เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบศึกพุ่มพันธุ์ม่วง + อาร์แอร์ไลน์ วันอังคารที่ 17มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.ลพน.  (อ่าน 7534 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง + อาร์แอร์ไลน์ วันอังคารที่ 17มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยลุมพินีผู้จัด พ.ต.อ.สุขทัศน์ พุ่มพันธุ์ม่วง

1.ศรีอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย 118........118
ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี........118

2.ยอดแสนเชิง ไฉนดอนเมือง 117....117
เพชรเกรียงไกร อาร์แอร์ไลน์.......118-1

3.ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง 124.......124.4-.4
วีระชน ส.จ.เปี๊ยกอุทัย.....124

4.เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร 121.....121
ดีไซน์ เครื่องเสียง YCX.......122.2-1.2

5.ดาวตรัง ช. ณ พัทลุง 125......125.6-0.6
ฝนหลวง ศิษย์บุญมี ......125.8-.8

6.พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 116....116.4-.4
กุศกรน้อย ส.ยิ่งเจริญการช่าง......117-1
เดิมพัน100,000บาท
7.วันฉลอง พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 115.....115
ปืนกล เล็กนครศรี.....116.2-1.2

8.เมืองไทย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 131.5....132.4-.9
ปานเพชร เกียรติเจริญชัย133.5 ......134-.5

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
คู่มวยน่าสนใจทั้งนั้นเลยครับ...รอเน้นๆจากท่านสนครับ

สนทะเล

เรตรอบที่ 1   
   ซื่อสัตย์ 11/8      
   ยอดแสนเชิง 5/4      
   ใครต่อรอง      
   เพชรน้ำงาม 11/8      
   ฝนหลวง 11/8      
   กุศกรน้อย 11/8      
   วันฉลอง 5/4   
   เมืองไทย 5/4

** วันนี้ผมเน้นมวยรองครับท่านอำนาจ รอง6คู่ครับ+ต่อกุศกรน้อย เดียวรายละเอียดผมมาลงครับ กำลังจัดทำรูปนักมวยครับผม ผิดพลาดอย่างไรไม่ว่ากันนะครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
สวัสดีคับท่านสน
ผมชอบ
วันฉลอง....คู่ชกยังไม่ถึงคับ
เมืองไทย... เดินหน้าชน พละกำลังดีกว่าเยอะ

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คนเก่า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ลมทะเลคับไม่ต้องออกตัวกินเต็มๆๆๆๆๆ

สนทะเล

สวัสดีคับท่านสน
ผมชอบ
วันฉลอง....คู่ชกยังไม่ถึงคับ
เมืองไทย... เดินหน้าชน พละกำลังดีกว่าเยอะ

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
สวัสดีครับท่านพญาอินทรีย์ วันนี้ผมขอไปคนละทางนะครับผม แตกต่างไม่แตกแยกครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ลมทะเลคับไม่ต้องออกตัวกินเต็มๆๆๆๆๆ
คู่นี้ผมขอเชียร์เด็กบ้านผมสักตัวละกันครับ.....ท่านคนเก่าช่วงหลังๆมักมีหล่นตลอดครับ แต่ยังชอบครับวันนี้

สนทะเล

คืนนี้..เน้น! มวยรอง ชอบก้อตามมาครับ

มวยชอบศึกพุ่มพันธุ์ม่วง + อาร์แอร์ไลน์ วันอังคารที่ 17มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยลุมพินีผู้จัด พ.ต.อ.สุขทัศน์ พุ่มพันธุ์ม่วง

-น่ารอง/ ศรีอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย
มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง ฟอร์มหลังสดมาก ดอกต่อดอกทีต่อทีวัดกันที่ความฮึด

-น่ารอง/ เพชรเกรียงไกร อาร์แอร์ไลน์
มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงต้นๆทำใจ ปลายๆการยืนระยะน่าจะดีกว่า

- ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง
ขุนเข่าคีมล๊อคจากเมืองลุง เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องวงในเหนียวศอกออกได้ดี แต่โดนหนักๆไม่ค่อยดีหล่นได้ง่ายๆ วันนี้ไม่หล่นก่อนน่าจะอาศัยหลักเหลี่ยมฝีมือและรูปร่างแจ้งเกิดได้

-น่ารอง/ ดีไซน์ เครื่องเสียง YCX
มวยเข่าจากลานสกา นครศรี มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตี สู้ดีมีฮึดตลอด วงในเหนียวแน่น วันนี้ต้องเดินให้ไวเกาะในให้ติด วงนอกเสียเปรียบแน่

-น่ารอง/ ดาวตรัง ช. ณ พัทลุง
มวยเข่าจากเมืองตรัง ขวางหน้าแทงดันแทงวงในเหนียวแน่นมีฮึดตลอด มวยตัวยืนในรายการ

- กุศกรน้อย ส.ยิ่งเจริญการช่าง
มวยฝีมือครบเครื่องจากเมืองดอกบัว อุบลราชธานี มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงวงในมีเด้งตีสู้ พริ้วกว่าคู่ชกมวยจากมหาสารคามเป็นอาวุธหนักแรงเช่นกัน..แต่จังหวะดูช้ากว่า

-น่ารอง/ ปืนกล เล็กนครศรี
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องจากปากพะยูน พัทลุงเป็นมวยรูปร่างสูงยาวกว่าอาวุธจุกจิกชกยาก แต่เป็นมวยที่โดนหนักๆไม่ค่อยได้เช่นกันมักมีอาการให้เห็น วันนี้ไม่แลกไม่ปะทะด้วยอาศัยรูปร่างที่ได้เปรียบสูงยาวกว่า..ดักเตะดักแทงยังมองว่าดีกว่า

-น่ารอง/ ปานเพชร เกียรติเจริญชัย
มวยเข่าจากเมืองตรัง มวยจังหวะเตะต่อยดีเข่าในเหนียวแน่น มีหมัดที่ออกได้ดีรบกวนไปเรื่อย ชกกลางคืนเวทนี้มองว่ามีลุ้น...น่าล้างตาได้
-------------------------------------------------------------------------------------------------
เน้นๆ*/ ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง+กุศกรน้อย ส.ยิ่งเจริญการช่าง
น่ารอง*/ ดีไซน์+ดาวตรัง+ปืนกล+ปานเพชร

ขอบคุณรูปภาพสวยๆจากSquare Square Box M

อำนาจ

ขอบคุณท่านสนมากๆครับ ลมทะเลน่ามาเกิดแน่ๆ...กุศกรน้อยต้องเล่นครับ

สนทะเล

เรตราคาล่าสุดศึก พุ่มพันธ์ม่วง อาร์แอร์ไลน์ วันนี้

ซื่อสัตย์ 5/4
ยอดแสนเชิง 5/4
เสมอ ลมทะเล
เพชรน้ำงาม 11/8
ฝนหลวง 11/8
กุศกรน้อย 11/8
วันฉลอง 11/8
เมืองไทย 5/4

:Onion-s-97[1]:

อำนาจ

ฝนหลวงข่าวว่ามาแทน แต่ทำไมเรตเป็นต่อแพง..

สนทะเล

ฝนหลวงข่าวว่ามาแทน แต่ทำไมเรตเป็นต่อแพง..
คู่นี่ส่วนตัวผมว่าอตร.ครับท่านอำนาจ  :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ขอแจมครับ พี่สนทะเล ท่านอำนาจ
มวยชอบและมวยที่ติดตามตลอด
เพชรนำ้งาม
วันฉลอง เด็ดมาก คนละชั้น
เมืองไทย

สนทะเล

-----------------------------------------------------
ผลมวยศึกพุ่มพันธ์ม่วงอาร์แอร์ไลน์ วันที่ 17 มี.ค. 2558 เวทีมวย ลุมพีนี
----------------------------------
คู่ที่ 1.ศรีอุทัย ศิษย์ ส.จ.เปี๊ยก ชนะคะแนน ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี คู่นี้เรตเปิด ซื่อสัตย์5/4 ต่อยไปต่อยมาแดงทำได้ดีกว่า เงินโดนเข้าไปทำท่ายุบ หมด3ขึ้น4  แดง 6/1 ต่อ 8/1 รองยก4เงินมาเร่งต่อยหมัดแต่แดงก้อมีโต้ตลอด หมด4ขึ้น5 แดง 3/1 ต่อ 5/1 รอง ยกสุดท้ายแดงคุมเกมส์อยู่เอาชนะคะแนนไปขาดปลาย ท่านต่อจ่ายตังส์

คู่ที่ 2.ยอดแสนเชิง ไฉนดอนเมือง ชนะคะแนน(ขาดปลายๆ) เพชรเกรียงไกร ราชานนท์ มวยคู่นี้เก๋าเก่าแก่ด้วยกันทั้งคู่ ชื่อเดิมของแดงคือ ลูกยอ ขนมต้ม62ฟอร์มสดมากเพิ่งมาสะดุดไฟท์ล่าสุดแพ้น๊อค พิชิตชัย พี.แค.แสนชัยมวยไทยยิม ส่วน เพชรเกรียงไกร ราชานนท์ ชื่อเดิมคือ ไก่ชน ส.บุญเยี่ยม มวยรูปร่างเตี้ยหนาเตะต่อยแรง วันนี้แดงจะได้เปรียบรูปร่างลอยกว่า เรตก่อนชกคู่ แดง 5/4 ....
ยกที่1ยังไม่มีอะไรกันต่างคนต่างดูเชิงกันอยู่ แดง 5/4 ต่อ 3/2 รอง ยกที่2..ก้อยังก้ำกึ่งเบียดๆกัน เสมอแดง 9/10 รอง ยก3 เกมส์เริ่มเปิดมากขึ้นมีแลกหมัดแลกศอกกันประปรายแลกแข้งกันไม่มีใครยอมใคร เกมส์พลิกไปพลิกมาตลอดทั้งยก หมด3ขึ้น4  แดง 5/4 ต่อ 3/2 รอง ยก4แดงมาถอยน้ำเงินได้โอกาสเดินลุยชุดใหญ่ หมด 4 ขึ้น 5 เงิน80 ต่อ ร้อยละบาทรอง ยกสุดท้ายเสียงเชียร์เงียบแล้ว จ่ายตังส์ ท่านต่อโดนไปอีกคู่

คู่ที่ 3.ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง ชนะคะแนน วีระชน ส.จ.เปี๊ยกอุทัย เรตเปิด เสมอลมทะเล ...กระดูกการผ่านมวยแดงดูดีกว่าเยอะแต่ช่วงหลังมักจะไปไม่ลามาไม่ใหว้ ยกแรกๆ1-2ยังดูเชิงกันอยู่แดง 3/2 ต่อ 5/3 รอง ยก3แดงทำได้ดีแต่มาล้มช่วงปลายยก แดง 7/4 ต่อ 2/1 รอง ยก4 ลมทะเลเดินล็อคคออยู่เลย จบอัน4แดง 15 ต่อ 20 รอง ยกสุดท้ายแดงไม่ประมาทเงินเข้าไปต่อยหมัดแต่แดงนี่ล็อคอยู่เลย ฉายาเขาคือขุนเข่าคีมล็อคจากเมืองลุง

คู่ที่ 4.เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร ชนะคะแนน(ขาดลอย) ดีไซน์ ราชานนท์ คู่นี้ลูกหนักอยู่ที่แดง ร่างกายก้อหนุ่มสดกว่า ส่วนเงินนี้วงในเหนียวแน่นหนึบ เรตเปิด แดง11/8
ยก1-2ยังไม่มีอะไรมากปลายยก2จังหวะเงินจะเข้าไปปล้ำเงินโดนศอกไป แดง 3/1 ต่อ 4/1 รอง ยกที่3โดนต่อโดนแดงดูดีกว่าเงินดูมียุบแดง 8/1 ต่อ 10/1 รอง ยกที่4แดงดูสภาพร่างกายและฝีมือดีกว่าจบอัน4ในเวทีจ่ายตังส์กันแล้ว

คู่ที่ 5.ดาวตรัง ช.ณ พัทลุง แพ้คะแนน(ไร้ราคา) ฝนหลวง ศิษย์บุญมี เรตเปิดฝนหลวง 11/8   แดงมาชกทีไรราคาไม่ดีเลยวันนี้จ่ายตังส์กันตั้งแต่ต้นยก4 ท่านรองไม่มีลุ้นเลย

คู่ที่ 6.พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ไม่มีผลการตัดสิน(กรรมการไล่เงินลงเวทีไปยก2) กุศกรน้อย ส.ยิ่งเจริญการช่าง เงินเคยชนะมาแบบต่อยสากล วันนี้เกมส์จบแค่ยก2วันนี้เงินตั๋วมาไม่ดีเลยราคาจ้องจะเล่นแดงตลอด ยก2ออกมากรรมการตะเพิดกุศกรลงเวทีไป

คู่ที่ 7.วันฉลอง พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน ปืนกล เล็กนครศรี คู่นี้เดิมพัน1000,000บาท เกมส์ต้นๆสูสีแลกกันมันส์หยด แต่ปลายๆเงินมีแผ่วแพ้คะแนนไปขาดปลายๆ

คู่ที่ 7.เมืองไทย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะน๊อค(ยก4 ด้วยลูกศอก) ปานเพชร เกียรติเจริญชัย มวยแก้มือครับ วันนี้เมืองไทยต่อให้2ป. โดนต่อโดนแดงดีกว่า

--------------------------------------------------------------

สนทะเล

ขอแจมครับ พี่สนทะเล ท่านอำนาจ
มวยชอบและมวยที่ติดตามตลอด
เพชรนำ้งาม
วันฉลอง เด็ดมาก คนละชั้น
เมืองไทย

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

อำนาจ

สนทะเล

ขอแก้ไขคู่2นิดนึงนะครับ คู่ที่ 2.ยอดแสนเชิง ไฉนดอนเมือง แพ้คะแนน(ขาดปลายๆ) เพชรเกรียงไกร ราชานนท์
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

เมื่อคืนแทงเพชรเกรียงไกรคู่เดียว บวกครึ่งกำ นั่งจิบเบียร์เย็นๆสบายๆ .....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal