เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี มี 2 ใจน้องใหญ่ ใจพี่ชัวร์ !!  (อ่าน 31401 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
คติพี่..เล่นมวยไม่คิดมาก..มวยใช่ใจสู้ซะอย่าง..ไม่กลัวอยู่แล้ว... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ดีเดย์วันนี้..ทหารเรือนับร้อยลุยเวทีมวยช่อง7สี..เป้าหมายยึดพืนที่เชียร์ จักรดาว เทพเกษม..จอมบู๊สู้ยันป้าย ให้คว้าชัยอีกไฟต์ที่เจอศึกหนัก....จะผ่านประกายเพชรได้หรือไหมล่ะท่าน..
      สำหรับผม..มั่นใจ..เพราะประกายเพชรตัวนี้ มีของหนักในตัวก็จริง แต่ตัวเองก็โดนหนักไม่ได้เหมือนกัน..ไม่ต้องคิดมาก จัดไป..ทหารเรือสู้ตายอยู่แล้ว..จักรดาว ช่วงนี้ขาขึ้นครับ....

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
วัสดีครับพี่แดง  พี่สั่งลุยมีหรอน้องจะปฏิเสฐ ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

วัสดีครับพี่แดง  พี่สั่งลุยมีหรอน้องจะปฏิเสฐ ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
         ดีใจนะที่มีน้องใจกล้าไปกับพี่..พี่ก็ว่าไปตามเรื่องของพี่ จะไปบังคับใคร สั่งใครได้ล่ะ..ชื่อกระทู้มันว่ายังงั้นนี่ พี่สั่งลุย..เพราะกลั่นกรองมาแล้ว..เรื่องรัยล่ะจะพาน้องเจ็บตัวจริงป่ะ...แต่หยั่งว่าล่ะนะ มวยมันชนะมันแพ้กันได้   พี่ให้ลุ้นให้ลุยเพราะเห็นว่าได้เปรียบ...เรื่องให้มวยพี่ไม่เคยเดา หรือนั่งเทียนเลย..มันต้องมีที่มาที่ไปซีน่า..เอ้าละคุยมากเดี๋ยวโดนด่าว่าขี้โม้..ขอบคุณนะที่เข้ามาพูดคุยให้กำลังใจ...จิตอาสาต้องการก็แค่แหละ...
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

ton321

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ไฟหนาว

สำหรับมวยใช่..ทั้ง2 ตัว...คู่คี่สูสีครับ มีสิทธิ์พลิกแพ้ได้    เซียนหลายสำนักคิดเห็นไปคนละทิศละทาง
    มวยคู่แรก เฉียบขาด-สมรักษ์น้อย...ไฟต์ตัดเชือกใครแพ้ตกรอบ คนชนะเข้ารอบ8คน     เฉียบขาดเคยแพ้สมรักษ์น้อยมาแล้ว ในการชกที่ ลพน. เมื่อ 2 ธ.ค.57 โดยชกกันพิกัด 112 ป.  เฉียบขาดเป็นมวยรูปร่างดี เดินหน้าเตะต่อยรุนแรง เข่าในมีขวางแทงสู้     ส่วนสมรักษ์น้อย ก่อนชกมวยรอบชนะติดต่อมาหลายหน แต่ไฟต์ล่าสุดสะดุดแพ้ชนะมาร แบบแข็งแกร่งสู้ไม่ได้   สมรักษ์น้อยเป็นมวยที่มีอาวุธหลากหลาย เตะได้ทั้งซ้ายและขวา เข่าในยัดไส้ดี มีลูกขวางดันหน้าแทง           ผมยังชอบลูกฉลาดของสมรักษ์น้อยครับ   เกมคู่คี่สูสีแน่ ..เบียดกันท้ายๆน่าจะเป็นฝ่ายได้รับการชูมือ   ยังงัยช่วงพักยกกดฟังข่าว Army..ถ้าขาใหญ่ดันเฉียบขาด เราต้องรีบขยับขยาย เพราะกลุ่มนี้มันจะดันให้มวยที่มันเล่นไว้เข้าป้ายจนได้...   อยู่ สมรักษ์น้อยก่อน..อย่าฝังราคาเป็นงัยดูซิกด้วย ช่วยได้เยอะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอบคุณครับ  3จิตอาสาได้รับกำลังใจไว้เรียบร้อยแล้ว..ชื่นใจจุงเบย      ตอนนี้ มวยใช่..กับตามข่าว Army..ได้แล้ว ผมห่วงแต่ ของดีจอบบ้อน...เพราะได้ช้าครับ แล้วตอนใกล้เที่ยงก็เข้าเว็บยากสุดๆ...ถ้าลงจอบบ้อนไม่ได้..ใช้ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดีแทนเลยนะ    ทุกวันนี้ผมก็ชอบใช้เพราะดูง่ายดี...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากครับ3จิตอาสา :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำนักเมื่อเช้า...
คู่1.พิกัด114ป.   เฉียบขาด 114   สมรักษ์น้อย 115.1 ลด1.1
คู่เอก พิักัด 119ป.  ประกายเพชร 119.9 ลด .9 จักรดาว 119
มวยใช่..ผมไม่เปลี่ยนแปลงครับ เอาตามนั้นแหละ     คู่เอกไม่ใครก็ใครมีร่วงมีหล่นให้เห็นแน่ๆ...ชอบของหนัก จักรดาวครับ เตี้ยกว่าหน่อย ข้อยบ่ยั่นเจ้าดอก...

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
คู่เอกเผื่อใจไว้บ้างนะครับ มีราคาดีๆก็บัง ผมมองว่าสูสีกันจริงๆคู่นี้ ด้วยความห่วงใยครับ สู้ๆๆๆๆๆ
  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกเผื่อใจไว้บ้างนะครับ มีราคาดีๆก็บัง ผมมองว่าสูสีกันจริงๆคู่นี้ ด้วยความห่วงใยครับ สู้ๆๆๆๆๆ
  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
        ครับ ผมก็ว่างั้นแหละ...มวยสไตล์คล้ายกัน กล้าชนด้วยกันทั้งคู่ ..จองคู่ดุเดือดประจำสัปดาห์ไว้ด้วย..  ประกายเพชรไม่ธรรมดา แข็งแกร่งใจสู้เกินร้อย  4 ฟอร์มหลังชนะรวด   แต่ชกกลางวันดูเรี่ยวแรงไม่ค่อยดี ชกมวยรอบช่อง3..ดูแล้วเหนื่อย.. วันนี้จะเข้าอีหร็อบเดิมหรือเปล่าหนอเจ้าขวานฟ้าหน้าดำ....คนชนะมีโอกาสได้ชิงแชมป์ 118 ป.กับศรทอง..     ยังงัยผมยังชอบจักรดาวเหมือนเดิมครับ..

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
คู่เอกเผื่อใจไว้บ้างนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกเผื่อใจไว้บ้างนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-163[1]:
         ครับผม..ใครโดนใครหล่น ใครดีใครอยู่ ใครหมู่ ใครจ่า..เดี๋ยวก็รู้...เล่นมวยต้องกล้าได้กล้าเสีย...555...

ไฟหนาว

ราคาเรตขณะนี้
คู่1. สมรักษ์น้อย ต่อ 3-2.....น่ารักจัง
คู่เอก..เสมอ จักรดาว....แจ๋วว้าว...

ไฟหนาว

จักรดาว ต่อ 3-2 แล้วครับ

ไฟหนาว

สมรักษ์น้อย ไหลต่อ 5-3   อะไรกัน(วะ)เนี่ย.....

ไฟหนาว

...จักรดาว..สดใสซาบซ่าส์...น่าใส่จุงเบย...ของดีที่รอคอย..

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ชอบทั้ง2คนเลยครับวันนี้แพ้ชนะเป็นเกมส์กีฬา :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว....
7
koo 12-45  pud-a   pid-b  koo 3 salab
saikang-pang  /   kwakang-kad
11
koo 12  pud-a  pid-b     koo 345 salab
trong-kwang-pad
brigthtv
koo 1 3  kiew-a     chompoo-b   trong-kwang-pad
koo 2 45   trong-a  kwang-b   chompoo-kiew-pad

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน..มาแล้ว..(ขอบคุณครับ)
เจ็ด
คู่หนึ่ง สี่ห้า  เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม  คู่สองสามสลับ  หูคางไหล่ชู
สิบเอ็ด
ยกหนึ่งสองสาม หูแอ้ม ไหล่บุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ   ปิดเปิดเล็กใหญ่

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

เว็บเข้ายากแล้ว...ฝากไว้...สมรักษ์น้อย..จักรดาว(ต้องเล่น)...แสนซน ลุ้นได้(ช่อง11)
ขอให้โชคดี    มวยทุกตัวราคาดีออกตัวบังทุนไว้บ้างนะ..ด้วยรักจาก กำนันแดง..

ไฟหนาว

ฝากเล่น หยกเพชร-โชคดี ด้วยครับ..ไปละ

เพชร อ.เนินสง่า

ขอขอบคุณครับพี่แดง พี่จอบบ้อน และทีมงานซอยพลเมืองดี

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ

บินหลา

ขอบคุณย้อนหลังเว็บเข้าอยากมากๆๆขอยคุณครับ

ไฟหนาว

มวยใช่..กลายเป็นมวยไม่ใช่ ไม่ว่ากันนะครับ...ขึ้นมาเป็นต่อทั้ง 2 ตัว ราคาแพงๆทั้งนั้น  ผมเองเอาตัวรอดได้ เพราะ กดฟังขาใหญ่...
อีกอย่างออกตัวบังทุนไว้    ผมก็อยากเตือนพี่น้องที่เล่นมวยแล้วแช่  ต้องเปลี่ยนมุมมองใหม่ครับ  ได้น้อยดีกว่าเสีย....เอาใหม่นะ มวยปูนเสือ 2 คู่ที่จะถึงนี้..ผมมั่นใจฟันธงไม่พลาด..เชื่อหัวกำนันแดงดิ้..555..

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ผลการชกคืออนาคตไม่มีใครรู้หรอกว่าจะเกิดอะไรขึ้น

ว่ากันใหม่ครับพี่กำนัน มวยมีทุกอาทิตย์ พี่กำนันทำดีที่สุดแล้ว สู้ๆๆๆๆๆ  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
 ผมเองก็เกือบเอาตัวไม่รอดแต่ก็บวกนิดหน่อย

wichai

สู้ต่อไปครับท่านกำนัน :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

aekchar

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ถึงไม่ใช่  เราก็มีArmyช่วยในเกมส์  สุดยอด :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ผลการชกคืออนาคตไม่มีใครรู้หรอกว่าจะเกิดอะไรขึ้น

ว่ากันใหม่ครับพี่กำนัน มวยมีทุกอาทิตย์ พี่กำนันทำดีที่สุดแล้ว สู้ๆๆๆๆๆ  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
 ผมเองก็เกือบเอาตัวไม่รอดแต่ก็บวกนิดหน่อย
สู้ต่อไปครับท่านกำนัน :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
        อย่างนี้ซิครับ ถึงจะเรียกว่ารักกันจริง....
        พี่น้องครับ..ตัวช่วย ก็คือคนชี้ทางให้เราปลอดภัย..ขณะที่เล่นมวยอยู่หน้าตู้ สิ่งที่ควรทำคือ   หูไว คือกดฟังข่าวArmyช่วงพักยก จะได้รู้ว่าพวกขาใหญ่มันดันมวยมุมไหน อย่าไปสวนกับมันอันตราย...ตาไว คือดูซิกว่าขณะมวยชกในเวทีคนเขาเล่นมุมไหน ราคาต่อรองเท่าไหร่..  เราต้องรู้ทันเกมครับ..

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
อาทิตย์นี้สู้ต่อครับท่านกำนันมันเป็นเกมส์กีฬา :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

wichai

ท่านกำนันครับผมได้ยินว่าต่อไปนี้ท่านarmyจะไม่บอกเรื่องมวยของหรืออะไรนี้แหละ
 ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงหรืออะไรช่วยบอกด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ท่านกำนันครับผมได้ยินว่าต่อไปนี้ท่านarmyจะไม่บอกเรื่องมวยของหรืออะไรนี้แหละ
 ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงหรืออะไรช่วยบอกด้วยนะครับ   
ข้อความโดย: vinai kamsarnsophon
          ไม่ต้องกังวลนะ เดี๋ยวผมคุยกับ Army อีกทีครับ

wichai

มีท่านarmyมีท่านกำนันไปเล่นหน้าต

ผมมีท่านarmyมีท่านกำนันไปเล่นหน้าตู้ไม่เป็นสองรองใครเลย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal