เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย น้ำหนักวิจารณ์ ช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ  (อ่าน 6158 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

ธีระเดช   ส.รดายิม  103                       จะแพ้             เพชรธรรมราช  สิงห์มนัสศักดิ์ 103

เหมือนฝัน  ศิษย์ครูดำ 104.5                   จะชนะ              น้องออย  ศิษย์เจ๊แอน 104.5

ขุนเดช  กะบะบ๊อกซิ่งบอย 118ต่อ1ปอด์น          จะชนะ              เจเน็ต   ราชานนท์ 121-2

กุหลาบขาว มานพรุ่งโรจน์ 108.5-.5               จะชนะ            กวางเงิน  ศิษย์ครูเจี๊ยบ 108

วังเย็น ค้างคาวร้อยล้าน 110.5                      จะชนะ               เพชรดำ  อ.วัชรี 110.5

ลูกน้ำ ก.กลมเกียว 109.7-1.7                      จะชนะ           น้องกิ๊ป  อ.วันเชิด 108

ฟ้ามีชัย นครโชคชัย  131                            จะแพ้           พิมพ์ทักษิณ  เกียรติกำธร 131

เพชรจักรวาล  ศิษย์ครูแผ้ว 91                       จะชนะ          โอเล่ดง  อ.ธนาไพร 91

เพชรสุริโย  มานพรุ่งโรจน์ 129                      จะแพ้          ติ้กชีโน   ศะศิประภายิม

มวยเด็ดมวยชอบ     ชี้ไปที่   ลูกน้ำ  ก.กลมเกียว

พิมพ์ทักษิณ   เกียรติกำธร

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต  

คู่   1   2   3      ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา     สีเขียวถูก    สีขาวแพง   สีแดงขาด

คู่      4   5   6   7   8   ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง    ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นน้ำเงิน

ราคา    วงกลมถูก    สี่เหลี่ยมแพง   โบกช้าขาด 

yo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่านอัศวินป้าเช็งอาทิตย์ที่แล้วทำไมกรรมการชูสวนซิกสีกระดาษล่ะท่าน

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
 คู่นั้นกรรมการชูสวน  ให้ดาราชัยไปครับวันนั้นดาราชัยมองเป็นทีเด็ดครับวันนั้น  นี้ละครับหมัดมวย มีชูสวนบ้างไม่ใช่เรื่องแปลก ต้องดูสถานและสิ่งแวลล้อมประกอบด้วยนะครับ นานๆจะมีชูสวนสักครั้ง   

ระพีพัฒน์

• มวยใหม่
  • **
ขอบพระคุณมากคับผม

yo

• มวยใหม่
  • **
ขอบพระคุณท่านอัศวินที่ให้ความกระจ่างใสครับวันนี้ช่อง7เป็นไงครับพอได้มั๊ยผมมาโดนเพื่อนอำให้เล่นน้ำเต้าทองมีนอกในโดนเต็มเต็มค่าเทอมลูกไม่เหลือแล้วล่ะพี่ท่าน ขอบคุณสำหรับป้าเช็งครับยังไงก็อยากคุยกับพี่เป็นการส่วนตัวแจ้งเบอร์ให้หน่อยxxxxxxxxxได้มั๊ยครับที่คนลำปางครับ

yhai2012

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุนมากคับ ท่าน:อัศวิน อาทิตย์หน้ารงให้ผมอีกนะคับ

vinaikham

• มวยใหม่
  • **
ทำไหม วันทีไม้ถูกต้อง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal