เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ***ถึงท่านเสือดำครับ***  (อ่าน 3420 ครั้ง)

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
***ถึงท่านเสือดำครับ***
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 09:59 »
เมื่อวานเป็นอย่างไรครับเล่าให้ฟังหน่อยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

sangpachr

Re: ***ถึงท่านเสือดำครับ***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 10:40 »
***ท่านอื่นด้วยก็ได้นะครับ มีเหตุการณ์ด่วนครับทำให้กลับหลังหันกระทันหันครับ***

sangpachr

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 17:28 »
***ไดรับข่าวสารจากศูนย์เตือนภัยARMY ก็เลยกลับลำออกตัวเล่นตรงข้าม แบบจังๆ 2 คู่เลยครับ ท่านเสือดำได้รับข่าวสารจากศูนย์เตือนภัยหรือเปล่าครับ***

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 19:22 »
ท่านแสงเพชร
พี่ไม่ได้กลับลำหรอกครับ มาเห็นตอนมวยจบแล้วครัแต่ได้คู่ 2 มาเจือไว้ก่อนแล้ว รู้ข่าวดีมาครับ ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ
สรุปแล้วได้ 200 ครับ บอกแล้วพี่เล่นกับเพื่อนๆในฐานไม่ใช่อาชีพครับ เล่นเพราะรัก ชอบครับ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

sangpachr

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 20:03 »
***ครับท่านได้ข่าวปลอดภัยก็ดีแล้วครับ ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ดีมวยพลิกเป็นว่าเล่นเลยครับวิธีไหนที่ทำให้พวกเขาได้เงินเขาจะทำหมดทุกวิถีทางครับ ส่วนผมได้คู่1และ2 เยอะพอประมาณคู่3/4เลยนั่งดูกลัวมวยพลิกอีก พลิกจริงๆด้วยถ้าเล่นต่ออีกมีหวังหมดตัวแน่ๆครับเพราะชอบขุนเดช/จักดาวมากๆเลยครับ ไหวตัวทันครับ***

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 13:53 »
ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ดีจริงๆ คนเล่นมวยก็ไม่ค่อยมีแล้วฐานพี่ มีแค่ 5 -6 คนแล้วออกไปทำงาน 10 -15 วันกลับทีเลยรวมกลุ่มกันไม่ค่อยได้ แต่ห้วงลากพักพี่จะติดต่อมานะครับ ขอบคุณที่คอยห่วงใยกัน
 หวังว่าคงมีสักวันที่เราจะได้ร่ำรวยกัน คริคริ(จากมวยตู้)

sangpachr

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 16:34 »
ครับท่านว่างช่วงไหนก็เข้ามาทักทายได้นะครับในกระทู้ผมครับ(ผมเล่นมวยกึ่งอาชีพเฉพราะเสาร์-อาทิตย์ การพนันอย่างอื่นไม่เล่นเลยครับ)จันทร์-ศุกร์ทำงานครับ

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 20:18 »
พี่ก็ไม่ได้เล่นจริงจังเสียที วันไหนลากพักไปบ้านก็พอจะพอได้อยู่ครับ แต่ที่ทำงานมันไม่มีคนนอกเลยครับ สี่ ห้า คน บางทีก็ผลัดกันเลือก เล่นเพราะในรกจริงๆครับน้องแสงเพชร พี่ว่างชอบเข้ามาอ่านข้อมูลในเวปบางบอนอยู่เหมือนกัน หลายๆคนเขาก็ให้ข้อมูลดีมากๆครับ แต่บางคนพี่มองนะครับ ไม่ทราบน้องคิดอย่างไร สำหรับคนที่ให้แล้วบอกว่า ชอบส่วนตัว พี่ว่ามันไม่มีเหตุผลที่น่าจะจูงใจได้เลยครับ ชอบส่วนตัวพี่ว่าไม่จำเป็นต้องเปิดกระทู้หรอกครับ เพราะบางทีพี่คนนึงที่ชอบของแปลก เห็นกระทู้ชื่อน่าสนใจก็ลองตามดู ผล เกลี้ยงตายเรียบ คือให้แบบวัดดวงครับน้องเข้าใจมั๊ย บางคนชอบทวนกระแสเพื่อให้คนอื่นสรรเสริญเยินยอ เมื่อมวยพลิกเป็นของเขาทันที เขาก็จะมีสมาชิกเข้ามายกยอกันใหญ่ แต่มันไม่ง่ายอย่างที่คิดครับน้อง เพราะสวนกระแส นานๆทีมวยถึงพลิก พอเราทักนิดหน่อย เช่น พี่ครับ มีข้อมูลอะไรบ้างพอจะบอกได้มั๊ย ที่มาที่ไป อย่างไร เขาโกรธเรานะน้อง บอกว่าเราโง่บ้างตีความไม่แตกบ้าง บอกไม่ได้เสียชื่อค่ายเขาบ้าง อีกมากมาย บางคนล่อๆไว้แล้วหาย เปิดกระทู้ซะสวยหรู พี่มองนะว่ามันไม่ใช่จิตรอาสาที่แท้จริงหรอกครับ คนเราถ้าอยากจะเป็นจิตรอาสาจริงๆ มันต้องบอกที่มาที่ไปได้ โปร่งใส ต่อกัน พูดมากเดี๋ยวกำนันแดงบ่นพี่อีก(ขอโทษนะพี่แดง)555 น้องแสงเพชรพิจารณาดูนะครับ พี่มองว่าบางท่านเอียงไปทางทำลายมากกว่าครับ ลงทุนสาบานด้วยถ้ามวยไม่เข้าจะอย่างโน้นอย่างนี้ โอ้ยยย แย่ครับน้อง พอละใครด่าพี่น้องแสงเพชรอธิบายให้เขาเข้าใจด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal