เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาปวดกบาล..ถามกำนันแดง สารวัตรแป๊ะ และผู้ใหญ่ซอย.....  (อ่าน 9632 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
          พบกันอีกแล้วครับ กับ 3 ผู้นำแห่งตำบลบางบอน  มีผม..กำนันแดง..ตามด้วยสารวัตรกำนัน แป๊ะ ภูพระบาท และ ผู้ใหญ่ซอย    ช่วยกันตอบคำถามที่คุณๆอยากรู้  หรือคุณที่มีปัญหาปวดกระโหลก  เชิญถามได้เลยครับ  กระทู้สบายๆ..ไม่เครียด..ถามมาเหอะทุกเรื่อง ตอบหมด..ขอร้องอย่างเดียว ห้ามยืมตังค์...555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
กำนันคับ ครั้งล่าสุดนี้ หยาดฟ้า ชนะ สกุลชัยเล็ก ใช้หรีอเปล่าคับ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
ด้วยความเคารพครับ..ท่านกำนัน...คือพอจะมีหนทางใดที่จะสามารถลงซิกเดี่ยวได้เร็วขึ้นไหมครับ..

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
ผมยอมรับเลยว่าอยู่บ้านเราแล้วเล่นช่อง 3กับ ช่อง7ไม่เป็นสองรองใครแต่พอข้ามช่องปั๊บ...ตังที่ได้มาคืนหมดจึงอยากได้ข้อมูลช่อง smm 11gtn ปัญหามีอยู่ว่าราคาเรตเราไม่รู้ ข้อแทบจะไม่มีไปสู้กับเขาเลยคับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ใช่ครับยิ่งช่อง11 tgn ยิ่งไม่มีข้อมูลเลยนี่ผมขอคู่มวยฟอร์มหลังช่องTGN ไปยังไม่มีใครโพสเลยครับ ...ทำไงดีน๊าๆๆๆ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

ผู้ใหญ่ซอยฯ  ตอบเป็นข้อๆๆดังนี้

หยาดฟ้า  อาร์แอร์ไลน์
ชนะคะแนนสกุลชัย  ดาษแป๋งนครบาล  ที่ โคราช..ผมก็ได้ไปดู   ปล่อยตัวเซียนมวยแย่งกัน..เอา..สกุลชัยเล็ก ต่อ แต่ต่อยไปต่อยมาโดนแข้งซ้าย  ของหยาดฟ้าแก้ไม่ตก..
ครั้งสุดไปท้ายไปต่อยที่ อุบล  11  มีนาคม   ชนะคะแนนปานศักดิ์  ส.เพลินจิต

....................................................................

สำหรับ ข้อมูล SMMTV และ TGN พร้อมช่อง 11 ผมจะลงข้อมูลพร้อมราคาเรตให้...สำหรับช่อง 11  อาทิตย์นี้เขาเลื่อนเวลาต่อย  เป็นเวลา  10.00  -  12.00 น.นักมวยจะชั่ง  นน.ในตอนเย็นวันเสาร์..สำหรับช่อง 11  อาทิตย์นี้  นักมวยในเครือซอยบ้านต่อย 1 ตัว  คือ..กองพลเล็ก  เกียรติกองพล..น่าเล่นหรือน่าเล่นตรงข้าม..วันชกผมจะโพสบอกอีกทีครับ..

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ ผู้ใหญ๋ซอย...มันต้องยังงี้...พี่น้องเราใครมีปัญหาอะไร เข้ามาคุย มาบอกได้เลย....ส่งข่าวถึง สารวัตรกำนันแป๊ะ ด้วย อย่าลืมมาช่วยกันตอบปัญหาเด๊อ....
         ทุกปัญหาที่ถามๆมา มีประโยชน์จริงๆ....กำนันขอเน้นว่า ทุกคำถามมีคำตอบแน่นอน

ไฟหนาว

ระหว่างรอคำถาม...
            กำนันขอเวลาคุยซักนิดนะ..ผู้ขยันตั้งกระทู้ เมื่อก่อนยกให้ ท่านพลเมืองดี..เดี๋ยวตั้งโน่นตั้งนี่..ซึ่งบางเรื่องน่าจะรวมกันได้ก็ไม่รวม   มา ณ เวลานี้ท่านพลเมืองดีซาการตั้งกระทู้ลง        ก็เลยมีตัวแทนขึ้นมาแหล่ว ได้แก่..ท่านสารวัตรกำนัน แป๊ะ ภูพระบาท....เบาะๆตอนนี้ก็ 3-4 กระทู้ไปแล้ว     กำนันก็ไม่ว่าอะไรหรอกนะ แต่สะกิดไว้นิดว่า เอาพอประมาณ เนื้อหาไหนรวมกันได้ก็เอาไว้ด้วยกัน  เหมือนกระทู้..สนทะเล..สองคู่สู้เซียน..  กระทู้เดียวคลุมหมดทั้งช่อง3 ช่อง7...พี่น้องก็สะดวกในการหาข้อมูล ไม่ต้องไปคลิกบ่อยๆ      สารวัตรแป๊ะตอนนี้ ช่อง3 กระทู้หนึ่ง ช่อง7 กระทู้หนึ่ง...ช่องอื่นๆอีกจิปาถะ...เฮ้อ..กำนันเหนื่อยแทนจริงๆ  เห็นบอกว่าเป็นผู้เฒ่าด้วย ยังงัยก็เอาพอดี พอดี นะท่านสารวัตร..กลัวเหมือนกำนัน  ขนาดตั้งกระทู้ ZOOM ZOOM..กระทู้เดียว  ถึงกับวูบ ต้องให้น้องพาส่งโรงพยาบาล...555.....
    เอ้าใครมีปัญหาถามมา.....

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอนอกเรื่องมวยครับ omg ใครเคยใช้แล้วดีเหมือนโฆษณาหรือเปล่าและราคาเท่าไหร่ช่วยบอกด้วยครับ
 เห็นโพสต์ที่บ้านบางบอนเลยอยากรู้ครับ :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ด้วยความเคารพครับ..ท่านกำนัน...คือพอจะมีหนทางใดที่จะสามารถลงซิกเดี่ยวได้เร็วขึ้นไหมครับ..
      พอย้อนไปอ่านคำถามด้านบน เจอคำถามนี้พอดี....บ่องตงนะ..ไม่สามารถจะเอามาลงได้เร็วเหมือนของลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี... เพราะจอบบ้อนต้องเสียเงินโทรเข้าฟัง ครั้งละเป็นร้อย   กว่าจะได้เรื่องบางทีก็โน่นแหละ 11.45 น.       เอาเป็นว่ารักแล้วรอหน่อย  กำนันได้ของชอบจอบบ้อนตอนไหน  จะเอามาลงทันที....
ขอนอกเรื่องมวยครับ omg ใครเคยใช้แล้วดีเหมือนโฆษณาหรือเปล่าและราคาเท่าไหร่ช่วยบอกด้วยครับ
 เห็นโพสต์ที่บ้านบางบอนเลยอยากรู้ครับ :Onion-s-97[1]:
          งัย..นกเขาที่มีไม่ขันเหรอ หรือว่าตัวเล็กล่ะ...รอหน่อยเดี๋ยวถามให้

ไฟหนาว

สโลแกนเขา..แข็ง ทน ใหญ่ หนักแค่ไหนก็เอาอยู่...555..(กำนันไม่ต้องใช้เลย)    เขาขาย 2 กระปุก 4200 บาท  3 กระปุก 6000...สนใจติดต่อโดยตรงนะจะบอกให้

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านถามเผื่อพี่น้องบางบอนครับ(ผมปกติเต็ม100ครับ) :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้ตั้งเพื่อตอบปัญหาต่างๆ  ที่คาใจของพี่น้อง  มีอะไรเข้ามาคุยได้เลยครับ...
         ระหว่างรอ...   กำนันอยากบอกว่า กระทู้..วันนี้พี่สั่งลุย..นั้น พี่น้องต้องเข้ามาดูการอัพเดทข้อมูลด้วย    เพราะก่อนชกมีเหตุการณ์น่าติดตามมากมาย  ล่าสุด ช่อง7...กำนันให้ เปรี้ยวปาก..แต่ข่าวเชิงลึกเข้ามาเรื่อยๆ..ใครที่ย้อนเข้ามาอ่าน จะรู้ว่า กำนันให้เล่น..รองเพชรสมิหลา...บางทีก็ไม่จำเป็นต้องบอกเหตุผล....พี่น้องจะรู้เอง..สำหรับของชอบจอบบ้อน...หากใกล้เที่ยง ยังไม่ได้ ก่อนไปตู้ก็คลิกดูอีกหน ถ้าไม่มีก็คือไม่ได้ข้อมูลมาลง  เข้าใจตรงกันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
ข่าวเตื่อนภัยท่านArmyพิมลงปกติได้ไหมท่านกำนันโทศัพท์อ่านไฟว์ไม่ได้เลยครับ

ไฟหนาว

ข่าวเตื่อนภัยท่านArmyพิมลงปกติได้ไหมท่านกำนันโทศัพท์อ่านไฟว์ไม่ได้เลยครับ
            ในเว็บลงเบอร์โทรไม่ได้เพราะมีปัญหา..คงเข้าใจนะ....เอางี้คุณเล่นเฟสหรือเปล่า...   ถ้าเล่น.. เข้าเฟส แล้ว พิมพ์คำว่า ไฟหนาว เมืองเลย..แล้วกำนัน จะบอกข่าวเตือนภัยให้       หรือ ใครที่ต้องการรู้ข่าวเตือนภัยโดยตรง ก็ใช้วิธีนี้ได้เลย...
            เอ้า ใครถามอะไรอีก ว่ามา..

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
มวยคู่สมรักษ์-ผู้พันยอด***ใครต่อใครรอง****ตัวไหนน่าจะชนะครับ

ไฟหนาว

มวยคู่สมรักษ์-ผู้พันยอด***ใครต่อใครรอง****ตัวไหนน่าจะชนะครับ
      ขี้โม้ดีกว่า....

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
ได้ดูคลิปการชกระหว่าง สกุลชัยกับหยาดฟ้าแล้ว คือถ้าต่อยทิช่อง7ผมว่าแพ้สกุลชัยเล็ก...
ท่านกำนันพอจะมีข้อมูลของเหล็กไหล ช.หรือเปล่าคับตัวนี้ผมถูกโฉลกเลยอยากหาประตูไปสู้คับ...

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
 :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:เรื่องของมวยนี่...มันปวดหัวพอสมควร ไหนจะติดตามความเคลื่อนไหว  ติดตามกระแส ราคาเรต การฟิตซ้อมก็ดี อื่นๆอีกสารพัด เป็นท่านกำนันต้องรับภาระดูแลลูกบ้านทั้งหมดหนักมาก...ส่วนเป็นสารวัตรก็พอแว๊บได้...แต่อายุอานาม สังขารนี่เป็นตัวถ่วง...ท่านว่ามาก็ถูกต้องครับ...เดี๋ยวจะวูบได้ :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:เรื่องของมวยนี่...มันปวดหัวพอสมควร ไหนจะติดตามความเคลื่อนไหว  ติดตามกระแส ราคาเรต การฟิตซ้อมก็ดี อื่นๆอีกสารพัด เป็นท่านกำนันต้องรับภาระดูแลลูกบ้านทั้งหมดหนักมาก...ส่วนเป็นสารวัตรก็พอแว๊บได้...แต่อายุอานาม สังขารนี่เป็นตัวถ่วง...ท่านว่ามาก็ถูกต้องครับ...เดี๋ยวจะวูบได้ :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:
         นึกว่าจะปล่อยให้กำนัน และผู้ใหญ่ซอย ลุยช่วยแก้ปัญหาให้ลูกบ้านซะแล้ว..ขอบคุณมากครับท่านสารวัตรที่เข้ามารายงานตัว      มาแแล้วช่วยตอบและให้คำแนะนำท่า่น RUNBKK7929...ด้วยเด๊อคับเด๊อ
ได้ดูคลิปการชกระหว่าง สกุลชัยกับหยาดฟ้าแล้ว คือถ้าต่อยทิช่อง7ผมว่าแพ้สกุลชัยเล็ก...
ท่านกำนันพอจะมีข้อมูลของเหล็กไหล ช.หรือเปล่าคับตัวนี้ผมถูกโฉลกเลยอยากหาประตูไปสู้คับ...
           สารวัตรแป๊ะ..ลุยเลย....
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
ระหว่างรอคำถาม...
            กำนันขอเวลาคุยซักนิดนะ..ผู้ขยันตั้งกระทู้ เมื่อก่อนยกให้ ท่านพลเมืองดี..เดี๋ยวตั้งโน่นตั้งนี่..ซึ่งบางเรื่องน่าจะรวมกันได้ก็ไม่รวม   มา ณ เวลานี้ท่านพลเมืองดีซาการตั้งกระทู้ลง        ก็เลยมีตัวแทนขึ้นมาแหล่ว ได้แก่..ท่านสารวัตรกำนัน แป๊ะ ภูพระบาท....เบาะๆตอนนี้ก็ 3-4 กระทู้ไปแล้ว     กำนันก็ไม่ว่าอะไรหรอกนะ แต่สะกิดไว้นิดว่า เอาพอประมาณ เนื้อหาไหนรวมกันได้ก็เอาไว้ด้วยกัน  เหมือนกระทู้..สนทะเล..สองคู่สู้เซียน..  กระทู้เดียวคลุมหมดทั้งช่อง3 ช่อง7...พี่น้องก็สะดวกในการหาข้อมูล ไม่ต้องไปคลิกบ่อยๆ      สารวัตรแป๊ะตอนนี้ ช่อง3 กระทู้หนึ่ง ช่อง7 กระทู้หนึ่ง...ช่องอื่นๆอีกจิปาถะ...เฮ้อ..กำนันเหนื่อยแทนจริงๆ  เห็นบอกว่าเป็นผู้เฒ่าด้วย ยังงัยก็เอาพอดี พอดี นะท่านสารวัตร..กลัวเหมือนกำนัน  ขนาดตั้งกระทู้ ZOOM ZOOM..กระทู้เดียว  ถึงกับวูบ ต้องให้น้องพาส่งโรงพยาบาล...555.....
    เอ้าใครมีปัญหาถามมา.....
ใหม่ๆก็อย่างงี้ทุกราย...นานๆไปก็อ่อนแรงไปเอง...เป็นธรรมดา :Onion-s-17[1]: :Onion-s-65[1]:

Rangsit

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ท่านครับผมอยากทราบว่าคู่3ช่อง7ใครอยู่มุมแดงครับ :Onion-s-26[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-26[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal