เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: bollbdtขอโทษนะคับที่ทำให้ผิดหวัง  (อ่าน 6407 ครั้ง)

bollbdt

• บุคคลทั่วไป
bollbdtขอโทษนะคับที่ทำให้ผิดหวัง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 23:02 »
ทีมของงานผมส่งข้อมูลมาเปลี่ยนตอนก่อนชกห้านาทีคู่ก้องไกร มีขาใหญ่เล่นเสือคิมเอาเงินสดมาเล่นรองทุกราคาจนโต๊ะใหญ่ปิดรับแทง ผมต้องขอโทษนะคับที่ไม่สามารถมาส่งข้อมูลเปลี่ยนให้สมาชิกที่ติดตามผมเพราะที่เล่นมวยกับบ้านผมมันอยู่ห่างกันมากๆๆ  ไม่รู้จะติดต่อกับท่านยังไง  ผมต้องโทษจากใจจริงๆๆ

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
Re: bollbdtขอโทษนะคับที่ทำให้ผิดหวัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 23:41 »
ไม่น่าเกี่ยวกับตัวเงินนะครับท่าน ผมมองว่าแพ้แค่ปลายยก 4 นิดเดียวไปไกลเลย ก้องไกรมันแพ้เพราะชกกลางวัน ถ้าเป็นกลางคืนลองดูดิ ใกล้เคียงมากๆแแกตัวได้ มวยแบบนี้ไม่ว่ากันครับ อาทิตย์หน้าขออีกนะครับ

bollbdt

• บุคคลทั่วไป
Re: bollbdtขอโทษนะคับที่ทำให้ผิดหวัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 00:44 »
ไม่หรอกคับ รู้ๆกันคับว่า  มวยตัวนี้เขาวาสแผนกันมาแล้วคับ  มวยมีงาน

หนึ่งเทพ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 12:29 »
โกเกียติเสียเป็นล้านยังบอกมวยมีงานอีก.........ให้ผิดก็คือผิดไม่ต้องแก้ตัวให้ดูดีหลอก

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 13:11 »
มวยมีงานเหรอ อิอิ....

แต่ดูว่าซาไกไม่ได้ชกกลางวันนานโดนแล้วยุบไปเอง ก้อแค่นั้น
ราคาก้อมาสู้ แต่นักมวยแพ้ตามสภาพร่างกายมากกว่า อยู่ค่ายนี้นักมวยไม่ต้องล้ม ก้อรวยแล้ว 

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 14:52 »
อาทิตย์ที่ 11 พ.ย.เวลา 13.40 น. คุณค่อยมาโพสก็แล้วกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal