เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี เอา2ตัวนี่แหละ..ลุยเลยน้องพี่...  (อ่าน 26474 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
2มวยใช่ 7สี ไฟต์ลาทีปีเก่า เอาไปลุยกับเขาซิไอ้น้องรัก..... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้ 7 จิตอาสาครับ
      มวยใช่คนแรก..ผมมองไปที่มวยหนุ่ม เข่าดี ร่างกายสดกว่า เด็กใต้ใจเต็ม  คู่ชกบู๊สู้ดี แต่ร่างกายมียุบมีย่นให้เห็น  ปลายๆคงยอมไปเอง   ลุ้นเด็กใต้ได้เงินใช้ ผมมั่นใจนะ...

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่ 2...ผมมองว่าเด็กดาบแป๋ง สภาพร่างกายดีกว่าโชคนำชัย   ระยะหลังโชคนำชัยไม่แกร่งเหมือนเก่า มียุบมีย่นให้เห็นทุกครั้ง วันนี้ชก 119 ป. ลดน้ำหนักอ่วม มีหวังโดนตีนซ้ายเด็กดาบแป๋งอ่วมอรทัยแน่..จัดไปครับ ส่งท้ายปีอย่างมีความสุขครับพี่น้อง..

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
 :Onion-s-97[1]:  ขอบคุณมากค่ะพี่ไฟหนาว น้องไม่ได้เข้ามาตั้งน๊านนนน นานๆๆ แต่มวยเด็ดวันนี้ ชี้ไปทางเดียวกันเป็นส่วนมาก แล้วจะมีราคาดีๆให้เล่นป่าวคะ

ไฟหนาว

พลเมืองดี มาแล้วครับพี่น้อง...

ไฟหนาว

ฟันธงมวย7สีมาอีก 2 จิตอาสา..ตาแม่น กับ หงอคง..มองตรงกันครับ

ไฟหนาว

2จิตอาสาครับ...จอบบ้อน และ เอ๋ บางนา  ให้มวยตรงกันอีกแล้วจ้า จัดไปครับ

ไฟหนาว

ดีใจครับที่น้อง จะ รอง ดู เข้ามาเยี่ยมเยียนบ้านหลังนี้   วันนี้มวยไม่ห่าง เกมเบียด กินกันท้ายๆ ใครร่างกายดีกว่าชนะ..สำหรับพี่ ปืนกล..สปริ๊นเตอร์ มองว่าสภาพร่างกาย ความพร้อมดีกว่า จะได้รับการชูมือ ส่งท้ายปีเก่าครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

อาทตระกูลหงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:มวยทำมาให้เป็นของขวัญปีใหม่คับปืนกลปืนกลปืนกลปืนกล
ชอบมากคับ

จอบบ้อน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 40
เด็ดหลังชั่ง 7 สี พร้อมเดี่ยวไมค์โครโฟน 27/12/58
1. ศรีอุทัย .......... ครบเครื่องได้ใหญ่สดกว่าเคยชนะมาได้ใจ
2. น้องบี...ร่างกายเที่ยวนี้ตั้งใจมาเกิด เข้าเวรแทนบ่อยแล้ว เที่ยวนี้รู้ตัวซ้อมถึง เกิดเสียที 7 สี
3. ปืนกล..ใหญ่ยาว คอยดักคอยโต้ปลายๆบดเอาอยู่
4. สปรินเตอร์...น่าเสื่อดี คู่ชกเดินช้าเข้าร่องแข้ง สดกว่าถ้าชนะขอชิงแชมป์ 118
.........เด็ด...ปืนกลเล็ก...สปรินเตอร์
เดี่ยว สปริงนิวส์
คู่ 1 คู่เดียว ดาษขาวเป็นแดง...ส้มเป็นน้ำ
คู่ 234 สลับ
ลายแถบดำ-ตั้ง-นอน-แกว่ง
...................................
เสาเอก--เพชรจีจ้า ...เด็ด
7 สี
ยก 123 เปิดเสื้อแดง---ปิดน้ำ
ยก 45 สลับ
ไหล่-หู-คาง-ชูกำปั้น

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

ลองของ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 27

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอบคุณมากครับพี่แดง    คีดถึงมากครับพี่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal