เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบศึกวันกิ่งทอง จันทร์ที่ 16 มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.  (อ่าน 4676 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

น้ำหนักศึกวันกิ่งทอง จันทร์ที่ 16 มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยราชดำเนิน ผู้จัด กิ่งทอง ลูกพระบาท

1.ก้องอีสาน ศิษย์เซียนแอ้ป 115 ------------------ 116.5-1.5
  เพชรดำ เกียรติกิตติพันธ์ ---------------- 116.9-1.9

2.ปังปอนด์ ส.วริษฐา 109 --------------- 108.8
แก้วนิล เจริญเกษม ------------------ 109.5-.5   แก้มือครั้งที่แล้วแพ้เพราะลูกเตือน

3.กำแพงเพชร ว.วิสูตร 109 -------------- 109.7-.7  เคยชนะมาแล้ว
ลายเมฆ เจริญเกษม ------------------ 110.6-1.6

4.ถั่วเขียว เกียรติกำพล 108 ------------- 109.2-1.2  เคยชนะมาแล้ว วันนี้ขอให้เหมือนเดิม
เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล ------------------ 108.4-.4

5.วีระพลเล็๋ก เวโรน่าฟาร์ม 116 ------------- 116.3-.3
เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย 117 ------------------- 116.9 ใหญ่กว่าเยอะ

6.หยกมรกต ว.สังข์ประไพ 112 ---------------- 113.8-1.8
ใบคาน ป.อ่อนนุช ------------------------ 114.2-2.2 ไฟท์นี้ไฟท์ที่3 ผลัดกันแพ้ชนะคนละครั้ง ล่าสุดใบคานแพ้พลิกมา2ตีนสุดท้าย

7.เพชรงาม เกียรติกำพล 127 -------------- 128.8-1.8
ศิษย์เอก อ.บัวเลิศ(เกียรติศักดิ์ ศิษย์อ๊อดพิบูลย์) --------------------- 129.2-2.2 ชกที่นี่สภาพแวดล้อมต่างๆดูเสียเปรียบ แต่หลักเหลี่ยมดีกว่าแน่

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอเน้นๆด้วยครับท่านสน...ขอบคุณครับ

คนเก่า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านสนผมว่ามวยวันนี้น่าเล่น.      หยกมรกตเด็ดคับ

สนทะเล

ท่านสนผมว่ามวยวันนี้น่าเล่น.      หยกมรกตเด็ดคับ
ครับตัวนี้มวยสร้างเลยครับ สภาพแวดล้อมต่างๆดูดีกว่าครับ ครั้งที่แล้วแพ้กันมาชิงดำยกสุดท้ายจริงๆเบียดกันมาตลอด แต่ใบคานมาถอยช่วงปลายยกเลยโดนฟรีคิกไป2แข้ง เสียเดิมพัน 400,000 วันนี้ก้อน่าจะสูสีครับท่านคนเก่า

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
สวัสดีคับท่านสน
วันนี้ผมชอบใบคาน...มากๆคับ
อีกตัว กำแพงเพชร....
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

บรรยากาศครั้งที่แล้วครับ*

เรตเปิดใบคานต่อ 10-9 ชนะคะแนนมาครั้งหนึ่ง
- ยกที่ 1หมดยกแรก เสมอใบคาน   กรรมการ ร.ต.อ.สัญญา รัตนไพวงศ์ เป็นผู้ห้ามมีเดิมพัน 4 แสนบาท
- ยกที่ 2หมดยกสองใบคานต่อ 10-9ยกสอง ใบคานเกี่ยวขาแล้วโต้ หยกมรกต รอจังหวะหวดแข้งคืนยิงหมัดแลกกันน่าหวาดเสียว กลางยกหยกมรกตเตะซ้ายมีเฮเจอเกี่ยวล้มคาเชือก ต้องค่อย
เป็นค่อยไปรีบร้อนไม่ได้เดี๋ยวยุ่งใบคานนิ่งกว่าออกได้แน่นกว่า
- ยกที่ 3หมดยกสามใบคานต่อ 7-4ยกสาม หยกมรกตเตะซ้ายต่อยซ้าย ยกขาเททิ้งเร่งเกมตั้งแต่ต้นยก ใบคานวนออกข้างเตะขวาสกัดต่อยท้องแทงขวา แลกกันสนุกได้เสีย หยกมรกตเร่งเกมเตะซ้ายอีกครั้ง ช่วงปลายยกใบคานเสียบหนักๆ พร้อมกับหักเททิ้ง ทรงดีกว่า โต้เข่าได้เนื้อๆ หยกมรกตเร่งมา ๆ ๆ จะได้เฮ โดนหักล้มซะอีก
- ยกที่ 4กลายเป็นชิงดำหมดยกสี่เสมอใบคาน ยกสี่ แลกหมัดบวกศอกกันเต็มๆ ใครดีใครอยู่ หยกมรกตเตะซ้ายแทงซ้ายได้เฮ ท่านรองเฮกันเวทีแทบพัง ใบคานต่อยหมัดเตะขวาปล้ำเข่าแทงโต้ อาศัยความแกร่งและจังหวะออกแข้งทำได้ดี ทว่าปลายยกโดนแข้งซ้ายไปหลายดอกทำท่าจะยุบ หยกมรกตเร่งเกมเตะซ้ายเน้นๆ แทงซ้ายปลุกเสียเฮดังสนั่น ท่านรองมีชีวิตชีวาขึ้นมาทันที ใบคานมีโคลงเคลงแต่ก่อนจะหมดยกเตะขวาโต้ได้............
- ยกที่ 5ครบยกหยกมรกตต่อ 5-1 และชนะคะแนนไปแบบสนุกลบแค้นสำเร็จและคว้าเดิมพันไปครองไม่เอกฉันท์ 49-48 จากกรรมการ ธงชัย กิจดำรงวินิจกุล, น.ท.วันชัย ผ่องศรี ส่วนกรรมการ ธานินทร์ ภูมิผิว ให้ใบคานชนะ 49-48.ยกสุดท้าย หยกมรกตรอจังหวะเตะซ้ายก่อนจะขยับๆ เดิน ใบคานเตะขวาแทงขวาง กลางยกไปถอยเจอซ้าย 2 ดอก หยกมรกตเตะซ้ายได้เฮ ใบคานยิงหมัดเตะขวา แต่โดนแข้งซ้ายไม่ค่อยดี ก่อนที่ทั้งคู่จะเต้นชูมือมั่นใจ เกมสูสี หมกมรกตมั่นใจว่าผ่านแน่..............
* ครบยก หยกมรกตต่อ 5-1 และชนะคะแนนไปแบบสนุกลบแค้นสำเร็จและคว้าเดิมพันไปครองไม่เอกฉันท์ 49-48 จากกรรมการ ธงชัย กิจดำรงวินิจกุล, น.ท.วันชัย ผ่องศรี ส่วนกรรมการ ธานินทร์ ภูมิผิว ให้ใบคานชนะ 49-48

สนทะเล

สวัสดีคับท่านสน
วันนี้ผมชอบใบคาน...มากๆคับ
อีกตัว กำแพงเพชร....
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
สวัสดีครับท่านพญาอินทรีย์ วันนี้ผมมองว่ารูปเกมส์น่าจะไม่ห่างครับ ราคาเป็นรองด้วย ผมขอรองละกันครับ ท่านพญาอินทรีย์+ท่านคนเก่า

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ผมคิดว่า วันนั้นมีเดิมพันหน้าอุ้มเฉยๆคับ ถึงชนะได้ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบศึกวันกิ่งทอง จันทร์ที่ 16 มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยราชดำเนิน ผู้จัด กิ่งทอง ลูกพระบาท

- เพชรดำ เกียรติกิตติพันธ์ เข่าในเหนียวแน่นลูกสู้ลูกบู๊ดีกว่า
- แก้วนิล เจริญเกษม มวยฝีมือดีเหลี่ยมเชิงดีกว่าล้างตาอีกครั้ง ครั้งก่อนแพ้เพราะโดนเตือน วันนี้ขอทบต้นทบดอก
- กำแพงเพชร ว.วิสูตร มวยฝีมือครบเครื่องฟอร์มสดมากการยืนระยะดีกว่า..เคยชนะมาแล้ว ย้ำแค้นอีกที
- ถั่วเขียว เกียรติกำพล มวยจังหวะเตะต่อยวงในเหนียวใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด ปลายๆดีกว่าแน่
- เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง แย่งกันเกิด น่ารอง*
- ใบคาน ป.อ่อนนุช มวยผลัดแพ้ชนะมาคนละครั้ง...มวยเข่าจังหวะแข็งแกร่งแข็งแรง อาวุธครบเครื่อง ครั้งที่แล้วแพ้ชนะกันมาแบบชิงดำยกสุดท้าย ใบคานดันมาถอยช่วงปลายยกโดนฟรีคิกไป2ดอกก่อนที่ทั้งคู่จะเต้นชูมือมั่นใจ แต่สุดท้าย หยกมรกต เอาชนะไป2/1เสียง วันนี้ถ้าไม่ถอยมากยังมีลุ้น น่ารอง*
- ศิษย์เอก อ.บัวเลิศ มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องเตะต่อยหนักแรงกว่า แต่สภาพแวดล้อมดูเป็นรอง มีราคาดีๆออกตัวบังทุน น่ารอง*

เน้นๆ*/ กำแพงเพชร ว.วิสูตร+ถั่วเขียว เกียรติกำพล
น่ารอง*/ เทพวาฤทธิ์+ใบคาน+ศิษย์เอก(เกียรติศักดิ์ ศิษย์อ๊อดพิบูลย์)

** ฝากพิจารณาครับ ** :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผมคิดว่า วันนั้นมีเดิมพันหน้าอุ้มเฉยๆคับ ถึงชนะได้ :Onion-s-97[1]:
ครับ วันนี้ไม่มีเดิมพัน แถมราคาเป็นรองซะด้วยครับใบคาน

สนทะเล

เรตมวยครั้งที่ 1
เสมอ กำแพงเพชร
ใครต่อรอง
เสมอ วีระพลเล็ก
เสมอ หยกมรกต
เสมอ เพชรงาม

เรตมวยครั้งที่ 2
กำแพงเพชร 11/8
เสมอ เดชฤทธิ์
วีระพลเล็ก 5/4
หยกมรกต 10/9
เพชรงาม ต่อรอง

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
พี่สนผมเห็นน้องนักมวยบอกคู่นี้มีเดิมพันครับหยกมรกตกับใบคาน

สนทะเล

ผลมวยศึกวันกิ่งทอง วันที่ 16 มี.ค. 2558 เวทีมวย ราชดำเนิน

คู่ที่ 1.ก้องอีสาน ศิษย์เซียนแอ้ป ชนะคะแนน เพชรดำ เกียรติกิตติพันธ์ หลักเหลี่ยมฝีมือความเป็นมวยอยู่ฝ่ายแดง ลูกบู้สู้น้ำเงินดีกว่า วันนี้เงินทำไม่ต่อเนื่องทำๆหยุดๆแพ้ไปตามระเบียบ

คู่ที่ 2.ปังปอนด์ ส.วริษฐา แพ้TKO(ยก4) แก้วนิล ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ แดงเคยชนะมา 3ยกเงินเป็นต่อแต่มาแผ่วปลาย....วันนี้ล้างตากันอีกครั้งแบบมีเดิมพัน100,000บาท ต้นๆยก1-2-3 รูปเกมส์ยังสูสี แต่ช่วงปลายยกเงินอาศัยความเก๋าออกอาวุธได้ดีกว่าเงิน 12 ต่อ 15 รอง ยกที่4ยังคงเป็นเงินที่ออกอาวุธได้ดีกว่า แดงโดนไปหลายขนานทำท่าจะไม่รอด เงินต่อแพงกรรมการจับแพ้TKOไปในช่วงกลางยก4

คู่ที่ 3.กำแพงเพชร ศูนย์กีฬาทุ่งเตา ชนะคะแนน(ขาดปลายๆ) ลายเมฆ เจริญเกษม คู่นี้มวยแก้มืออีกคู่แดงเคยเอาชนะมาครั้งที่แล้ว แดงจะได้หลักเหลี่ยม ส่วนเงินได้ลูกบู๊ลูกสู้ หมดอัน3ขึ้นอัน4 แดง 4/1 ต่อ 5/1 รอง ยก4ราคาทำท่าไหลไปไกลแต่ช่วงปลายๆยกเงินมาเร่งเหวี่ยงแดงล้มไป2-3ครั้งท่านรองเจี๊ยวจ้าวมาอีกครั้งราคาลดเหลือแดง 10 ต่อ 15 รอง แต่ช่วงปลายยกแดงตั้งหลักได้อีกครั้ง ยก5เริ่มแดง 35ต่อ 40รอง ยกนี้เงินดูจะยอมครบยกแดงชนะไร้ราคาย้ำแค้นไปอีกครั้ง

คู่ที่ 4.ถั่วเขียว เกียรติกำพล แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล แดงเคยชนะมา วันนี้เงินมาแก้มือ วันนี้ดูเงินจะตัวใหญ่เหลือเกิน จบยก3 เงิน 7/4 ต่อ 2/1 รอง คู่นี้สู้กันเบียดกันยันยกสุดท้ายชิงดำ เงิน 3/2 ต่อ 7/4 รอง ถั่วเขียวออกมาล้มไป3-4ครั้งเกมส์จบเลย เงินแก้มือได้

คู่ที่ 5.วีระพลเล็ก โวโรน่าฟาร์ม ชนะคะแนน เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย กระดูกการผ่านมวยอยู่แดง ส่วนเงินได้ใหญ่ วันนี้แดงมาพร้อมเสียงโห่ แดงแพ้มีสิทธิ์โดนไล่ ต่อยไปมีโห่ค้ำไป ครบยกไม่มีปัญหา แดงชนะคะแนนไปไร้ราคา

คู่ที่ 6.หยกมรกต ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน ใบคาน ป.อ่อนนุช
มวยผลัดแพ้ชนะมาคนละครั้ง...ใบคาน ป.อ่อนนุช มวยเข่าจังหวะแข็งแกร่งแข็งแรง อาวุธครบเครื่อง ครั้งที่แล้วแพ้ชนะกันมาแบบชิงดำยกสุดท้าย ใบคานดันมาถอยช่วงปลายยกโดนฟรีคิกไป2ดอกก่อนที่ทั้งคู่จะเต้นชูมือมั่นใจ แต่สุดท้าย หยกมรกตชนะ ไป2/1เสียง วันนี้ถ้าไม่ถอยมากยังมีลุ้น วันนี้รูปเกมส์ก้อคล้ายครั้งก่อนเงินนำมาเยอะดันมาถอยอีกครบยก ราคาเสมอใหนเสมอกัน ก่อนกรรมการหันไปชูมือให้น้ำเงินชนะไปแบบคนลุ้นมวยรองเหงื่อตกไปตามๆกัน สรุปคู่นี้เจอกันมา3ครั้งรวมครั้งนี้ใบคานชนะ2แพ้1 เกมส์สูสีทุกครั้ง......

คู่ที่ 7.เพชรงาม เกียรติกองพล แพ้น๊อค(ยก4) ศิษย์เอก อ.บัวเลิศ แดงหน้าเสื่อสภาพแวดล้อมดีกว่า ส่วนเงินนี่เก๋าต่อยมานานชื่อเดิมคือ เกียรติศักดิ์ ศิษย์อ๊อดพิบูลย์ เรตเปิดเพชรงาม ต่อรอง ยกแรกๆยังไม่มีอะไรกันมาก เหมอใหนเหมอกัน ยกที4เงินชนะน๊อค เงินฝีมือดีกว่าเยอะ วันนี้อะไรก้อช่วยไม่ได้

สนทะเล

พี่สนผมเห็นน้องนักมวยบอกคู่นี้มีเดิมพันครับหยกมรกตกับใบคาน
มีเดิมพันคู่2ครับน้องเขยหล่า100,000

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ได้กินคู่รอง-กับคู่เอก วันนี้กินเต็มๆคำหน่อย คู่รองลุ้นใจแทบขาด แต่ก็ชนะ....ขอบคุณท่านสนมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal