เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7อาทิตย์ที่3/7มวยเน้นๆเล่นเอาตังค์  (อ่าน 12882 ครั้ง)

เซียนช่อง7

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
วัสดีครับ อาทิตย์ที่แล้วคง+กันยุนะครับ ผมนี้สินั่งดูคู่2ตั้งนานยังไม่เข้า แต่พอเข้าปุ้บโดนน็อกสะงั้น แต่ไม่ใช่ปัญหาเพราะ+ยุหลายพัน5555
มาดูอาทิตย์นี้จะเล่นอะไรกันดี เริ่มเลยแล้วกัน

คู่1แสนศักดิ์(มวยหุ้น) มวยไอคิวหลักเหลี่ยมผีมือ วงนอกหลอกเตะหลอกแทง วงในไล่แขนรัดเอวหักเหลี่ยมแทงเข่าเฮ ดูตัวเล็กแต่แซบแน่นอนแข็งแรงมากๆเที่ยวก่อนจะชนะยุแล้วกรรมการเตือนยกห้าสะงั้นแพ้เลย

คู่2รุ่งเพชร หลายคนอาจจะมองว่าแพ้มวยเข่า แต่ผมมองว่าเสือยังสุ่ความเก่า ชื่อชั้นของรุ่งเพชรยังไม่ได้ วงในเสืออาจจะได้ แต่จะเข้าไปจับรุ่งเพชรได้ป่าวนี้สิ เจอแข้ง เจองทีบสกัดลูกถนัดสะด้วยวงในผมยังมองว่าไม่แพ้เลย ไล่แขนผักออกตามด้วยแข้ง ยังไงก็มีราคา ให้ออกตัว

คู่3 จ้าวอินทรี เที่ยวที่แล้วเจอกันโดนหมัดนับแปด ก่อนกลับมาตีเข่าน็อกคืนยกห้าคิดเอา ขุนศึกวงในสุ่เข่าไม่ได้เลย

คู่4เจมศักดิ์ หลักเหลี่ยมฝีมือเหนือกว่า รอนักดูว่าจะหักล่มกี่ครั้ง เข้าเฮอะราคามีให้ออกตัวยุแล้ว

................มวยเน้นๆเล่นเอาตังค์..............
............ราคาดีออกตัวบังทุนนะครับ........

nim

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
Re: ช่อง7อาทิตย์ที่3/7มวยเน้นๆเล่นเอาตังค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 09:34 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal