เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 7สี 2มวยปูนเสือ ดีเดือด เชือดดุ..ผ่านน่า..  (อ่าน 27472 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่ จัดไปที่ 2 เสือวันนี้  ถึงคู่คี่ แต่มีดีกว่าคู่ชกแน่..... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

พวกเราคือเพื่อนคุณ ลุ้นมวยตู้ด้วยความมั่นใจ  ได้ข้อมูลแล้ว กรุณาให้กำลังใจพวกเราด้วย...เสียเวลาโพสต์..แค่ขอบคุณ..ได้ไหมครับ ?

ไฟหนาว

อย่าชะล่าใจนะครับ มวยไทย 7 สี วันนี้ มาเร็วกว่าปกติ...

ไฟหนาว

2 มวยใช่วันนี้ผมออกมวยปูนเสือ ทั้ง 2 คู่...
        คนแรก..คู่แรก คู่คี่ที่สุดวัดดวง แต่ผมออกไปที่ กาก้า..ฟอร์มอาจจะดุไม่เท่าฤทธิชัย แต่เคยชกกันมา 2 หน หนแรกที่สระบุรี ตกลงเดิมพัน 2 แสน..คือข้างละแสน  วันชกฝ่ายก้าก้ามีเงินไปวาง 1 แสน แต่ฝ่ายฤทธิชัย มีแค่2หมื่น ตกลงเดิมพันกัน 4 หมื่น ผลกาก้าชนะขาดลอย     อีกไฟต์ชกกันที่โคราช ถิ่นของฤทธิชัย ไม่มีเดิมพัน ผลกาก้าชนะขาดท่อนอีกหน..แต่นั่นเป็นการชกบ้านนอก  วันนี้เจอกันในมวยรอบปูนเสือ ต่างฝ่ายก็เตรียมตัวมาดี  ผมชอบการทำมวยของ แป๊ะ มีนบุรี ที่มีดาบแป๋งสนับสนุนเต็มที่  เกมตื่นเต้นคู่คี่พลิกไปพลิกมา  เบียดเสียดสีกันไป ผมชอบความแกร่ง อึดทนของนักมวยเลือดเขมรคนนี้ ครบยกจะได้รับการชูมือแบบหืดขึ้นคอ..ลุ้นไปครับ..กาก้า...

ไฟหนาว

มวยใช่คนที่ 2...ผมออกไปที่เต็ง1 แชมป์ปูนเสือ มังกรทอง..จังหวะฝีมือครบเครื่อง วงในเข่ายัดไส้กระซวกเนื้อๆเน้นๆ   เหนือเพชร มวยสำรองปูนเสือเข้ารอบ 8 คนแบบมีดวง ชนะน็อคยก1 ถึง 2 ครั้ง แต่มวยที่เหนือเพชรชนะนั้นพื้นๆ..ไฟต์แรกน็อคตี๋เล็ก ศ.วังไชยศรี ซึ่งตี๋เล็กชกแบบกล้าๆกลัว โดนเตะขาต่อยหมัด ฟันศอกก็ลงเลย  คนที่2ที่เหนือเพชรน็อคคือ โล่เงินเล็ก ส.สุพัตรา ก็เป็นมวยแทน โดนเหนือเพชรน็อคเพราะใจไม่สู้    สำหรับมังกรทองชกกับมวยมาหลายรูปแบบ ลูกป้องกันตัวดี วันนี้เหนือเพชรเจอกระดูกชิ้นโต แถมรูปร่างก็เสียเปรียบชัดเจน ดูแล้วหารูชนะมังกรทองยาก ถึงยากมาก..ฟันธง มังกรทองเหนือกว่าปิดประตูแพ้ มีโอกาสกระซวกเข่าน็อคได้ด้วย..จัดไปครับ..มังกรทองชนะชัวร์ ผมมั่นใจ...

ไฟหนาว

วันนี้พิเศษใส่ไข่...ผมเอาทัศนะมุมมอง มวยปูนเสิอ 2 คู่วันนี้ จาก 11 เซียนดังทางเฟซบุ๊คมาฝาก ลองดูซิครับ เขาฟันธงไว้ ใครจะชนะ...

ไฟหนาว

เนื่องจากมวยไทย 7 สีวันนี้ชกเร็ว    ผมจึงขอให้จิตอาสา ส่งมวยก่อน ก็ได้รับความร่วมมืออย่างดี   ต่อจากนี้ไปติดตามได้เลยครับ จิตอาสาฟันธงมวยตัวไหนมั่ง..เชิญครับ...
      3 จิตอาสาที่ให้มวยตรงกัน ต่างก็มั่นใจว่าดีกว่าคู่ชกแน่...มวยกินแบบนิ่มๆ จาก พลเมืองดี...มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง  และ ตาแม่นชี้มวยชัวร์ จาก ตาแม่น ชุมแพ ขอนแก่น....

ไฟหนาว

มองอย่างเซียน จาก เอ๋ บางนา..แชมป์วิจารณ์มวย 2 สมัยจากเว็บรักนักมวยดอทคอม วันนี้จะคว้าแชมป์เป็นสมัยที่3 ได้หรือไม่ พร้อมรางวัลเงินสดอีกหลายหมื่น..เป็นกำลังใจให้เขาด้วย...วันนี้เอ๋ออกไปที่นักชกคนนี้ครับ

ไฟหนาว

มวยเข้าตา จาก จอบบ้อน..แชมป์วิจารณ์มวย 1 สมัย จากเว็บรักนักมวยดอทคอม    วันนี้จะคว้าแชมป์เป็นสมัยที่2 และรางวัลเงินสดอีกหลายหมื่นได้หรือไม่ เป็นกำลังให้เขาด้วยครับ  เพราะมีคะแนนเท่ากับ เอ๋ บางนา...    จอบบ้อน ฟันธงนักมวยคนนี้ครับ

ไฟหนาว

มวยน่าติดตาม 3 ดาว จาก โจ้ กระแทกR..ฟันธงไปที่นักชกคนนี้ครับ

ไฟหนาว

มวยเต็งจ๋าน่าลงทุน จาก ดีเจ จํอบ เมืองอำนาจ..จัดไปครับ...

ไฟหนาว

ฝากไว้ เล่นมวยต้องตาไว หูไว..ช่วงพักยกกดฟังอาร์มี่ทุกครั้ง อย่าลืมนะครับ

ไฟหนาว

ก่อนมวยชก กดฟังราคาเรตจากอาร์มมี่  วันนี้ช่อง 7 ชกเร็ว ผมจะอยู่หน้าตู้ถึงเวลา 11.15 น.  ถ้าอาร์มี่โดนบล๊อคกรุณาโทรบอกผม  ผมจะเอาเบอร์ใหม่มาลงในกระทู้ทันที..  ผมต้องรีบไปตู้  เข้าใจตรงกันนะครับ ขอขอบคุณ...

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

note

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณทุกท่านครับ  วันนี้ขอให้วินๆนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ซำจั๋ง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับผม..
เมื่อวานไม่ได้มาติดธุระ(เสียดาย)
:Onion-s-97[1]:

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18

นายช่าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ไฟหนาว

ฤทธิชัย-กาก้า คู่คี่มาก...แกร่งอึดทน ต้องถือข้างกาก้าไว้ก่อน..กดฟังอาร์มี่ด้วย เป๊กโก้เข้าไหน หาทางขยับขยายเอา
มังกรทอง-เหนือเพชร...มังกรทองได้เปรียบรูปร่าง กระดูกดี ผ่านเบอร์ใหญ่มาเยอะ ไม่ต้องคิดมาก เหนือเพชรเก่งแค่ยก 2 ยก เตะขา ต่อยหมัด ฟันศอก หากเอาไม่นับไม่น็อคอิ่มเข่าแน่..มังกรทอง..ใสๆครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

wat

• ชอบกด Like + 4

man da

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับผม

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
ซิกเดี่ยว

ช่อง7สี

คู่1,2
 ไหล่แดง หูน้ำเงิน
ราคา เปิดเสื้อ ปิดเสื้อ กระดาษเล็ก กระดาษใหญ่
คู่ 3,4
ปิดเสื้อแดง เปิดเสื้อน้ำเงิน
ราคา
 ไหล่  หู  คาง  กำปั้น

ซิก อู๋ อาทิตย์ ที่12 มิ.ย.59

ช่อง 7 สี

คู่ 1
ปิดเสื้อ/แดง
เปิดเสื้อ/น้ำเงิน
คู่ 2,3,4,5 สลับ
ราคา
มือซ้าย/แพง
มือขวา/ขาด
ผ้า/ไล่ลง

ช่องNbt11

ทุกคู่
ปิดเสื้อ/แดง
เปิดเสื้อ/น้ำเงิน
ราคา
มือซ้าย/แพง
มือขวา/ขาด
ผ้า/ไล่ลง

ช่อง PPTV36

คู่ 1
กระดาษชมพู/แดง
กระดาษสีเขียว/น้ำเงิน
ราคา
ตรง/ถูก
ขวาง/แพง
พัดไปมา/ขาด
ถือสีขาว/ไล่ลง

ช่อง NOW26

ทุกคู่
กระดาษชมพู/แดง
กระดาษสีเขียว/น้ำเงิน
ราคา
ตรง/ถูก
ขวาง/แพง
พัดไปมา/ขาด
ถือสีขาว/ไล่ลง 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal