เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 ลุ้น1 ลุยเลย 1 ใจถึงหน่อยนะไอ้น้อง !!!  (อ่าน 16016 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://l][/img]
มวยใช่ จัดไป2 ตัวแรกเป็นรองต้องลุ้น ตัวที่2 ยิงยาว..ลุยๆๆๆ.......[/i]
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่แรกช่อง3วันนี้ คู่คี่สูสี เล่นยากที่สุด เพราะเป็นมวยฟอร์มสดใส 3-4ไฟต์หลัง ต่างก็สะกดคำว่าแพ้ไม่เป็น  แถมสไตล์การชกก็เหมือนๆกัน  หม่ำหม่ำเตะเข่าหนัก  บุญหลงก็เตะเข่าหนัก   มันจำเป็นต้องเลือก ส่วนตัวผมมองว่า บุญหลงน่าจะได้เปรียบรูปร่างเล็กน้อย  มีีความมุ่งมั่นในเกมสูง ออกอาวุธได้รัดกุม ดูดีกว่า   เกมเบียดแน่  ผมชอบบุญหลง ทีต่อทีหนักกว่า การยืนระยะดีกว่า น่าจะได้รับการชูมือครับ

ไฟหนาว

หม่ำหม่ำ-บุญหลง โอกาสชนะแพ้50-50 ครับ   ผมแนะนำว่าดูซิกดีๆ กดฟังข่าวอาร์มี ดีที่สุด  ยังงัยก็จับข้างบุญหลงไว้ก่อน เซียนอาจจะมองว่า หม่ำพหม่ำดีกว่า  แต่ผมมองว่ามวยคู่นี้สูสี ได้เสียถึงเงินแน่..หากบุญหลงเป็นรองก็เข้าทางเรา..รองไปเลย ได้ลุ้นชัวร์..

ไฟหนาว

พี่น้องครับ ตามข่าวอาร์มี และของร้อนคนเสื้อเขียว จะใช้ได้เฉพาะเสาร์อาทิตย์นี้เท่านั้น  และหากถูกบล็อค  ไม่ต้องตกใจ ติดต่อข่าวใหม่ไฟหนาวทันที  ผมช่วยคุณได้ครับ..รักนะจุ๊บๆๆ...

ไฟหนาว

หาข้อมูลได้แล้ว สละเวลาซักแป๊บ เข้ามาทักทายพวกเรา 5 จิตอาสาด้วย..รอกำลังใจอ่ะ..
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ตามครับเพชรเมืองชล หม่ำ ๆ หน้าตาดีจัง...จัดไปครับ ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

ไฟหนาว

การันตีได้เลยครับว่า มวยคู่นี้ ไม่มีม้วนเดีนวแน่...มีโอกาสพลิกสูง..

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับท่านกำนันแดง และจิตอาสาทุกท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

บุญหลง นักชกวัย 19 ปี เลือดนักสู้เต็มตัว จากกำแพงเพชร น้ำเลี้ยง หน้าเสื่อเป็นรองหม่ำหม่ำ แต่ผมมองว่าฝีมือไม่เป็นรอง วันนี้แพ้ชนะผมไม่รู้ แต่บุญหลงสู้แน่นอนครับ..เป็นรอง..ก็น่ารองจัง...

bbmuaythai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
--
ขอบคุณทุกตัวช่วยของท่านไฟหนาวครับ..
ว่าแต่..บอกหม่ำหม่ำหน้าตาดีนี่ มุขใช่ไหมครับ(ฮา)
คู่นี้ผมชอบหม่ำหม่ำนะ..โดยเฉพาะไฟต์หลังที่อ้อมน้อยโดนใจซะเหลือเกิน
หลังชก น้องให้สัมภาษณ์ว่าเป็นญาติกับหม่ำ จ๊กมกด้วย
มวยซ้อมดี วินัยดี แถมมีลูกพี่คอยหนุนหลัง คุณเอกบางไทรติ๊บหนักแบบนี้
ต้องขอดูเกมบนเวทีประกอบก่อนล่ะครับท่าน..

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

saroj

• ชอบกด Like + 6

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

หงอคงฟันธงมาแล้วครับ...1 ตัวช่อง3 วันนี้ บอกว่าดีกว่าคู่ชกแน่นอน..ถ้าตรงใจคุณ จัดไปครับ...

ปาเกียว

• มวยคู่เอก
ด้วยคนครับ

ไฟหนาว

ราคาเรตขณะนี้
บุญหลง ต่อ 10-9  ไหลรองบุญหลง
เพชรเมืองชล ต่อ 5-2
 :Onion-s-160[1]:

ปาเกียว

• มวยคู่เอก
ราคาเรตขณะนี้
บุญหลง ต่อ 10-9  ไหลรองบุญหลง
เพชรเมืองชล ต่อ 5-2
 :Onion-s-160[1]:

ไว้ใจหม่ำหม่ำต่อครับท่าน
ส่วนคู่เพชรเมืองชล มันยังไงๆครับ
ต่อยนอกรอบหรือปล่าวครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่มอบให้พวกเรา 5 จิตอาสาครับ
   อินทรีย์แดง(เฉพาะกิจ)มาแล้วครับ..ชอบจัดยาวไปเลยครับ.....

ไฟหนาว

ไฟต์แรกเข้าจังเบอร์...หงอคง..ติดตามผลงานต่อไปกันให้ดีนะคาับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal