เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่ยายฝากแทง 2,000 คุณนายผู้ว่าฝากเล่น 200  (อ่าน 3900 ครั้ง)

คนจร

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
แค่วิจารณ์.....ไม่สวนใคร ช่อง 3 อ้อมน้อยวันนี้

คู่1.มงคลแก้ว ส.สมหมาย มวยเตะต่อยดีเก๋าเกมรบ สังกัดคนจัดเล่นแล้วได้เปรียบ จะชนะ เกียรตินิคม ช.ห้าพยัคฆ์ มวยสูงยาวเข่าดี แต่จังหวะฝีมือเป็นรอง

คู่2.สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม ป้องกันแชมป์รุ่น 147 ปอนด์ อ้อมน้อย
พบ  ราฟฟี่ สิงห์ป่าตอง
คู่นี้มองไปที่ ราฟฟี่ ฝรั่งตาน้ำข้าว แต่อาวุธมวยหนักหน่วงกว่า ได้ลุ้นทั้งเกมสั้น
และเกมยาว

คู่เอก สองคม นายกสัญญา มวยพันธ์บู๊สู้ทรหดเตะต่อยดี มีลูกยัดไส้เป็นเครื่องหมายการค้า จิตใจสู้ตลอดกว่า จะชนะ บางพลีน้อย 96 ปีนัง มวยสูงยาวเตะเข่าครบเครื่อง แต่โดนหนักๆถอดใจได้ทุกเวลา

คู่4.ก้องดนัย ส.สมหมาย มวยสูงยาวเข่าอาชีพสังกัดคนจัด จะชนะ ช้างศึก เกียรติทรงฤทธิ์ มวยสูงยาวเตะเข่าคล่อง แต่โดนแล้วมีแกว่งมียุบท้ายๆ

เวทีนี้ เวทีเสือ สิงห์ กระทิง เซียน
ราคาขึ้นลงเร็ว เข้าตัวถูกออกตัวบังทุนด้วยนะครับ......ขอบคุณครับ

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23
Re: แม่ยายฝากแทง 2,000 คุณนายผู้ว่าฝากเล่น 200
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 10:07 »
ขอสวนนะครับวันนี้บางคู่

คนจร

Re: แม่ยายฝากแทง 2,000 คุณนายผู้ว่าฝากเล่น 200
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 10:20 »
สวนได้ตามสบายครับ....เพราะมวยเด็ดไม่มีในโลกนี้และโลกเอเลี่ยน

ถึงไม่ใช่ส.ส. แต่มีมาแจก 1 ตัว ช่อง NBT ศึกยอดมวยไทย เวลา 14.00 น.

คู่เอก เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่  บี้  เพขรศิลา ช.สามพี่น้อง

คู่นี้ เพชรดำ ต่อให้ 2 ปอนด์ แต่ไม่ใช่ปัญหาครับ มวยอยู่ในแผนสร้างคนจัด
ฟอร์มสด 6 ไฟต์หลังชนะมารวด แข้งซ้ายออกได้จัดจ้าน
เสี่ยโบ๊ท ประกบเอง เล่นเอง กินเอง
ปล. หวังว่าคงไม่เหมือนวันที่ " สามดี แพ้ เจริญพร ".....นะโยม

ขอบคุณครับ

คนจร

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 10:26 »
เรตช่อง 3 เวลา 10.30 น.   จากโต๊ะน้องเมีย

อ่ะจ๊าก ทำไมมันเเพงเยี่ยงนี้

คู่1.มงคลแก้ว ต่อ 5-3        คู่2.ราฟฟี่ ต่อ 3-2

คู่เอก สองคม พบ บางพลีน้อย  ใครต่อรอง        คู่4.ก้องดนัย ต่อ 5-3

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal