เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ของหวานข้อโอกาศอีก1ครั่งนะครับ1ตัวถ้าผิดจะเลิกให้มวย  (อ่าน 17555 ครั้ง)

นุ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_93[1]:ขอโอกาศ

Niyom Rooksorn

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
ตามสบายครับท่าน ให้มวยมีผิดมีถูก ไม่มีใครให้ถูก 100% แต่ก่อนให้สืบข้อมูลให้ชัดเจนก่อนก็แล้วกัน ผมให้กำลังใจนะ

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
อย่าเพิ่งไปไหน  อยู่ด้วยกันนานๆๆ ช่วยกันสืบ  ....แต่การให้ข้อมูล เอาแบบกลางๆๆ  ไม่ต้องชี้ชัด แบบฆ่าตัวตาย  ไม่มีใครคนไหนให้มวยแม่น 100%หรอก  ขนาดเจ้าของค่ายมวย  บางทียังโดนนักมวยตัวเอง หักหลังก็มี

Pond

• ชอบกด Like + 17
ดีคับ มีข้อมูลหลายๆด้าน ใจตรงกันไปด้วยกันสวนกันใด้ระวัง คนอ่านเขาเลือกเสพเอง เราจิตอาสาหวังดี (เกมบนเวทีสำคัญสุด ดูบนเวทีมากๆ นั้นล่ะของจิงบนเวที)

เอิน ไอ๊

• ชอบกด Like + 13
  ไม่ต้องบอกว่าได้มา  เอาที่เราชอบก้อพอคับ  แล้วแต่พี่น้องจะตามหรือจะสวน :dookdik_smile-circle_58[1]:

Tum.petchburi.

• มวยดาวรุ่ง
เล่นเอาผิดถูกมาเดิมพันแบบนี้เลยไม่เหมาะม้างผมว่านะ เอาพอหอมปากหอมคอกะพอแล้ว

นุ

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับจะทำการบ้านให้หนักๆครับจะสืบให้ดี :dookdik_smile-circle_51[1]:

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
มวยสี่คูหามาแค่ตัวเดียวทำให้ได้น่ะ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
 ช่อง 3  วางยาว ศักดิ์มงคล  ส.สมหมาย ตัวเดียว (พิเศษ)
 ช่อง 7 วางยาว ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง ตัวเดียว (ทีเด็ด)

(ค่าเรียนซัมเมอร์เด็กๆ)

prointer

• ชอบกด Like + 23
รอติดตามครับ

นุ

• มวยใหม่
  • **
มาแล้วครับจัดไป4ตัวตรงแน้ๆงวดนี้
1.ไวไฟ
2.แทนชัย
3.ฟ้านำชัย.เด็ดสุด
4.ศรทอง.เด็ดที่สุด :Onion-s-17[1]:

prointer

• ชอบกด Like + 23
คู่สองขอสวนครับ

คอท่อม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ไม่เป็นไรคุณนุ ผิดถูกเป็นเรื่องธรรมดา
ตาซอย แกให่ผิดแทบทุกอาทิตย์ แกยังเสนอหน้าอยู่เลย แถมตั้งตัวเองเป็นผู้ใหญ่บ้านอะไรของแกอีกโน่น

นุ

• มวยใหม่
  • **
ใครรวยบ้างขอเสียงหน่อยสวนผมได้ค่านมลูกเป็น2เดือน :dookdik_smile-circle_56[1]:

นุ

• มวยใหม่
  • **
vอาทิตหน้าผมจะเอา4ค่เต็งให้ได้ขอโอการ :Onion-s-26[1]:

Niyom Rooksorn

• ชอบกด Like + 21
คำพังเพย เขาว่าใว้ "พรสวรรค์ หรือจะมาสู้พรแสวง" สู้ต่อไปถ้าหัวใจไม่ยอมแพ้ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

นุ

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับผมจะทำการบ้านให้หนักขึ้นเพื่อให้เข้าเป้าที่ว่างไว้ครับ :Onion-s-160[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
สุดยอดเป็นกำลังใจให้ครับ

นุ

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับท่านขาใหญ่ :dookdik_smile-circle_88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal