เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชื่นชมกรรมการช่อง7(ที่ออกคะแนนให้ หนึ่งเทพชนะ..ครับ)  (อ่าน 6822 ครั้ง)

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
ผมมองว่าตัดสินถูกต้องและตรงไปตรงมา(อาจารย์ สุรัตน์ สร้อยกระจ่าง)
กรรมการน้ำดี..ช่อง7สี...ขอบคุณครับ

พิทักษ์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอชื่นชม...ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

นางฟ้า

• ชอบกด Like + 7
ชนะเหรอออ___หนึ่งเทพ ___วิ่งหนีตลอด 5 ยก

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
มวยคู่นี้ผมเล่นแดงไว้...ผมรอดมาได้ก็ถือว่าโชคดีแล้วครับ...เพราะในมุมพนันนิำเงินเป็นต่อหลายช่วงตัว...ขอบคุณครับทุกความคิดเห็น

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
....ออกแบบนี้..ดีแล้วครับ.....ออกอย่างอื่นจะยุ่ง !!

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ในสายตาผมนะคิดว่าหนึ่งเทพน่าจะชนะครับแต่ทำไมกล้าไห้เสมอ

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
นี่คือละคร/7สี/คุ่1/ถัาใครรุ้ก็คงทราบกันดี
ส่งเสริมศิลปมวยไทยไม่ส่งให้เล่นการพนัน/555/
ขอโทษด้วยครับความคิดเห็นส่วนตัว

Soda

• ชอบกด Like + 2
ผมก็ว่าน้ำชนะ ยก5 จะว่าแดงได้ก็ไม่  เพราะเดินกล้าๆกลัวๆ. กลัวน้ำรัดเอวด้วย ถ้าให้เป็นยก ยก5 ก็เสมอกัน

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ให้เสมอขัดสายตาคนที่ดูมวยเป็นทั้งประเทศครับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ที่หน้าตู้ผมเล่นน้ำต่อ20/1ครับหมดยก5 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal