เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แก่นสวน ศศิประภายิม..เข้าเวรแทน เกาะสมุย..ในมวยรอบปูนเสือคู่2...  (อ่าน 12478 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
      มวยปูนเสือคู่2...เกาะสมุยถอนไปแล้ว  ทีมงานจึงเอา แก่นสวน ศศิประภายิม ตัวสำรอง มาชกกับ เพชรสีนิล คงชูช่วย ในวันอาทิตย์นี้  ใครชนะได้เข้ารอบ 8 คน คนแพ้จะไปชกกับคนชนะในคู่ที่1
       แก่นสวน..ชกมวยรอบนี้ผ่านไปแล้ว 1 ครั้ง  โดยชกเป็นคู่ที่5  เมื่อ 18 ม.ค.58    โดยชกกับ เมฆพยัคฆ์ ศิษย์ปานแดง   ผล..แก่นสวนแพ้คะแนน   แต่วันนั้น เมฆพยัคฆ์ทำน้ำหนักไม่ได้  จึงถูกปรับแพ้      ทำให้ แก่นสวนชนะบาย... ครับเป็นข้อมูลเล็กๆน้อย ที่เอามาฝากพี่น้องครับ

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านไฟหนาว
ขอบคุณกับภาพนักมวย
ดูรูปร่างแล้ว แก่นสวนคงเสียเปรียบ
แถมยังมาแทนอีก**ผมว่าน่าลงทุน"เพชรสีนิล"
ณ วันนี้แค่ความคิดเห็น
ต้องรอผลการชั่งน้ำหนัก
จากท่านไฟหนาวอีกครั้ง
ด้วยความนับถือ :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

สบายดีท่านไฟหนาว
ขอบคุณกับภาพนักมวย
ดูรูปร่างแล้ว แก่นสวนคงเสียเปรียบ
แถมยังมาแทนอีก**ผมว่าน่าลงทุน"เพชรสีนิล"
ณ วันนี้แค่ความคิดเห็น
ต้องรอผลการชั่งน้ำหนัก
จากท่านไฟหนาวอีกครั้ง
ด้วยความนับถือ :Onion-s-97[1]:
       ขอบคุณครับที่กรุณาเข้ามาทักทาย พร้อมให้ทัศนะ  ฝากพี่น้องไว้พิจารณาด้วยครับ
       ผมขอแก้ข้อมูลหน่อยนะครับ..แก่นสวน ชกกับ เมฆพยัคฆ์..ในรอบครับ   ผลการชก แก่นสวน ชนะคะแนนครับ..

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
สวัสดีครับพี่ไฟหนาว
คู่มวยปูนเสือช่อง 7 สีพวกม้ามืดคู่ที่ผมอยากดูมากที่สุดคือ
สิบทิศ ศักดิ์แสนพล vs เพชรสีนิล คงชูช่วย
พี่ไฟหนาวว่าน่าจะมีโอกาศได้เจอกันมั้ยครับ ใหญ่ยักษ์ทั้งคู่
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สวัสดีครับพี่ไฟหนาว
คู่มวยปูนเสือช่อง 7 สีพวกม้ามืดคู่ที่ผมอยากดูมากที่สุดคือ
สิบทิศ ศักดิ์แสนพล vs เพชรสีนิล คงชูช่วย
พี่ไฟหนาวว่าน่าจะมีโอกาศได้เจอกันมั้ยครับ ใหญ่ยักษ์ทั้งคู่
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
             พี่มองไว้แล้วนะ...นี่เลย...

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ครับผมก็คิดเหมือนพี่เลย แต่มีอีกตัวนึงครับผมมองว่าน่าจะ ติด1 ใน 4 คนสุดท้ายแน่ ๆ ผ่านเบอร์ใหญ่มาหมดแล้ว มังกรขาว ศิษย์แก้วประพล และ เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ ยังโดนเตะล่อเป้ามาแล้ว  เห็นข่าวว่าซ้อมเกียรตืเพชรด้วยจิงหรือเปล่าครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
...แก่นสวน  ศศิประภายิม  ชนะคะแนน  เมฆพยัคฆ์   ศิษย์ปานแดง....ตัวเดียวกันกับ  เพชรเรืองฤทธิ์   ศิษย์ปานแดง..ครับ 

....แก่นสวน  ศศิประภายิม...เป็นมวยสุรินทร์ ครับ  สไตล์การชก  เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้น หนาตัน  เดินเตะขาต่อยหมัด  รัดเอวซอยเข่ายิกๆๆๆเรียกเสียงเซียร์จากท่านรองตลอดครับ  มีคิวต่อยอาทิตย์หน้า  ซ้อมรอราการตลอด  อาทิตย์นี้เลื่อนขึนมาต่อย จากเดิม ครับ...

....คู่นี้  ผมว่าต้องหันหลังเล่น ..หันหนเารับตังค์ ครับ...

พลเมืองดี

..วันมีโชค  ซ้อแดง..ักมากรักเหมือนลูกของตัวเอง ครับ...คงติก  1 ใน 4 ครับ...

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
หวัดดีครับท่านลุงกำนันสบายดีไหมครับผมว่าคู่นี้อาจจะไม่ครบยกครับ

พลเมืองดี

คู่ที่ 2ช่อง 7 สี  ปรับเปลี่ยนดังนี้ ครับ

มวยรอบปูนเสือใครชนะเข้ารอบต่อไปใตรแพ้ไปวัดดวงกับผู้ชนะคู่ที่ 1
เพชรสีนิล  ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ( คงชูช่วย)
ชนะคะแนน นิลมังกร จ.นพรัตน์ จ.พัทลุง
ชนะคะแนน ซื่อสัตย์ ชัยคีย์โก 22 พ.ย.57 ทีจีเอ็น (ใหญ่กว่า)115-1
ชนะคะแนน เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์ 25 ม.ค. 58 ช่อง7สี 114.6-.6
...จากใต้ อายุ 16 ปี สูง 174 ซม.มี สิทธิ์ บ้านกลาง และ จ่าโอ๋ ร้อยเอ็ด เป็นลุกพี่ อู๋ คุณธร  และเสี่ยปุ้ย เป็นผู้สนับสนุนส่งเสบียงบำรุงการฟิตซ้อม เป็นมวยจังหวะเตะต่อย รูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวแน่น รูปร่างช่วงชกดี พื้นเพเดิมเป็นมวยเข่า มีดันหน้าขวางหน้าดันแทงดันเสียบ แต่ดูเก้งก้างไปหน่อย เบียดปลายๆๆอแล้วดูมั่นคง  และที่สำคัญเป็นมวยตัวยืนในรายการ  วันนี้น่าเล่นมากๆๆๆๆ

จะชนะ

แก่นสวน  ศศิประภายิม
 ชนะคะแนน นพเก้า จิตรเมืองนนท์ 19 ส.ค.57 จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน เพชรวิเศษ ส.เพชรนางโท 30 ก.ย.57 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน เมฆพยัคฆ์ (เพชรเรืองฤทธิ์) ศิษย์ปานแดง  ที่ช่อง 7 สี  18  มค.58 9jvp8^jmuj ถ
..เป็นมวยสุรินทร์  แต่มาทำการฟิตซ้อมที่ค่ายศศิประภายิม บางกะปิ กทม.ตรงข้ามสำนักงานใหญ่นิตติยสารมวยตู้ มี ฐากูร ผ่องสุภา เป็นลูกพี่ วิเชียร ขาวพันธ์ เป็นเทรเนอร์  เป็นมวยรูปร่างเตี้ย  สั้น  หนาตัน  จังหวะเตะต่อย  เตะขา  ต่อยหมัด  แล้วรัดเอวซอยเข่ายิกๆๆเรียกเสียงเซียร์จากท่านรอง  แต่เจอมวยนี้ลำบากแน่  มาแทนิีกต่างหาก  ซึ่งมีคิวต่อยในวันอาทิตย์หน้า  อาทิตย์นี้เลื่อนขึ้นต่อยการเตรียมตัวการฟิตซ้อมดูเป็นรอง  พิกัด  114 ป.

....เล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ.................

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-97[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาว/ท่านซอยพลเมืองดี
ที่ให้ข้อมูลเชิงลึกและความกระจ่าง แด่เพื่อนๆที่มาแอบดูไม่รู้ข้อมูลของแก่นสวน :Onion-s-10[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-97[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาว/ท่านซอยพลเมืองดี
ที่ให้ข้อมูลเชิงลึกและความกระจ่าง แด่เพื่อนๆที่มาแอบดูไม่รู้ข้อมูลของแก่นสวน :Onion-s-10[1]:
                 ขอบคุณมากครับ
เขาเป็นใครมาจากไหนมามารู้จัก
เขาพร้อมๆกัน ครับ มาแล้ว ต้นฉบับ ถ้าผิดก็ผิดกันทั้งประเทศ
แก่นสวน ศศิประภายิม คือใคร..??
แก่นสวน ศศิประภายิม (ชื่อเดิม นฤนาท ศิษย์หมอลำบัติ) มวยสำรองมาเสริมแทน เกาะสมุย
มีรายการอาทิตย์หน้าซ้อมทุกวัน ล่อเป้า 6ยกทุกวันปล้ำวันละ 45 นาที
เป็นนักมวยดาวรุ่งจากตำบลนารุ่ง อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์ พิมพ์เดียวกันกับรุ่งราวีเลย
มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงดุดันใจเกินร้อยเข่าล็อกรัดตีเหนียวแน่นแน่น
ชนะคะแนน โอรสน้อย เปเล่ย์ลำดวน 13 ก.ค.57 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน พลอย จิตรเมืองนนท์ 11 ส.ค.57 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน นพเก้า จิตรเมืองนนท์ 19 ส.ค.57 จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน เพชรวิเศษ ส.เพชรนางโท 30 ก.ย.57 จ.สุรินทร์
ต่อยคู่5ช่อง7 ชนะคะแนน เมฆพยัคฆ์ (เพชรเรืองฤทธิ์) ศิษย์ปานแดง 18
ม.ค.58ช่อง7สี115.1-1.1 ขอบคุณข้อมูลท่านกอบครับ....

ไฟหนาว

ใครชนะเข้ารอบ 8 คน...ท่านว่าใครดีกว่าครับ ?

wichai

• ชอบกด Like + 18
เพชรสีนิลน่าจะแบเบอร์ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ถ้าเพชรสีนิลแพ้ผมคงเจ็บหนักแทบล้มละลาย

ไฟหนาว

เพชรสีนิลน่าจะแบเบอร์ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
:dookdik_smile-circle_58[1]:ถ้าเพชรสีนิลแพ้ผมคงเจ็บหนักแทบล้มละลาย
        เล่นพอประมาณครับ...เช้าวันอาทิตย์เข้ามาดูมวยใช่นะครับ...ผมมองว่าไม่น่าพลาด
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal