เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำทุนก่อนช่อง9 ไป7สีเล่นง่ายๆ  (อ่าน 3550 ครั้ง)

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
ทำทุนก่อนช่อง9 ไป7สีเล่นง่ายๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 11:14 »
ดาวทักษิน..รองไว้เข่าในแหลม..
เอกพิฆาต...เหลี่ยมมวยเหนือกว่าเยอะ..คู่ชกชั้นไม่ถึง..เด็ดมากๆ..ต่อทุกราคา
ไมค์..ร่างกายดี..ฟอร์มสด..
ช่อง7
ไซ..ได้เปรียบรูปร่าง..ครบเครื่องกว่า..คู่นี้สูสี
ขาวสนิท..วันนี้มาดีมาก..หนักแรงกว่า..คู่ชกโดนเจ็บๆถอดใจ..
เฉียบคม..เหลี่ยมมวย..กระดูกการผ่านมวยดีกว่า..คู่ชกใจดวงเล็ก
ยอดพนมรุ้ง...เหนือคำบรรยาย..ต่อยาวๆๆ ..เด็ดวันนี้..

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
Re: ทำทุนก่อนช่อง9 ไป7สีเล่นง่ายๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 13:30 »

ถึงพี่ อ๊อดดาวเทียม ครับ 

วิจารณ์ได้ ยอดมากเลย ครับพี่  เด็ด จริงๆๆ  ( ช่อง 9)
            อาทิตย์หน้า ช่วยแนะนำด้วย น่ะครับ 

ขอบคุณไว้ล่วงหน้า ครับ   หนุ่มน้อยหนองคาย

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
Re: ทำทุนก่อนช่อง9 ไป7สีเล่นง่ายๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 15:44 »
 ถึงพี่ อ๊อดดาวเทียม ครับ 

ยิ่งจัดยิ่งวิจารณ์ได้เด็ด ยอดมากเลย ครับพี่  เด็ด จริงๆๆ  ( ช่อง 7)
            อาทิตย์หน้า ช่วยแนะนำด้วย    ครับ   

ยอดจริงๆๆ ครับ   หนุ่มน้อยหนองคายคนเดิมครับ  อาทิตย์ ด้วย น่ะครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้า ครับผม

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 15:49 »
ดีใจด้วยคับ..คงกระเป๋าตุงกันถ้วนหน้า
เจอกันอาทิตย์หน้าคับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 20:20 »
ขอขอบคุณท่านพี่อ๊อดดาวเทียม...มากๆครับ สัปดาห์หน้าขออีกนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal