เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าเปลียนอีกนะครับ  (อ่าน 2522 ครั้ง)

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
อย่าเปลียนอีกนะครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 15:33 »
ไม่ต้องรอ อะไรอีกคู่4 รุ่งแน่ๆ.....มวยคนละเรียงกัน..ใครที่คิดจะเสียเงินเพื่อจะเอามวยไปเล่น.....ผมว่าเอาเงินไปทำบุนดีกว้านะครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
Re: อย่าเปลียนอีกนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 19:26 »

ครับ  ไม่มีอะไรในกอไผ่
สู้กันถึงเงิน  นักมวยทั้งสองฝ่ายต้องมีของดีติดไม้ติดมือขึ้นเวทีบ้างล่ะ
บอกว่าหลุดที่ช่อง 7 ไม่เคยเจอเลยพับผ่าซิ
อะไรๆก็เกิดขึ้นได้เสมอ
โดยเฉพาะมวยในรายการ แล้วโยกคู่ตีใหม่
เหยียบตาชั่งยังไม่แน่ว่าจะได้ชก หรือ
แม้กระทั่งหลังชั่ง ยังไม่ได้ชกถมเถไป
ล่าสุดน่าจะเป็น ... แสงหิรัญ.......  ไงล่ะครับ
สุดท้ายใช่เลย เมื่อขึ้นเวทีไหว้ครูครับทุกท่าน

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
Re: อย่าเปลียนอีกนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 21:01 »
ครับจริงๆที่คุณเขียน(คนป่า)ผมรู้ว่าคุณรู้จริงผมก็ติดตามคุณครับผมรู้ว่าคุณเล่นจริง  คุณรู้มาคูณไม่เคยเอามวยมาแลกกับเงินเลย ผมไพโรจน์นับถือจากใจ ช้วยกันเพื่อนพี่ๆน้องๆในเว็บ ถ้าคิดจะเสียเงินอุดหนุน มวยไทยบางบอนดีกว่า  (บ้างคนไม่รู้อะไรเลยแล้วมาเก็บเงินอีก คนแบบนี้จำไว้เลยเล่นไม่จริงครับ)คนที่รู้จริง ไม่ต้องรออะไร(  เรต  ก่อนมวยขึ้นเวที  )

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal