เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 5777 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง

ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   คู่      1      นอนแดง    ตั้งน้ำเงิน    คู่    2  3   4   5  สลับ

ราคา      ขาว   ขาวลาย  ส้ม   ส้มลาย

ช่อง 7    ยก    1   2   3     ปิดแดง    เปิดน้ำ    ยก     4  5   สลับ

ราคา       ชูกำปัน  ไหล่    หู    คาง

ซิกอู๋

ช่อง 9    คู่    1  2  3    ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่     4  5   ตั้งแดง     ขวางเงิน

ราคา           ชมพูถูก   เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7      คู่   1  3    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่    2   4   5    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด 

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9    คู่    1  3   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   2  4    สลับ

ราคา        สีเขียวถูก      สีน้ำเงินแพง   สีแดงขาดขาด

ช่อง 7   คู่  1  3  5   เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน  คู่   2   4      สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

คู่   1   2   3      ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่       4  5   6   7   8    สลับ

ราคา        สีแดงถูก    สีน้ำเงินแพง   สีเขียวขาด

มวยชอบวันนี้ชี้ไปที่

ช่อง 9    หยกทอง

ช่อง 7     มหาชน   ประกายเพชร    พิชิตชัย    รุ่งอุบล 

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับ

SUZA

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณนะค่ะ ;D

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณท่านอัสวินมาก ๆ นะครับ  ...   ;) ;) ;) ;) ;)

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับพี่อัศวิน

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบครับท่านอัศวิน ขอให้ท่านรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ[/color]

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับท่านอัศวิน ขอให้ท่านรวยๆๆๆๆๆๆๆครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

่่jacob63

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
  :) หมานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเด้ออ้าย

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

เจมส์บอน  ศิษย์เข็มทอง  41.7 ขาด.3                จะแพ้             ตุ๊กตาทอง  ส.กาญจนา 41.7-.7

สนุกเกอร์  ส.กอสุไหงยิม 137ขาด 1.5              จะแพ้              ภู่ระหงษ์ ศิษย์จ่าแดง 141-2.5

นนทชัย  ส.กาญจนา 105-1.5              จะชนะ           จอนนูโว   ว.วิชาญ 103.5   

สาวสวรรค์  ส.ชัดญา 95 กำลังลด              จะแพ้           เมืองสิงห์จิ๋ว  อ.วันเชิด 93.5

เดบี้บอย  ช.กังวาน 118                   จะแพ้               ยอดแสนเชิง  ส.มงคลเกศ 117 ขาด 1ปอนด์

ปุ๊กกี้  หมู่บ้านราชภัฏจอมบึง 106               จะแพ้           แนนชี่   เทศบาลบ้านกุด 110-3

รักสุรินทร์   115 ต่อ 1 ปอนด์                 จะชนะ             พลายมงคล  ส.คงเดช 116

มนต์ชัย  ศิษย์เข็มทอง 39              จะแพ้                     ลำเทียน  ส.สมบัติ 39

มวยเด็ดมวยชอบ  ชี้ไปที่ 

นนทชัย  ส.กาญจนา  เหลี่ยมเข่าดีกว่า

เมืองสิงห์จิ๋ว อ.วันเชิด กระดูกดีกว่า  คู่ชกหายไปนาน

แนนชี่   เทศบาลกุด  น่าเล่นใหญ่กว่า

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

คู่   1   2   3      ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     4  5   6   7   8   สลับ 

ราคา  สีแดงถูก     สีน้ำเงินแพง    สีเขียวขาด

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ รวย รวย

เทพเทวา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ......

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณครับ

หนุ่มหนองคาย

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
วันอังคารขอความกรุณาพี่อัศวินช่วยโพสต์ซิกมวยช่องทรูวิชั่นมวยไทยรังสิตด้วยนะครับ :) :) :) ขอบคุณล่วงหน้าครับ :) :) :)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal