เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7น่าลุ้น2 อัดเข้าไป ถ้ามั่นใจพี่ !!  (อ่าน 26429 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..น่ารักน่าลุ้น..ตามด้วยของร้อนคนเสื้อเขียว... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้ 3 จิตอาสา...ไฟหนาว..Army..และจอบบ้อน..จับมือกัน  ทำหน้าที่เป็นตัวช่วย  เล่นมวยตู้ทุกวันนี้ ต้องรู้ทันเกม จึงจะอยู่ได้    คุณมีตัวช่วยเพียบแบบนี้ ไม่ต้องกลัวใคร เมื่ออยู่หน้าตู้  เมื่อคุณคลิกอ่านข้อมูลแล้ว  ได้โปรดให้กำลังใจแก่พวกเราด้วย ขอขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

Rangsit

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ผมขอบคุณทั้ง3ท่านมากนะครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

เมื่อวานต้องขออภัยด้วยครับ  ของร้อนคนเสื้อเขียวใช้ไม่ได้  วันนี้ ผมจัดให้ใหม่ รับประกันใช้ได้แน่นอน..ตามนี้เลย ผมเอามายืนยันอีกครั้ง...

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ไฟหนาว

ผมขอบคุณทั้ง3ท่านมากนะครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

นี่แหละครับ ที่พี่น้องจิตอาสาต้องการ ขอบคุณครับผม
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

สำหรับ มวยใช่..ตัวที่1..  ผมมองไปที่ ป้อมเพชร สิงห์บ้านสร้าง  ป้อมเพชร จะชิงแชมป์ 102 ป. ที่ว่างของเวทีมวย7สี กับ เชน พรัญชัย   ป้อมเพชรอยู่มุมน้ำเงินนะครับ   ป้อมเพชร เป็นมวยบู๊เดินบดเดินบี้ประกบในกระซวกเข่า ฝีมือไม่เท่าไหร่ แต่จิตใจสู้เกินร้อย     ส่วยเชน(มุมแดง)เห็นชกออกตู้7สีวันนั้น ชกกับ กริชทองคำเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช ซึ่งเชนเล็กกว่า แต่โคตรฝีมือ ตั้งรับจับทาง ดักเตะดักแทงเก่งมาก สอนมวยชนะกริชทองคำเล็กไปขาดลอย ซึ่งกริชทองคำเล็กใหญ่กว่าเห็นๆ  ก่อนหน้าชนะติดต่อกันมา 14 ไฟต์   เชน ชกวันนั้นติดตาเซียนมาก   วันนี้รูปเกมคงออกมาแบบ ป้อมเพชร เดินเข้าหา เตะนำ ตามด้วยเข่า เชนเล็กกว่าออกจังหวะฝีมือ ดักเตะ ดักแทง ไม่ปะทะ   หากป้อมเพชรเดินช้าโดนเตะเถิดเทิงแน่ แต่ถ้าชกตามสไตล์ของตัวเองเดินบี้จับในให้ได้ หายใจรดต้นคอ เชนลำบาก...  คู่นี้ดูไม่ยาก ถ้าเชนพลิ้วได้ตลอดแชมป์ชัวร์ ป้อมเพชรประกบในไม่ได้ออกทะเล แต่เกาะติดเมื่อไหร่..แชมป์เป็นของเขา     สำหรับเชน มีโกเด๊ะอัดฉีดก่อนชก คุมหน้าเสื่อ ส่วน ป้อมเพชร มีเสี่ยแขกอัดฉีด คุมหน้าเสื่อให้ ขนาดลงทุน ให้เทรนเนอร์และนักมวยจากค่าย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ช่วยเทรน ลงนวม ซ้อมปล้ำถึงค่ายสิงห์บ้านสร้าง ก็ถือว่าไม่ธรรมดาแล้ว    มวยคู่นี้หน้าเสื่อกินกันไม่ลง อยู่ที่นักมวยเท่านั้น    ..ผมชอบ ป้อมเพชร ดูคลิปแล้ว เชนไม่น่าพลิ้วได้ตลอด เพราะป้อมเพชรสมองมวยดี เดินจี้ถึงตัว กอดรัดฟัดเข่าทันทีตีได้ทุกท่า ขนาด ปีใหม่ เอราวัณ ยังเสร็จมาแล้ว  ไม่ต้องคิดมากครับ จัดไปเลย..ป้อมเพชร วันนี้แชมป์ชัวร์ครับ...

ไฟหนาว

เรื่องการสร้างนักมวยให้ได้แชมป์ ถูกโฉลกกับเสี่ยแขก...วันนี้คงได้เห็นกันชัดๆครับว่า..เสี่ยแขกเขาทำได้.. ป้อมเพชรวันนี้ น่ารักน่าลุ้น เล่นแล้วสบายใจครับ

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า
คู่1  พิกัด 118 ป. ราชศักดิ์ชั่งได้่ 119 ลด 1  เพชรชาติชาย 118
คู่2 ชิงแชมป์ 102ป.(ว่าง)  ป้อมเพชร(แดง) ชั่งได้ 103.1 ลด 1.1  เชน ชั่งได้ 102.5 ลด .5  น้ำหนักผ่านแล้วทั้งคู่
มวยใช่ ผมยืนยันตามเดิม...ราชศักดิ์-ป้อมเพชร...ลุ้นไว้ได้เงินใช้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

...มีการเลื่อนคู่มวย  ครับ..

คู่ที่ 1  เป็น  ราชศักดิ์  VS  เพชรชาติชาย..

คู่ที่ 2  ป้อมเพชร  VS  เชน..ป้อมเพชร  อยู่มุมแดง ครับ....

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..ตามนี้ครับท่าน..

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับท่านพลเมืองดี   ที่เอาโปรแกรมมวยมาฝาก   เมื่อวานก็กรุณาสายตรงบอกมวยให้เข้าวินทั้งคู่  วันนี้ก็อย่าลืมกำนันล่ะ   ท่านอยู่ในเวทีรู้อะไรดีๆเยอะ...
        สำหรับมวยใช่อีกตัว ชกเป็นคู่แรก   ผมมองไปที่ราชศักดิ์...มวยเข่าจับในได้ขย่มตีไม่เลี้ยง  วันนี้ชกกับ เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย มวยเตะหนักต่อยหนัก แต่ระยะหลังกลายเป็นมวยหนักหมัีด   ชกใครไม่หล่น  มวยคู่นี้เป็นมวยเก่าทั้งคู่ ชกมานาน   แต่ดูฟอร์มแล้ว ราชศักดิ์เหนือกว่า   3ยกแรกไม่โดนหมัดหงายท้องไปก่อน ยก45 เอาอยู่...ไฟต์นี้ เพชรชาติชาย ยังเกิดไม่ได้..เล่นราชศักดิ์ดีกว่า ต้นๆทำใจ เสียวแล้วรับ..ราชศักดิ์ครับ

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
สวัสดีครับ ท่านไฟหนาว ไม่ได้ทักทายท่านเสียนาน
ไม่รู้ยังจำผมได้ป่าว ... ยังไงวันนี้..ขอซ้อนท้าย ติดรถ
ไปกลับท่านด้วยนะครับ...ราชศักดิ์... :Onion-s-160[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
ขอบคุณคับพี่ชาย เลื่อนคู่ชกนี่ชงให้ใครหรือเปล่าคับ

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านกำนัน ท่านอาร์มี่ ท่านจอบบ้อน3จิตอาสามากๆครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์และกำลังใจที่มอบให้พวกเรา 3 จิตอาสา  เราพี่น้องกัน ต้องช่วยกันเต็มที่   เรามีตัวช่วยไม่ต้องกลัวครับ ทุกตัวช่วยมีประโยชน์ทั้งนั้น
      มวยคู่2...ชิงแชมป์ 102 ป.   หน้าเสื่อคงกินกันไม่ลง ระดับบิ๊กทั้งคู่ อยู่ที่นักมวยทั้งคู่แล้วครับ ว่าใครทำเกมได้ดีกว่ากัน...ผมชอบเด็กเสี่ยแขก..ป้อมเพชร คนนี้สมองมวยโอเค ใส่เกียร์เดิน จับในได้หายใจรดตันคอได้เมื่อไหร่ เชนยอมครับ... แต่กว่า เชนจะยอมคงไม่ง่าย เพราะทีมงานโกเด๊ะคงแก้เกมมาแล้ว   อย่าคิดมากครับ เล่นเด็กเสี่ยแขกไปเลย ตอนนี้ เรตเปิด ป้อมเพชรต่อ 3-2...น่าต่อครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ขอบคุณครับพี่แดง  ผมขอไปด้วยครับตัวนี้   :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เรต...
เสมอ เพชรชาติชาย
ป้อมเพชร ต่อ 3-2...
กำลังสวยครับ..จับมวยใช่ ที่ผมให้ไว้เหอะ...เชียร์สบาย หายใจขัดๆหน่อย แต่จบเกม ยิ้มครับรับตังค์..555...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว....(พลเมืองดี)
7
koo 12  45  pud-a   pid-b   koo3 salab
saidaskang-pang /  kwadaskang-kad
11
koo 12    kiew-a   chompoo-b     trong-kwang-pad
koo 345    trong-a  kwang-b    chompoo-kiew-pad

bright....waiat please......
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

ไฟหนาว

...กำลังใจจากเสี่ยแขก..ป้อมเพชรคว้าแชมป์วันนี้ได้ เอา สร้อยคอทองคำ หนัก 3 บาทไปเลย... ลุ้นยาวครับ ป้อมเพชร สู้ตายถวายหัวแน่

ไฟหนาว

ราคาเรตขยับไหลต่อ ไหลรอง
คู่แรก เพชรชาติชาย ราคาต่อเหลือ 10-9
ป้อมเพชร ราคาต่อเหลือ 5-4
มวยมาสู้ ช่วงพักยกกดฟังด้วย ขาใหญ่อุ้มใคร...คู่1 ยก123 ต้องทำใจ..เพราะเพชรชาติชาย เตะขา ต่อยหมัดแรง ยก45 ราชศักดิ์คงได้ทีขย่มเข่า เล่นระวัง ดูดีๆครับ

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน..คงไม่ได้แล้วหละ...
7สีวันนี้...ป้อมเพชร-มงคลชัย เล่นแล้วสบายใจที่สุด  ราชศักดิ์-โตโต้ ต้องลุ้นหน่อย แต่น่าเชียร์ ผมไปตู้ก่อนนะ   โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: สุดยอดอีกแล้วท่านกำนัน  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

ดีใจด้วยนะครับ ที่ช่วยเป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินใจของคุณเมื่ออยู่หน้าตู้
คงกระเป๋าตุงกลับบ้านกันถ้วนหน้า ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานอีกครั้ง...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal