายฝน เอราวัณ+น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์+วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
Re: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่21-22 ก.พ.58........>!!<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 11:24 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่21-22 ก.พ.58........>!!<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 13:10 »
ขอบคุณท่านสนมากๆครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 13:43 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 14:23 »
วังทอง ศิษย์พนัญเชิง วันนี้ลดเยอะครับ3.1ป. มวยเคยชนะมาครับ วันนี้ต่อให้คู่ชก2ป. 128/130 ป.ครั้งก่อน(11 ม.ค.58 จ.นนทบุรี)ต่อยกันที่132ป. เวทนี้ดูจะคุมเยอะนะครับหากฟื้นไม่ทัน..............................(แต่ผมยังชอบตัวเดิมครับ)

สนทะเล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 14:35 »
วังทอง ศิษย์พนัญเชิง วันนี้ลดเยอะครับ3.1ป. มวยเคยชนะมาครับ วันนี้ต่อให้คู่ชก2ป. 128/130 ป.ครั้งก่อน(11 ม.ค.58 จ.นนทบุรี)ต่อยกันที่132ป. เวทนี้ดูจะคุมเยอะนะครับหากฟื้นไม่ทัน..............................(แต่ผมยังชอบตัวเดิมครับ)
แก้ไขครับตาลาย คู่นี้ 130ป.ครับไม่มีการต่อครับผม :Onion-s-13[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 22:02 »

ผลมวยศึกจิตรเมืองนนท์ วันที่ 16 ก.พ. 2558 เวทีมวย ราชดำเนิน

คู่ที่ 1.เพชรสายฝน เอราวัณ แพ้คะแนน เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช
แดงโดนต่อยหล่นยก3ไม่นับก้อเหมือนนับ โดนลูกนั้นเข้าไป ราคาอยู่เงินตลอด แถมทำได้ดีกว่าเป็นฝ่ายเอาชนะไปขาดปลายๆ

คู่ที่ 2.วังทอง ศิษย์พนัญเชิง แพ้คะแนน พิชิตศึก ศิษย์นายภัฏ
เงินได้เก๋า ส่วนแดงได้สด แดงเคยชนะมาแล้ววันนี้แก้มือกัน เมื่อเช้าแดงมาลดเยอะ3.1ป.ยก1-2ยังไม่มีอะไรกันมาก  แดง 7/4 ต่อ 2/1 รอง ยก3เงินทำได้ดีกว่า ราคากลับมาเงินเงิน 3/1 ต่อ 4/1 รอง ยก4-5 แดงขึ้นคอไม่ได้จบข่าว เงินแก้มือได้สวยงามครับ

คู่ที่ 3.น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์ ชนะคะแนน(พลิก) น้ำเต้าทอง ส.ก.สุไหงยิม
วันนี้เงินมาสูงยาวใหญ่กว่าชัดเจน ต้นๆเงินดูจัดกว่า แต่ปลายมีแผ่วนะตัวนี้ ต้นๆยังไม่มีไรกันมาก จบ1 เงิน 5/4 ต่อ 11/8 รอง ยก2แดงเตะขาเงินโดนไปทำท่าไม่ดี แดง 3/2 ต่อ 5/3 รอง ช่วงพักยกราคาไหลกลับมาเสมอเงิน มีเสียงโห่เล็กน้อย ยก3 ขาใหญ่เข้าเงินราคาทำท่าไหลไปเงินยาว ยก4เงินออกมารับอาวุธอย่างเดียว ราคาไหลไปแดงไกลเลย เงินออกมาแพ้เลยยกนี้ ครบ5ยกเป็นไปตามคาดครับ เงินยุบปลายๆ

คู่ที่ 4.ห้างทอง ลูกสวน แพ้TKO วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
แดงได้ใหญ่ เงินนี่ชกกับใครเล็กกว่าเขาตลอด แต่การผ่านมวยดูดีกว่ายกแรกไม่มีอะไรครับยังดูเชิงดูเหลี่ยมกันอยู่ หมด2ขึ้น3 ก้อยังไม่ค่อยเล่นกันครับแต่ราคาเงินไหลไปเรื่อยๆเพราะมองว่าการผ่านมวยดีกว่าแม้ว่าจะเล็กกว่า เงิน 3/1 ต่อ 4/1 รอง ก่อนปล่อยตัวยก3ไหลไป6/1ต่อ 8/1รอง ยก3เริ่มเงินแม้จะเล็กกว่าแต่อาศัยประสบการณ์ที่ดีกว่าคอยดักเตะดักแทงไปเรื่อย จบ3เงิน 10 ต่อ 15 รอง ยก4 แดงก้อยังคงทำอะไรไม่ได้เลย ไร้ราคามีโห่ให้จับ และก่อนหมดยกกรรมการก้อจับแดงแพ้ไปแบบสู้ไม่ได้ครับ

คู่ที่ 5.เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน แพ้คะแนน ยอดบัวแดง ดาบป๋อมมหาชัย
เงินได้ใหญ่กว่า ยก1-2ชิงจังหวะกันราคาพลิกไปพลิกมาตลอดจบ2 แดง 3/2 ต่อ 7/4 รอง ยก3ยังคงโต้กันไปมาแบบสนุกสุดมันส์ ราคาจ้องจะไหลแดงอย่างเดียวแดง 5/2 ต่อ 3/1 รอง มีเสียงโห่ราคาเล็กน้อย ยก4แดงออกไปแพ้เลย เงินเป็นฝ่ายดักเตะดักแทงเอาชนะคะแนนไปเมื่อครบ5ยก

คู่ที่ 6.แสนพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ ชนะคะแนน เดช ส.เพลินจิต
แดงได้เก๋า เงินได้เหลี่ยมหนุ่มสดกว่า ยก1-2ยังไม่มีอะไรกันมาก แดง 5/4 ต่อ 3/2 รอง ยก3เงินเดินเข้าหาแต่ก้อโดนแดงจับทุ่มจับเท แดง 5/2 ต่อ 3/1 รอง ยก4เงินทำได้เยอะครับแต่ปลายยกแดงล๊อคคออยู่เลย แดง 6/1 ต่อ 8/1 รอง(มีเสียงโห่ราคา) ก่อนปล่อยตัวยก5ราคาไหลรองเงิน แดง 3/1 ต่อ 4/1 รอง ยกสุดท้าย แดงล๊อคคออยู่เลย แดงไร้ราคาเมื่อครบ5ยก

คู่ที่ 7.ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน(ขาดลอย) หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ
คู่นี้คู่คี่สูสีนะครับแดงมวยขวาเงินมวยซ้าย แดงได้ใหญ่กว่า ฝีมือมวยพอๆกัน ยกแรกยังไม่มีอะไรกันมากครับ ยก3 หาญเตะก้านคอแดงหล่นกรรมการไม่นับครับ จบอัน4เงิน 10 ต่อ 15 รอง ยก4เงินยังคงอาศัยฝีมือดีกว่า คอยดักเตะดักแทงไปเรื่อย ยกนี้แดงบุกอย่างหนักแต่ก้อยังคงทำอะไรไม่ได้เลย เงินไร้ราคาๆๆๆ

อำนาจ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 22:14 »
ขอบคุณครับ ได้ค่าหวยคืน

สนทะเล

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 12:31 »
ครับผม  :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 13:10 »
วันนี้ต่อนะครับท่านสน ขอบคุณครับ

อำนาจ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 15:19 »
ศึกไพรอนันต์ท่าสนชอบตุวไหนบ้างครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 16:03 »
ศึกไพรอนันต์ท่าสนชอบตุวไหนบ้างครับ
ฝากพิจารณาครับ ท่านอำนาจ.........................

มวยชอบศึกไพรอนันต์ อังคารที่ 17 ก.พ.58 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยลุมพินี ผู้จัด วิรัตน์ ไพรอนันต์

- สลาตัน โตโยต้าระยอง
มวยเข่าวงในเหนียวแน่น ใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด
- เข็มเพชร ว.ไพรอนันต์
มวยเข่าเหนียวแน่น ฝีมือหลักเหลี่ยมเป็นรอง การยืนระยะดีกว่า
- ยอดสุวิทย์ ส.สุรเดช
มวยจังหวะฝีมือดีได้เปรียบรูปร่าง ไม่ยุบย่นเสียก่อนดีกว่าแน่คู่ชกเล็กกว่าแต่ใจสู้บู๊ตลอดลูกฮึดลูกสู้ดีมาก
- นิวแซมซั่่น โนนแดงยิม
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมดีกว่า
- เพชรเสรี ศักดิ์วิเชียร
มวยเข่าเหนียวแน่น วงในมียัดใส้การยืนระยะดี
- ศิษย์เอก อ.บัวเลิศ(เกียรติศักดิ์ ศิษย์อ๊อดพิบูลย์)
มวยเก่ากระดูกการผ่านมวยดี อาวุธครบเครื่องทีต่อทีหนักแรงกว่า

เน้นๆ*/  ยอดสุวิทย์ ส.สุรเดช +เพชรเสรี ศักดิ์วิเชียร
น่ารอง*/ นิวแซมซั่น โนนแดงยิม

** วันนี้ น่ารองครับ นิวแซมซั่น โนนแดงยิม ไม่มีม้วนเดียวแน่............. :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 16:08 »
มวยไทย 7 สี อาทิตย์ที่22 กุมภาพันธ์ 2558

เบื้องต้นชอบ......
1.เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์ *
2.เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง **
คู่รอง
วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม vs วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ(ศ.บีบี) (มวยฟอร์มสด ปะทะ อดีตแชมป์ 105ป.ช่อง7)
คู่เอก
เพชร อ.พิมลศรี vs หนึ่งเทพ ซากามิ (เคยผลัดแพ้ชนะกันมา คนละครั้ง)

อำนาจ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 16:10 »

สนทะเล

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 21:30 »
บ่เป็นหยังครับท่านอำนาจ  :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 21:41 »
 :Onion-s-160[1]:หวัดดีครับพี่สนสบายดีไหมครับผมมารอสองคู่สู้เซียนครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 21:51 »

ผลมวยศึกไพรอนันต์ วันที่ 17 ก.พ. 2558 เวทีมวย ลุมพีนี

คู่ที่1.เพชรดำ ศิษย์เจ๊กานต์ แพ้พลิก กล้ารบ ช.วิเชียรชัย

คู่ที่2.สลาตัน ป.มนต์ชัย ชนะน๊อคยก4 จอมโหด ลูกโคกรัก

คู่ที่3.เข็มเพชร ว.ไพรอนันต์ ชนะคะแนน(ขาดปลายๆ) ซันโต๊ส ส.วัชรยิมส์
โดนต่อโดนเงินสู้ไม่ได้ เงินหมดเกลี้ยง วันนี้เงินเล็กกว่าด้วย จ่ายตังส์กันตั้งแต่หมดยก4

คู่ที่ 4.ยอดสุวิทย์ ส.สุรเดช ชนะคะแนน(ขาดปลายๆ) เทอร์นาโด ป.มนต์ชัย
แดงมวยฝีมือดี รูปร่างได้เปรียบวันนี้ต่อให้1ป. เงินเล็กกว่าฝีมือเป็นรองแต่ใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด ยก1-4แดงอาศัยฝีมือหลักเหลี่ยม รูปร่างที่ดีกว่า เงินพยามสู้ทุกลูกแต่ดูแดงจะทำได้ชัดเจนกว่า จบ4 แดง 60 ต่อ 80 รอง ในเวทีจ่ายตังส์กันเรียบร้อย

คู่ที่ 5.นิวแซมซั่น โนนแดงยิม ชนะคะแนน(พลิกกระจาย) เมืองแกลงเล็ก ส.สุรเดช
คู่นี้คู่คี่นะครับ แดงบู๊สู้ดี เงินหลักเหลี่ยมฝีมือดี แถมวันนี้รูปร่างได้เปรียบ ราคาเปิดที่เงิน10/9  ยก1-2-3 ดูว่าเงินจะดีกว่าได้เปรียบรูปร่างและฝีมือ ยก4 ทำท่าไหลไปเงินไกลแต่แดงตัวนี้มันสู้ดีจริงๆ มีโต้มีสู้ตลอดครบ5ยกแดงชนะไปแบบท่านต่อต้องตาค้าง

คู่ที่ 6.เพชรเสรี ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน ผุดผาดเล็ก ลูกหนองแหน
แดงต่อให้1ป. แดงดูได้ใหญ่กว่าบู๊สู๊ได้5ยก ส่วนเงินนี่ฝีมือหลักเหลี่ยมดี จบยกแรก เสมอแดง ต่อยไปต่อยมาแดงอาศัยสภาพและรูปร่างที่ได้เปรียบเอาชนะไปขาดลอยเก็บตังส์กันตั้งแต่หมดยก4

คู่ที่ 7.คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา แพ้น๊อค(ก้านคอ) ยก2 ศิษย์เอก อ.บัวเลิศ

สนทะเล

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 21:53 »
:Onion-s-160[1]:หวัดดีครับพี่สนสบายดีไหมครับผมมารอสองคู่สู้เซียนครับ
สวัสดีครับน้องทาคาชิ พี่สบายดีครับหายไปใหนหลายวันเลยน้อง มาๆครับน้อง จิตรอาสามาร่วมด้วยช่วยกันครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 07:57 »
ขอบคุณท่านสนมากๆครับ ติดตามท่านสนไม่ผิดหวังจริงๆ.. ผมจิ้มเรตวันละนิดหน่อยครับแต่ขอจิ้มทุกวัน ได้วันละพันก็สุขใจแล้วครับ

มวยฝึกหัด

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 09:53 »
รอสองคู่สู้เซียนครับ  ขอวันเสาร์ อาทิตย์ครับ  ขอบคุณท่านสนทะเลครับ
โชคดี รำ่รวย รับ ตรุษจีนนะครับ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

อำนาจ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 15:01 »
ท่านสนครับวันมิตรชัย จิ้มตัวไหนดีครับ ขอบคุณมากๆครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 16:55 »
เข้ามาอ่านแล้วคุ้ม..."สองคู่สู่้เซียน"  จิตอาสาตัวจริง
รากหญ้า...แผนกเสพ อย่างผมติดตามเสมอครับ...ถึงแม้จะไม่ได้ดูวันปกติ
ต้องเสาร์-อาทิตย์ บางครั้งติดภาระกิจก็ไม่ได้ดู แต่หลังเลิกงานก็จะเข้ามาพักผ่อน
ในบ้านหลังนี้อยู่เสมอ "ได้ทั้งสองคู่ไปสู้เซียนและทราบความเคลื่อนไหว ผลมวยรายการต่างๆ  นับถือในความเป็นจิตอาสาตัวจริงครับท่านสนทะเล...จากใจจริงครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 17:12 »
ขออภัยท่านอำนาจ จริงๆครับ วันนี้มาช้าครับ แหะๆติดภารกิจนิดหน่อยครับ และขอขอบคุณท่านขาดงสำหรับกำลังใจครับผม

มวยชอบ ศึกวันมิตรชัย พุธ 18 ก.พ. 58 ราชดำเนิน
ผู้จัด สุเมธ ซื่อสัตตบงกช

- จอมทอง ศักดิ์วิเชียร
มวยอาวุธครบเครื่อง วงในมีตีสู้แข็งแกร่งแข็งแรงกว่า
- เพชรอุดม อ.บุญช่วย(ต่อ1ป.)
มวยจังหวะฝีมือคล่องครบเครื่องดีเหลี่ยมดีดักสาดแข้วสกัดรวดเร็วกว่า
- จงสนั่น ฮั้วโรงน้ำแข็ง(ต่อ1ป.)
มวยเข่าแรงปลายดีกว่าแข็งแกร่งกว่า น่าแจ้งเกิดได้เสียที
- แซมซั่น ศิษย์นายกวุฒิ น่ารอง*
มวยเข่าเหนียวแน่นจังหวะฝีมือดูเป็นรองแต่ลูกสู้ลูกบู๊และยืนระยะดีกว่า
- แหลมคม หมู่บ้านศิริลักษณ์ น่ารอง*
มวยเข่าสูงยาวกว่าวงในเหนียวแน่น ทำแล้วเห็นกว่า
- เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร (ต่อ1ป.)
มวยครบเครื่องวงในเหนียวแน่นเหลี่ยมเข่าดีกระดูกดีกว่า ผลัดแพ้ชนะมาคนละครั้ง คู่ชกเป็นมวยใจสู๊บู๊ตลอดมองว่าหากไม่แผ่วปลายเสียก่อนยังดีกว่า ทีต่อทีหนักแรงกว่า ยังชอบไปทีเรืองเดช
- เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์ น่ารอง*
มวยเข่ารุ่นพี่จากสงขลาจังหวะฝีมือดีเก๋ากว่า ศอกคมหวังผลได้ แต่ปลายๆมียุบ ครั้งก่อนแพ้เพราะไปเป็นมวยแทนวันนี้หากเล่นวงในหักเข่ามองว่าดีกว่า....วันนี้เจอมวยฟอร์มสดจากท่าศาลา นครศรี ที่ฟอร์มสดมากๆหากไม่ย่นไม่ยุบเสียก่อน มองว่ามวยเข่ารุ่นพี่น่าล้างตาได้

เน้นๆ*/ จอมทอง ศักดิ์วิเชียร +จงสนั่น ฮั้วโรงน้ำแข็ง+ เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร
น่ารอง*/ แหลมคม หมู่บ้านศิริลักษณ์+เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์

**ฝากพิจารณา ครับท่านอำนาจ (หมัดมวยมีได้ มีเสียได้เสมอครับ)**

อำนาจ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 17:43 »
นึกว่าไม่มาซะแล้ว ขอบคุณครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 18:23 »
ราคาสองคมกลับมาเป็นต่อแล้วครับ ช่วงเช้า โทมัส 10/9 แหม ผมว่าจะรองหน่อย  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 18:24 »
ฝาก แหลมคม หมู่บ้านศิริลักษณ์(ยอดวันใหม่ เกียรติเจริญชัย)ด้วยครับ น่ารอง** :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 18:55 »
เมื่อไหร่ สองคู่ สู้เซียน จะมาน้อ  เฮ้อ.... :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 18:57 »
เมื่อไหร่ สองคู่ สู้เซียน จะมาน้อ  เฮ้อ.... :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-97[1]:
แหะๆ ขอเตรียมกระสุนก่อนครับน้องอุ๊ อิอิ  :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 21:18 »
ผลมวยศึกวันมิตรชัย วันที่ 18 ก.พ. 2558 เวทีมวย ราชดำเนิน

คู่ที่ 1.จอมทอง ศักดิ์วิเชียร ชนะTKO(ยก2) วันวิเศษ มีนะโยธิน
หมด1ขึ้น2ยังไม่ร้องเล่น วันนี้แดงได้รูปร่างสูงยาวฝีมือดีกว่า  ยก2 แดงยังคงทำได้ดีกว่าล๊อคคอตีเข่าเงินพยามสู้เต็มที่แล้วแต่เล็กกว่า กระดูกมวยยังห่างกันเยอะ ในเวทีเล่นรอดไม่รอดกัน ช่วงปลายยก2กรรมการทนดูไม่ใหวจับน้ำเงินแพ้TKOไปแบบมวยสู้กันไม่ได้.............

คู่ที่ 2.เพชรอุดม อ.บุญช่วย ชนะน๊อค(ยก1) เพชรไท ศิษย์นายกวีระศักดิ์
แดงนี่มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดี3ยกท้าทั่วโลก อาวุธหนักแรง แต่ปลายมีย่นมียุบ .........ส่วนเงินมวยใจสู้บู๊ดี คู่นี้ยังไม่ทันได้เล่นกันเลยครับ แดงเตะขาน้ำเงินแพ้น๊อคไปในยกแรกแบบนกกระจิบยังไม่ทันกินน้ำ............

คู่ที่ 3.จงสนั่น จ่าบ่าวกองสืบ แพ้น๊อค(ยก3) พลังพล เพชรธีระพร
เงินได้รูปร่างช่วงชก ส่วนแดงได้กระดูกการผ่านมวยแต่ช่วงหลังมักมีแผ่วปลาย วันนี้หากไม่ย่นยุบก่อนมองว่ายังดีกว่า ยกแรกๆ1-2 ยังไม่มีอะไรกันมากเงินดูได้สูงยาวกว่าเงิน 9/10 ต่อ 5/4 รอง ยก3แดงเดินเข้าทำล๊อคคอตีเข่าราคาทำท่ามาแดง  แดง 2/1 ต่อ 5/2 รอง แต่ช่วงกลางยกไปแลกหมัดศอกกันแดงโดนหมัดแพ้น๊อคไปในยกที่3 ยังคงแจ้งเกิดไม่ได้ครับดดนตรงใหนมีสะดุ้งตลอดแดงช่วงหลัง...................

คู่ที่ 4.ยิ้มสยาม นครเมืองเดช ชนะคะแนน แซมซั่น ศิษย์นายกวุฒิ
แดงจังหวะฝีมือดีแต่ปลายดูเป็นรอง ส่วนเงินเป็นมวยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด หมดยก1ยังไม่ร้องเล่น ยก2 เงินเดินเข้าหาเริ่มแลกหมัดแลกศอกกันแล้ว หมด2เสมอแดง 5/4 รอง ยก3เงินเปิดเกมส์เร็วเดินติดในมากขึ้น จบ3 เงิน 2/1 ต่อ 5/2 รอง ยก4เงินมาถอยตั้งรับโดนแดงดักเตะดักแทงไปเรื่อยดูแดงทำได้ดีกว่า แดง 2/1 ต่อ 3/1 รอง ยก5เงินเดินไม่ตลอดเดินๆหยุดๆ ครบ5ยกแดงชนะคะแนนไปไร้ราคา ......ท่านรองได้ลุ้นแค่ยก3...........

คู่ที่ 5.แสนเดช เมืองหนองบัว แพ้คะแนน(ขาดปลายๆ) แหลมคม หมู่บ้านศิริลักษณ์
แดงได้สดเงินได้เก๋า เงินชื่อเดิมคือ ยอดวันใหม่ ศิษย์ตักตวง(เกียรติเจริญชัย)ยกแรกยังไม่มีอะไรกันมาก หมด 2 ขึ้น 3 เงิน 5/3 ต่อ 7/4 รอง ยก3 แดงเดินเข้าหา ต่างคนต่างไล่แขนกัน แต่เงินมันมวยเข่าอาชีพเงิน 4/1 ต่อ 5/1 รอง หมด4แดงเร่งเยอะ ตัวนี้สู้ดีจริงแต่เล็กกว่าเงิน 5/1 ต่อ 6/1 รอง ยกสุดท้าย เงินคุมไว้ได้หมด เอาชนะคะแนนไปแบบไร้ราคาเมื่อครบ5ยก....

คู่ที่ 6.เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน เพชรสมพงษ์ ศ.เฉลิมศักดิ์
ผลัดแพ้ชนะกันมาครับคู่นี้ ครั้งแรกแดงพลาดโดนนน๊อค ครั้งที่2ป้องกันแชมป์แดงเอาชนะคะแนนไปได้ แดงดูรูปร่างจะได้ลอยกว่า ส่วนเงินนี่ธาตุทรหดดีเหลือเกิน ยกแรกยังไม่มีอะไรกันมาก วันนี้แดงต่อ นน.ให้1ป. ยก2แดงดูว่าจะทำได้ดีกว่าแถมได้ใหญ่กว่าอีก แดง 2/1 ต่อ 5/2 รอง ยก3ยังเหมือนเดิมครับแดงยังคงอาศัยหลักเหลี่ยมที่ดีกว่าคอยกดคอมาตีมีโต้ตลอด แดง 10 ต่อ 15 รอง ยก4แดงโดนศอกแตก มีเป๋ไปนิดนึงแต่ปลายยกแดงกลับเข้าสู่เกมส์ได้ จบอัน4แดง 15 ต่อ 20 รอง ยกสุดท้าย แดงคุมเกมส์ไว้ได้หมดเอาชนะคะแนนไปไร้ราคา

คู่ที่ 7.โทมัส ส.ชัยเจริญ VS เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์
แดงว่าเก๋าเก่าแก่แล้ว เงินนี่เก๋ากว่า เงินเคยแพ้มาแบบวันนั้นรู้ตัวช่วงเช้าก่อนชก วันนี้หวังมาล้างตาเต็มที ยก3เงินโดนเตือนแทงกระจับแดง 2/1 ต่อ 5/2 รอง ยก4-5แดงเร่งปล้ำฟัดมัดตีจบข่าวเลย.............ม้วนเดิม

อำนาจ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 07:36 »
ขอบคุณอีกครั้งครับ ได้วันละคู่ก็มีความสุขแล้วครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 14:44 »

มวยชอบศึกเพชรวิเศษ พฤหัสบดีที่ 19 ก.พ. 58
เวทีมวยราชดำเนิน

- เกษตรมงคล น.ศรีผึ้ง
มวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี ฟอร์มสดมากๆ หมัดคมแม่น เน้นออกหมัดเยอะๆ
- มดแดง ส.สุพัตรา
มวยฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมชั้นเชิงดีกว่า เคยชนะมาแล้ว ย้ำแค้นอีกที
- พยัคฆ์ดำ ลูกมะขามหวาน
มวยเข่าเหนียวแน่นแต่ปลายมักมีย่นมียุบ เคยแพ้พลิกมาราคาแพง(รดน.) วันนี้ล้างตาอีกครั้งให้หายคาใจ ไม่มีม้วนเดียวแน่ แย่งกันแจ้งเกิด น่ารอง**
- รุ่งกิจ หมอเบสกมลา
มวยฝีมือดีครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดีใจสู้บู๊ตลอด หมัดหนักศอกคม
- หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร
มวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดีกว่าวงในมีตีสู้
- ศักดิ์สิทธิ์ ต.เปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว
มวยจังหวะฝีมือดีเก๋าการยืนระยะดี ต้นๆดูดีกว่า วันนี้เสียเปรียบรูปร่างเยอะแต่ยังเชื่อในสมองมวยไอคิวมวยดูดีกว่า

เน้นๆ*/ มดแดง ส.สุพัตรา+หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร +ศักดิ์สิทธิ์ ต.เปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว
น่ารอง*/ พยัคฆ์ดำ ลูกมะขามหวาน

**ฝากพิจารณาครับ **

สนทะเล

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 14:49 »
เอามาฝากท่านอำนาจครับคู่เอก...........เผื่อท่านอำนาจจะเปลี่ยนใจครับ (สิบล้อ vs ตุ๊กๆ)   :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 15:25 »
แล้วท่านสนจะเปลี่ยนใจไหมหรือชอบศักดิ์สิทธิ์เหมือนเดิม

สนทะเล

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 15:27 »
ผมชอบตัวเดิมครับท่านอำนาจ  :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 15:27 »
ชอบรุ่งกิจมาก ท่านสนว่าน่าเล่นไหมครับ ขอบคุณครับ

อำนาจ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 15:28 »
ส่วนคู่เอกขอบายครับ ใหญ่เหลือเกิน จิ้มตัวอื่นดีกว่า....

สนทะเล

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 16:15 »
ส่วนคู่เอกขอบายครับ ใหญ่เหลือเกิน จิ้มตัวอื่นดีกว่า....
ครับท่านอำนาจ จิ้มรุ่งกิจ ไปครับ ชอบเหมือนกันครับตัวนี้ทีแรกว่าจะลงตัวเน้นด้วย.....

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 21:50 »
สวัสดีครับน้องทาคาชิ พี่สบายดีครับหายไปใหนหลายวันเลยน้อง มาๆครับน้อง จิตรอาสามาร่วมด้วยช่วยกันครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างครับติดธุระอาทิตย์นี้ผมชอบ123แดง4นำ้เงินครับพี่สน

สนทะเล

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 21:53 »
ไม่เป็นไรครับน้องทาคาชิ สู้ๆครับน้อง  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 21:55 »
ผลการแข่งขันศึกเพชรวิเศษ พฤหัสบดีที่ 19 ก.พ. 58
เวทีมวยราชดำเนิน

คู่ที่ 1.ลำตะคอง ส.สุพัตรา ชนะคะแนน นครหลวง สวนอาหารปีกไม้
คู่ที่ 2.วาเลนไทม์ เพชรยุทธพงษ์ แพ้คะแนน เกษตรมงคล น.ศรีผึ้ง
คู่ที่ 3.มดแดง ส.สุพัตรา ชนะคะแนน โดโด้ ลูกโคกรัก
แดงเล็กกว่าแต่หลักเหลี่ยมชั้นเชิงดีกว่าไล่แขนอยู่เลย ครบยกเอาชนะคะแนนไปขาดลอยไร้ราคา ย้ำแค้นไปอีกครั้ง
คู่ที่ 4.เพชรอานนท์ ศิษย์ทองปอนด์ ชนะคะแนน พยัคฆ์ดำ ฮั้วโรงน้ำแข็ง ย้ำแค้นอีกครั้งเงินปลายแผ่วเหมือนเดิม
คู่ที่ 5.รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน  เพชรเชียงขวัญ ป.ปิติศักดิ์
เกมสูสีพลิกไปพลิกมา แดงไล่แขนดีกว่าวงในเงินสู้แดงไม่ได้ แต่วันนี้เดินๆหยุดๆเกือบไปละดีว่ายก5กลับมาเดิน เป็นฝ่ายเอาชนะคะแนนไปเมื่อครบ5ยก
คู่ที่ 6.หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร แพ้คะแนน จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย
เงินมาดีครับวันนี้ไม่มีย่นมียุบ ดักแทงได้เนื้อๆกว่าแดงได้แค่ลูกปัดขาล้ม ครบยกเงินเอาชนะคะแนนไป...........
คู่ที่ 7.ศักดิ์สิทธิ์ ต.เปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว ชนะคะแนน เพชรงาม ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์
วันนี้สิบล้อยางแตกครับ อิอิ แดงเก่าจริงๆ

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2015, 07:41 »
จิ้มรุ่งกิจคู่เดียว ใจหายใจคว่ำ เกือบไม่รอด 5555555555

สนทะเล

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2015, 10:25 »
*ฝากท่านอำนาจครับ**
 :Onion-s-97[1]:

มวยชอบ ศึกเพชรปิยะ วันศุกร์ที่ 20 ก.พ. 58 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยลุมพินี ผู้จัด ปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์

- พลังเดช ส.เพชรบุญมี
มวยสูงยาว สู้ดีมีฮึดตลอด วงในมีลูกยัดใส้ดี
- สิงห์สยาม สจ.อวยพรศรี(ไทยคม กำนันยศกำแพงเซา)
มวยเข่าสูงยาววงในมียัดใส้แรง เหนียวแน่นกว่า
- ยอดสยาม ส.จ.อวยพรศรี (ปุ๋ยบัวฉัตรเต็ม)
มวยจังหวะฝีมือดี เหลี่ยมเชิงดีกว่า ปลายๆถ้าไม่แผ่วเสียก่อน ดีกว่าแน่ ย้ำแค้นอีกที
- จรวดจิ๋ว ฮั้วโรงน้ำแข็ง
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง แข็งแกร่งแข็งแรงกว่า
- ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่
มวยใจสู้บู๊ดุดันสู้ดีมีฮึดตลอด เคยแพ้คู่ชกมา(ชก3ยกมวยรอบคิงส์ไฟเตอร์คิด วิถีไทย)วันนั้นกรรมการชูสวน ล้างตาอีกที
- ยุทธภูมิ แก้วสัมฤทธิ์
มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรง แข็งแกร่งแข็งแรง ยืนระยะดีกว่า
*คู่เอก - เพชรลือชา ส.ยุพินดา
มวยเข่าเหนียวแน่นทีต่อทีหนักแรงกว่าเคยชนะ(น๊อค)มาแล้ว ย้ำแค้นอีกที
- เพชรศักดิ์ดา เพชรเจริญวิทย์
มวยเข่าปล้ำตีเหนียวแน่น ต้นๆทำใจ ปลายๆมีลูกสู้ลูกฮึดดีกว่า

เน้นๆ*/ จรวดจิ๋ว ฮั้วโรงน้ำแข็ง+ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่+เพชรลือชา ส.ยุพินดา

สนทะเล

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2015, 10:29 »
ยุทธภูมิ แก้วสัมฤทธิ์นี้ ชื่อเดิมคือ เด่นเหนือ ศิษย์บ้านดอน....นะครับ
สิงห์สยาม สจ.อวยพรศรี(ไทยคม กำนันยศกำแพงเซา) เคยชนะมาแล้วแต่..เมื่อเช้าลดเยอะครับ 2.9ป.

อำนาจ

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2015, 10:38 »
ขอบคุณครับวันนี้มาเร็วนะครับท่านสน ตอนเย็นๆถ้าว่างขอความกรุณามาเน้นย้ำอีกครั้งนะครับ เผื่อกระแสเปลี่ยน ขอบคุณอีกครั้งครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2015, 11:49 »
ขอบคุณครับวันนี้มาเร็วนะครับท่านสน ตอนเย็นๆถ้าว่างขอความกรุณามาเน้นย้ำอีกครั้งนะครับ เผื่อกระแสเปลี่ยน ขอบคุณอีกครั้งครับ
ครับท่านอำนาจเย็นผมจะเข้ามาอีกครั้งครับ เบื้องต้นตามนี้ก่อนครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2015, 22:16 »
ผลการแข่งขัน ศึกเพชรปิยะ วันที่ 20 ก.พ. 2558 เวทีมวย ลุมพีนี

คู่ที่ 1.พลังเดช ส.เพชรบุญมี แพ้คะแนน ปราบอัศวิน ส.วิเศษกิจ

คู่ที่ 2.สิงห์สยาม สจ.อวยพรศรี(ไทยคม กำนันยศกำแพงเซา)  ชนะคะแนน ประกายเพชร ส.วรรณโส
แดงมวยเข่า เงินมวยฝีมือ แดงเคยชนะมา วงนอกของเงินวงในนี่ของแดง เกมส์เบียดไปมายกต้นๆ ยก4แดงติดเครื่องปล้ำฟัดวงใน เงินโดนเข้าไปแก้ในไม่ได้แดง 10 ต่อ 15 รอง ยกสุดท้ายแดงยังคงเดินเข้าหาเงินโดนเข้าไปยอม หนังม้วนเดิมครบยก แดงย้ำแค้นอีกครั้งเอาชนะไปขาดปลายๆ

คู่ที่ 3.ยอดสยาม ส.จ.อวยพรศรี ชนะคะแนน กู้เกียรติ โนนแดงยิม
แดงมวยเข่า ได้ใหญ่สภาพร่างกายน่าจะดีกว่า เคยชนะมา ส่วนเงินหลักเหลี่ยมฝีมือดีวันนี้มาล้างตาอีกครั้ง..........ยกแรกยังดีเหลี่ยมดูเชิงกันอยู่ แดง 3/2 ต่อ 7/4 รอง ยก2ต้นยกเงินมาเจาะยางต่อยหมัด เสมอไหนเสมอกัน แต่ช่วงปลายยกแดงมาเล่นใน ราคากลับมาแดง 7/4 ต่อ 2/1 รอง...... ยก3เงินเตะขาต่อยหมัดแดงวงนอกดูเสียเปรียบ แต่ช่วงปลายยกมาเล่นในมองว่าแดงดีกว่าเมื่อเข้าปล้ำในหมด3 แดง 3/1 ต่อ 4/1 รอง
ยกที่4..ต้นยกแดงมาเดินๆหยุดๆปล่อยให้เงินเจาะยางต่อยหมัดได้ราคาทำท่าใหลรองแต่ช่วงปลายยกแดงเข้าเล่นในอีกครั้ง จบ4แดง 6/1 ต่อ 8/1 รอง(มวยดูแพ้แดงนะ แต่ราคาไม่ไป)ยกสุดท้ายแดงดักเตะดักแทงเงินโดนเข้าไปออกอาการยอม ชนะคะแนนไปแบบไร้ราคา ย้ำแค้นอีกครั้ง

คู่ที่ 4.จรวดจิ๋ว ฮั้วโรงน้ำแข็ง แพ้คะแนน  คลาสสิค รุจน์จ่าอากาศ
แดงเก๋ากว่า ส่วนเงินระดับแชมป์ภาคใต้ เงินนี่สดนะครับ ตัวนี้คิวยาวเลย 7 มี.ค.เจอสินสมุทร ป.เตละกุล ที่เบตง.....15 เม.ย.ป้องกันแชม118ภาคใต้ เจอเหล็กไหล ช.ประดิษฐ์ ที่สตูล ยกแรกๆยังไม่มีอะไรกันมากครับ ยกที่3กรรมการเตือนเงินแทงกระจับ แดงมีแผลแตกเล็กน้อยเลือดใหลไม่เยอะ วงในดูแดงจะจับได้เปรียบ ปลายยกแดงล้มลงไปจบอัน3เสมอแดง เสมอแดง 9/10 รอง ยกที่4แดงล้มบ่อย แถมโดนกรรมการเตือนอีก เงิน 10 ต่อ 15 รอง ยกสุดท้ายเงินอาศัยหลักเหลี่ยมที่ดีกว่าเอาชนะไปเมื่อครบ5ยก

คู่ที่ 5.ซุปเปอร์นิว โนนแดงยิม ชนะคะแนน ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่
เงินมวยใจสู้บู๊ดุดันสู้ดีมีฮึดตลอด เคยแพ้คู่ชกมา(ชก3ยกมวยรอบคิงส์ไฟเตอร์คิด วิถีไทย)วันนั้นกรรมการชูสวน ล้างตาอีกที ยกแรกไม่มีอะไรกันมาก ยก2แดงทำได้ดีกว่า เสมอแดง 5/4 รอง ยก3เกมส์ยังคู่คี่สูสี เสมอแดง 5/4 รอง ยก4แดงทำได้ดีกว่า แดง 8/1 ต่อ 10 รอง ยกสุดท้ายแดงอาศัยหลักเหลี่ยมที่ดีกว่าเอาชนะคะแนนไปอีกครั้ง

คู่ที่ 6.ยุทธภูมิ แก้วสัมฤทธิ์ (เด่นเหนือ ศิษย์บ้านดอน) แพ้คะแนน เพชรนที ศักดิ์สมพร  แดงสู้เข่าเงินไม่ได้วงในแพ้ชัดเจน

คู่ที่ 7.เพชรลือชา ส.ยุพินดา ชนะคะแนน ฟ้าจรัสแสง ช.ราชพัสดุอีสาน
เพชรลือชา ส.ยุพินดา มวยเข่าเหนียวแน่นทีต่อทีหนักแรงกว่าเคยชนะ(น๊อค)มาแล้ว วันนี้เงินขอล้างตา แต่ต่อยไปต่อยมาสู้แดงไม่ได้ ย้ำแค้นไปอีกรอบ

อำนาจ

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 06:11 »
มวยต่อแพ้หลายคู่ วันนี้เลยลบ รอจันทร์หน้าว่ากันใหม่วันนี้ลุยมวยตู้ต่อ ขอบคุณครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 10:10 »

ศึกจ้าวมวยไทย เสาร์ที่ 21 ก.พ. 58 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย ผู้จัด เสี่ยบู้ เมืองเพชร

- มนุษย์ทองคำ ศิษย์พนัญเชิง
มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรง เข่าในเหนียวแน่นยืนระยะดี
- ฟ้านิมิตร ดาบรันสารคาม
มวยเข่าเหนียวแน่น ปล้ำฟัดมัดตีไปเรื่อยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด จังหวะฝีมือดูเป็นรองแต่ลูกบู๊ลูกสู้ แลการยืนระยะดูดีกว่า
- ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์
มวยเข่าปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรงวงในเหนียวแน่นจังหวะฝีมือครบเครื่อง เคยชนะมาแล้ว..คู่ชกอาวุธหนักหน่วงรุนแรงต้นๆลุ้นนับ น๊อคได้เลยฟอร์มสดขึ้นมาอีกครั้ง(ไม่นับน็อคมองว่าน่าจะเอาตัวรอดได้)
- แหลมสิงห์ ส.เตชะพันธ์ (ป.พิราบขาว)
มวยเข่าเหนียวแน่นใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด การยืนระยะดี คู่ชกมวยเก๋ากว่าต้นๆนำไปก่อนแน่ปลายๆดูมีย่นมียุบ

สองคู่สู้เซียน: ฟ้านิมิตร ดาบรันสารคาม
สองคู่สู้เซียน: ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์

Paiman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 10:19 »
ขอบคุณมาก ครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 10:34 »
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:ขอบคุณเด้อครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal