เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 น่าลุ้น 2 ต่อรองไป อย่าสวนขาใหญ่นะน้อง....  (อ่าน 17842 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
2 มวยใช่ให้มวยสู้ ดูที่หัวใจใหญ่กว่าตับจับไว้ราคาดีออกตัวบังทุนนะ... :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่คนแรก อยู่คู่แรก ผมออกไปทางแบรนด์ไทย เด็กสร้างคนใหม่ของเสี่ยคำจันทร์ มีตี๋ สุวรรณ ยืนค้ำหน้าเสื่อที่มุม แบรนด์ไทยนักชกจากพิจิตร เคยชกกับวันพิชิตนักมวยขอนแก่นมา 1 ครั้ง เมื่อ 31 ต.ค.58 ที่ช่อง3 เกมวันนั้น วันพิชิตเรตเปิดเป็นต่อ  วันพิชิตชนะเพชรปานดำมา เป็นมวยจังหวะฝีมือ เตะขวาหนักรุนแรง เข่าในมีขวางแทงสู้  ส่วนแบรนด์ไทยอาวุธมวยเด่นที่เข่าวงใน ตีได้ทุกท่า เกมครั้งก่อนคู่คี่สูสีมาก ราคาพลิกไปมาหลายตลบ ครบยกแบรนด์ไทยพลิกชนะ   วันนี้เจอใหม่ รูปเกมคงเหมือนเดิม  ลุ้นแบรนด์ไทยสบายใจกว่าเยอะ...จัดไปครับ อย่าคิดมาก

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจครับ
 ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  แบรนด์ไทยวันนี้ ชั่งได้ 108 ป.เท่าพิกัด วันพิชิต 108.6  ลด .6 ป.  ชกเป็นคู่ที่4    ส่วนคมเพชรเล็ก-มัทธิอุส ชกคู่แรก เป็นการชิงแชมป์มวยไทยโลก รุ่น 154 ป. ที่ว่าง ชั่งน้ำหนักเมื่อวาน เท่าพิกัดทั้งคู่   มวยคู่นี้ เล่น คมเพชรเล็กไปเลย อาจมีนับน็อคให้เห็นครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

วันนี้ พลเมืองดี กับ ตาแม่น ออกมวยตัวเดียวกันครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับพี่

ไฟหนาว

เอ๋ บางนา มาแล้วครับ

ood

• ชอบกด Like + 10
ขอซิกดวยครับ

ไฟหนาว

อย่าลืมเข้ามาให้กำลังใจ 7 จิตอาสาด้วยนะครับ รอแค่นี้แหละ...ฝากไว้ ช่วงพัักยกต้องกดฟังขาใหญ่ เข้าใคร ตามเขาไปครับอย่าสวน
   หงอคง...มาแล้ว ฝากไว้เชียร์หน้าตู้ด้วยครับ :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

ซิกหน้าตู้ (ซิดเซียนอู๋)
ช่อง 3
คู่ที่ 1,2
เปิดเสื้อ..แดง
ปิดเสื้อ...น้ำเงิน
ราคาจับคาง..แพง
จับไหล่..ขาด
คู่ที่ 3,4,5..สลับ
ราคาจับไหล่..แพง
จับคาง..ขาด
ช่องไทยรัฐทีวี (อู๋)
คู่ที่ 1,2,4,5
ปิดเสื้อ..แดง
เปิดเสื้อ..น้ำเงิน
คู่ที่ 3  สลับ
ราคา
มือซ้ายถือกระดาษหรือจับคาง..แพง
มือขวาถือกระดาษหรือจับคาง..ขาด
ผ้า..ไล่ลง.
ขอบคุณพลเมืองดีครับ

ไฟหนาว

มวยใช่ ขอกลับลำ ด่วนดังนี้
    รอง..มัทธิอุส.......เล่น วันพิชิต  แบรนด์ไทยไม่เต็มร้อย...

บินหลา

• ชอบกด Like + 15

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณอีกครั้งครับพี่

ไฟหนาว

มวยตู้เข้าตา จอบบ้อน ให้..สิบแสน ครับ

wichai

• ชอบกด Like + 18
     :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal