เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี 5จิตอาสาฟันธงตรงเผ็ง มวยตัวไหนน่าลุย คลิกที่นี่....  (อ่าน 47214 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
2มวยใช่ ต่อรองไว้ ต้องได้เงิน..จัดไปไอ้น้องรัก.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก...ทมิฬดำ ชื่อเดิม เขมรน้อย อ.วันเชิด นักมวยเลือดเขมร อยู่เมืองมาตั้งแต่เกิด เคยชกกับ หนุ่มน้อย ศิษย์เจ๊เหมียว ที่ ตจว มา 2 หน  หนแรกเสมอ หนหลังชนะคะแนน  ข่าวว่าเป็นมวยเครื่องร้อนช้า แต่เครื่องติดเมื่อไหร่ได้เรื่อง วันนี้เจอกันใหม่จัดไปครับ..ทมิฬดำ..คู่คี่สูสีมีเสียว แต่เสียวแล้วได้ตังค์ใช้ ก้อ โอเคนะพี่น้อง...

ไฟหนาว

ไฟหนาว

ของร้อนคนเสื้อเขียว ล่าสุด ตามนี้นะครับ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ5จิตรอาสา ทหัวใจหล่อมากครับ ติดตามตลอดนะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ5จิตรอาสา ทหัวใจหล่อมากครับ ติดตามตลอดนะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
   มาแล้วกำลังใจ   6จิตอาสาต้องการก็แค่นี้แหละ  พวกเราคือตัวช่วยก่อนการลงทุน คุณรับได้ฟรีๆ..กว่าจะมีของดีมาให้ ไม่ใช่เดาสุ่ม ไม่ก๊อปใคร พวกเราเป็นตัวเราเอง  ฟันธงจากข้อมูลที่เราเสาะสืบมา ดังนั้น ขอให้คุณๆสบายใจได้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

aekchar

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณฮีโร่ทั้ง6นายด้วยใ
จจริงครับติดตามเสมอ

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้พวกเราครับ
   มวยไทย7สี วันนี้....ขอขอบคุณภาพจาก คุณพลบางนา ที่ถ่ายไว้ตอนชั่งน้ำหนักเมื่อเช้านี้ ที่ช่อง7สี ครับ..

chuchuth

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านจิตอาสาทุกท่านครับ

ssk

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับผม 5 จิตอาสา  :Onion-s-160[1]:

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

ไฟหนาว

มวยแรงเอาไปลุ้น..อินทรีย์แดง..มาแล้วครับ   ฝากบอกพี่น้องว่าน่าลงทุน จัดไปครับ

ไฟหนาว

มาอีก1จิตอาสา...มวย กินนิ่มจิ้มได้..พลเมืองดี     ฝากบอกมาว่า ต้นๆอย่าตกใจ ปลายแรงติดจรวด ระยะนี้ฟอร์มฮ็อต..หากพี่น้องถูกใจ มีกระสุนเท่าไหร่สาดไปครับ..555...

ไฟหนาว

มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง...มาแล้วจร้า   ฝากบอกว่า น่าลุ้นนับน็อคอีกด้วย  หงอคงมั่นใจ..ต้องได้รับการชูมือ   ฝากไว้ตัดสินใจก่อนการลงทุนครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22

ไฟหนาว

จิตอาสาท่านสุดท้ายที่จะฟันธง7สี วันนี้...  มวยตู้เตะตา จาก จอบบ้อน...  เมื่อวานพลาด    วันนี้ บอกพลาดยากส์ จัดไปครับพี่น้อง...

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
เดี่ยวไมโครโฟน 09-08-58
7
คู่ 1345 เปิดเสื้อแดง- ปิดน้ำ
คู่ 2 สลับ
หู-ไหล่-คาง-ชูกำปั้น
............................
เด็ด.....ทมิฬดำ..... สิงห์

wichai

• ชอบกด Like + 18

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
ช่อง11
คู่12เปิดแดง ปิดเงิน
345สลับ
ราคาไหล่ หู หัว คาง
.............
ตระกูลหยก-ก้องศึก-เพชร-คมบาง
..........................
เด็ด-ก้องศึก-คมบาง

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้พวกเรา 6 จิตอาสาครับ  มวยใช่พลิกราคาแพง..มันทำกรูได้  หักปากกาเซัยนกันถ้วนหน้า..ฮ่วย หมัดมวยก็งี้แหละ  ไอ้พวกขาใหญ่มันอุ้มเอาไปงาบหมด ดีที่ข่าวอาร์มี่ช่วยไว้ ไม่งั้นหมดตูดแน่  งัยมันก็ผ่านไปแล้ว ว่ากันใหม่ คงไม่ท้อถอดใจนะพี่น้อง...
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
หนึ่งกำลังใจสู้ๆๆครับ

ไฟหนาว

ชกไม่ได้เรื่องทั้งคู่   ผมยอมรับครับว่าเสียความรู้สึกมาก

ไฟหนาว

ขอขอบคุณจากภาพ  i leke muaythai...มา ณ โอกาสนี้ครับ

ไฟหนาว

ข่าวทมิฬดำชกผิดฟอร์มกำลังกระฉ่อนในโลกโซเชียล..มีกระแสว่า ทมิฬดำแอบเปลี่ยนชื่อไปชกที่โคราช ก่อนชก7สี  หากเป็นจริงก็เป็นเรื่องที่น่าเศร้าใจ  เพราะการชกช่อง7นั้น เป็นการเปิดตัวนักมวย ชกดี คนก็ชื่นชอบ ถ้าชกไม่เอาถ่าน โอกาสจะได้มาชกที่7สี คงยาก  การชกเวทีภูธร หน.พาเดินสายชกได้ตามสบาย  ต่างกับการชกที่ 7 สี นักมวยต้องฟิตซ้อมเกินร้อย..ยิ่งชกครั้งแรกด้วย ต้องทุ่มเทเป็นพิเศษ    หากข่าวทมิฬดำแอบไปชกที่โคราชเป็นเรื่องจริง ผมว่าทีมงานคิดผิดถนัด ที่ไม่เห็นความสำคัญของการให้นักมวยชกออกตู้  เพราะเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เห็นชัดว่า  ทมิฬดำ ชกแบบไม่กระตือรือล้นเลย เรี่ยวแรงหดหาย...เป็นบทเรียนสำหรับหัวหน้าคณะที่จะพานักมวยมาชกที่ 7 สีครับ

เขยน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 10
สู้สู้ครับท่านไฟหนาว

srivang

• ชอบกด Like + 61
บังเอิญผมกดฟังมวยหูท่านหนึ่งดังนี้.-
1.น้ำมา นน.ขาด 1 ป.(น้ำน่าจะชกดีในพิกัด 110 ป)
2.น้ำแอบชกในต่าง จว.ถี่มากๆ(เป็นไปตามท่านไฟหนาวบอก)
3.แดงแพ้ที่ต่าง จว.หมด 4 ยก เป็นต่อประมาณ 8-1 พลิกแพ้ราคาแพง
สรุป แดงแพ้คงเพราะแผ่วปลาย วันชกแก้มือ 7 สี เงินมาขาด แดงลดนิดหน่อย แสดงว่าพิกัด 112 แดงได้เปรียบแน่นอน หน้าตู้ขึ้นมาเงินต่อ 5-4 ศรีวังรองอย่างเดียวครับ ผล 2 ยกแรก สูสีเงินต่อประมาณ 3-2 5-3 รอง สุดท้ายขาดลอย(อิ่มครับ)

thawee

• ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ทมิฬดำ ชกผิดฟอร์มจริงจริง ปกติเป็นมวยแรงปลาย 4-5 แซงกิน วันนั้น ปลายยก 4 เริ่มจะแซง มองอนาคต ยก 5 แซงแน่ ราคา 3-1 รอง(จาก 15-1)แต่ยก 5 ชกเหมือนไม่ยากชนะ กลางยกยังเล่นลีลาอีกเหมือนตนเองชนะ สุดท้ายยอมเฉยเฉย ถ้าเป็นอย่างคุณไฟหนาวพูด ทีมงานผู้จัดน่าจะพิจารณาเป็นพิเศษหากจะนำขึ้นชกช่อง 7

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆคอมเม็นต์ครับ ที่กรุณาเข้ามาร่วมแสดงความเห็นหลังเกม  ช่อง7ระยะนี้ มวยพลิกถี่ต้องระวังกันให้หนักแล้วครับ
      คู่แรก7สีอาทิตย์นี้มีโอกาสพลิกสูง  ต้องเตือนแมงเม่า รวมทั้งผมด้วย ประมาทไม่ได้เด็ดขาดครับ

wichai

หลังมวยคู่แรกเซียนท่านหนึ่งก็บอกเหมือนท่านไฟหนาวพูดครับ
 มิน่าเขารองทุกราคามวยจบเขาก็ยังพูดอีกครับ

Pond

• ชอบกด Like + 17
สู้ๆคับ เสาร์นี้ รอท่านเช่นเดิม

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นมากๆครับ
      ของฝากสมาชิกใหม่ครับ..เล่นมวยตู้ ต้องดูซิกเป็น...ซิกใครส่งก็ได้ ..ที่ช่อง7 คนส่งซิกจะเกาะกลุ่มกันอยู่ มองเห็นชัดครับ

ไฟหนาว

คู่รองและคู่เอก 7สี อาทิตย์นี้ เล่นใครดีครับ ?

ไฟหนาว

น่ากลัวครับ

ไฟหนาว

ข่าวดีครับ  ชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ่  เด็กใกล้บ้านผม มีคิวบู๊ 7 สี กลางเดือนหน้า   แต่ยังไม่ชัดเจนว่าป๋าชุ้นประกบให้ชกกับใคร  ผมเลยอ้อนป๋าให้จัดมวยคู่นี้ชกกัน ผมว่าได้เสียแน่      ชายหล้าน็อคแสนพล  สิงห์ทองน้อยน็อคเพชรทุ่งยั้ง  และทั้งคู่ต่างก็แพ้ เขี้ยว พรัญชัย มาด้วยกัน พี่น้องล่ะว่างัยครับ

ไฟหนาว

คุณพร้อมหรือยัง ในการที่จะรับมือกับมวยต่อ ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 เสาร์นี้...ไอ้มวยต่อแพงๆนี่แหละคือเหยื่อชิ้นโตของเสือสิงกระทิงแรด ที่อยู่ในสนามมวย     พวกนี้จะอุ้มจนมวยที่รองไว้พลิกมาฃนะได้ ทีผ่านมาพวกเขาก็ทำสำเร็จซะส่วนใหญ่    ต้องกดฟังอาร์มีด้วยครับ

wichai

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal