เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 6754 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง

ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   คู่      2      นอนแดง    ตั้งน้ำเงิน    คู่    1  3   4   5  สลับ

ราคา        ส้ม   ส้มลาย  ขาว   ขาวลาย

ช่อง 7    คู่    1   2        เปิดแดง    ปิดน้ำ    คู่    3  4   5   สลับ

ราคา        หู    ไหล่      คาง     ชูกำปัน

ซิกอู๋

ช่อง 9    คู่    1  2  3    ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่     4  5   ตั้งแดง     ขวางเงิน

ราคา           ชมพูถูก   เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7      คู่   1  2  4   5    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่    3    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9    คู่    1  2   ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่   3  4    ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง     ถือกระดาษสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา        วงกลมถูก      สี่เหลี่ยมแพง    โบกขาด

ช่อง 7    คู่  1  2   4  5   ปิดแดง   เปิดน้ำเงิน  คู่      3      สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

คู่   1   2   3   4   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่         5   6   7   8    สลับ

ราคา        สีเขียวถูก    สีขาวแพง   สีแดงขาด 

มวยชอบวันนี้ชี้ไปที่

ช่อง 9    มรกต   เอกพิฆาต

ช่อง 7     โชคพิชิต   ยอดพนมรุ้ง

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับ

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับคุณ  อัศวิน  ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ขอบคุณคับ พี่  อัศวิน 

หนุ่มน้อยหนองคาย   ครับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณมากครับพี่

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับพี่อัศวิน :) ;) :)

อัศวิน

คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

ดอกฟ้า   เกียรติป้อมเพชร 112             จะชนะ      น้องบี   แจ็คบางกะปิ 112

(  ฝีมือการยืนระยะยาวดีกว่า  ) 

เพชรใหม่    ส.สุระเดช 44 ก.ก              จะแพ้       เพชรดำน้อย  ทหารเสือพระเจ้าตาก 44 ก.ก

เพชรไพริน ส.สิทธินันท์  108               จะแพ้        น้องโบว์  ศิษย์ดาวหาง 109-1   

เพิ่มทรัพย์  ยั่งยืนยิม 105                      จะแพ้        เพชรมงคล  เกียรติเกรียงศักดิ์ 107-2 

(  ได้ใหญ่กว่ามองว่าเข้าไว้ก่อน )

น้องแนน  ส.ก.สุไหงยิม 112                    จะชนะ         น้องอาย   พ.วังพยานาค 112

เพชรทองคำ   อ.สิทธิพันธ์ 147-1              จะแพ้           ธันวาเล็ก  ชายมีนบุรี 146

มวยเด็ดมวยชอบ  ชี้ไปที่   

น้องแนน  ส.ก.สุไหงยิม   ตีเข่าคล่องครบครื่อง

ธันวาเล็ก   ชายมีนบุรี  มองว่าดูได้เปรียบกว่า

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

คู่   1   2   3  4    ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   5   6   7   8   สลับ   

ราคา  สีเขียวถูก     สีขาวแพง    สีแดงขาด

อัศวิน

คู่ที่ 2แก้ไขครับ  เพชรใหม่ ท้ายๆมองว่าได้เปรียบการยืนระยะดีกว่า    จะชนะ   

เพชรดำน้อย  ทหารเสือพระเจ้าตาก

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
ขอบคุณมากครับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากครับ  เคารพท่านพี่
เสมอ
 :D :D :D :D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal