เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นเซียนต่างอ้างกันว่า สิงห์เจอแต่มวยตัวเล็กๆ  (อ่าน 8010 ครั้ง)

ปาเกียว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ผมอยากเห็นสิงห์ ไปชิงแชมป์ 118 กับ ประกายเพชร
สิงห์ เขาเก่งจริง ตัวไม่ห่างกันมากแต่แพ้กันแล้วอ้างกันเยอะ

ปล.ช่วงนี้ติดบอล

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ผมก็เห็นด้วยคับ ประกายเพชร กับ สิงห์ ชิงแชมป์ สนุกแน่คับได้เสียเลยคู่นี้

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
น่าเจอ สกุลชัยเล็ก จะได้พิสูจน์ตัวเองทั้งคู่ใครชนะไปเจอ ประกายเพชร

ประกิตสุรวงค์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 18
เห็นด้วยครับ อยากดูมากๆ สิงห์ VSสกุลชัยเล็ก =วิกแตก พ่วงเดิมพันสักล้าน แซ่บบบ!!!

thawee

• ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_48[1]:เจอกับสกุลชัยเล็กคงน่าดู ที่ผ่านมาเหมือนละครช่องเจ็ด สิงห์ขึ้นรายการทีไรคู่ชกชกเหมือนรู้หน้าที่ตนเอง(ต้องหาที่นอน)

s bangpoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ผมว่าผ่านตลาดแขก หรือไม่ก็เพชร อ พิมลศรี ให้ได้ก่อนดีไหมถึงไปเจอประกายเพชร

Niyom Rooksorn

• ชอบกด Like + 21
 :Onion-s-163[1]:ผมว่านะวันนี้ สิงห์เจอใครก้อสนุกได้เสีย ขอให้น้ำหนักเวทเท่ากัน รับรองมัน :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
ท่านครับถ้าตลาดแขกมา118..ผมเล่นสิงห์...ส่วน เพชร อ.พิมลศรี สิงห์เขี้ยวหักครับไม่ได้เจอกันง่ายๆหรอกครับคงอีกนานด้วยความเคารพครับ

ลมทะเล

• ชอบกด Like + 25
น่าเจอกับ จักรดาว...แต่ก็อีกนั้นแหละ..มวยตัวนี้ ไว้ใจไม่ค่อยได้
หรือ หนึ่งเทพ สร้างกระดูกไปก่อนดี น้าแกกะลังกรอบๆด้วย..เอามาทำลิฟได้

s bangpoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ท่านครับถ้าตลาดแขกมา118..ผมเล่นสิงห์...ส่วน เพชร อ.พิมลศรี สิงห์เขี้ยวหักครับไม่ได้เจอกันง่ายๆหรอกครับคงอีกนานด้วยความเคารพครับ
ใจตรงกันครับผมก็ชอบเพรชเหมือนกัน

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
ไม่ต้องเถียงกัน  (สิงห์ พรัญชัย) ได้เจอของจริงแล้วครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal