เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-ก๊อปมาให้ดู  (อ่าน 29134 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ถึงท่านไฟหนาว-ก๊อปมาให้ดู
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 10:43 »
แสนศักดิ์ ลดผ่านตามพิกัดนะครับ ไม่มีการเสียค่าปรับ
อย่างที่ข่าวมั่วบางคนเอามาลง ผมอยู่หน้าตาชั่งจนวินาทีสุดท้าย
รับรองของจริง ไม่มีมั่วแหกตาเหมือนบางคน บิดเบี้ยนความจริงตลอด

จากจิตอาสาที่น่าเชื่อถือ
มันจะทำให้เราไขว้เขว มวยตัวนี้ตามดูมาตั้งแต่ยังไม่ถึง 100ป. หลักเหลี่ยมดี ฉลาด แกร่ง รัดตีคีบตี ใจเกิน 100 ถ้าลดแล้วไม่มีผลกระทบมากนักถึงกับจะหามขึ้นตาชั่ง อยากให้รองได้แต่งตัวกิน 2 ข้างแน่นอน เป็นรองแค่รูปร่างและหน้าเสื่อ นอกนั้นน่าจะดีกว่า
ชอบส่วนตัวครับ

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
Re: ถึงท่านไฟหนาว-ก๊อปมาให้ดู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 10:50 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 10:56 »
เยี่ยม

mid2015

• ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:01 »
ขอบคุณจากใจจริง

ดีแน่

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:02 »
ขอบคุณท่านมากครับ.... :dookdik_smile-circle_83[1]:

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:04 »
สรบว่าแสนศักดิ์ดีน่ะครับ

nim

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:07 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับข้อมูลดีๆมีความจริงใจ

srivang

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:15 »
เป็นแนวทางการตัดสินใจครับ-ดูสถานะการณ์บนเวที ราคาเรตไหลต่อรองดีที่สุดครับท่านทรัส

tomorn

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:17 »
แต่ข้อมูลวงในทุกสำนักเขาลงว่าลดเยอะนะครับจริงเท็จยังไงก็ช่วยกันแบ่งปันนะครับเผื่อว่าพี่น้องชาวบางบอนจะได้สู้คนอื่นเขาได้ครับ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:20 »
หาคนจริงใจยากๆๆ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

srivang

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 11:53 »
หาคนจริงใจยากๆๆ -บินหลา
ก๊อปมาให้ดู ไม่มีส่วนได้เสียอะไร กลับกลายเป็นอย่างนี้ วันหน้าใครจะกล้าเอาข้อมูลมาลง ไม่ได้บอกให้เชื่อนะครับ ให้เป็นแนวทางตัดสินใจเท่านั้น

srivang

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 19:12 »
วันนี้ขอระบายความในใจหน่อยครับ
คิดอยู่แล้วว่าวันหนึ่งคงต้องเจอแบบนี้ ข้อมูลทั้งหมด
ที่นำมาลงถ้าก๊อปมาก็บอกว่าก๊อปมา ถ้าเป็นข้อมูลที่เก็บ
ไว้เอง(2-3ปี) ก็บอกว่าเป็นข้อมูลที่มีอยู่ ไม่ได้มีวัตถุประสงค์
ใดเคลือบแฝง เหรียญมีสองด้านฉันใด ข้อมูลก็ต้องมีสองด้าน
ฉันนั้น ท่านเสพแล้วเชื่อไม่เชื่อก็ต้องวิเคราะห์ความเป็นไปได้เอง
ผมมีความสุขใจกับการให้ เมื่อท่านคิดว่าผมไม่มีความจริงใจ ก็ขอพิจารณาตัวเอง ลาก่อนเวปบางบอนที่แสนอบอุ่น

เพชรพิจิตร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 22:19 »
ขออนุญาตนะครับ..ลองคิดอีกทีนะครับกลับข้อความของคุณบินหลา เขาอาจจะไม่มีเจตนาอย่างที่เข้าใจนะครับเขาอาจจะพูดรวมแบบรวมๆของคนในวงการมวย..ขอบคุณครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 05:25 »
ลาจากบางบอนทำไมครับ ผมไม่เห็นมีใครด่า ว่า ท่านเลย

Niyom Rooksorn

• ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 09:58 »
ส่วนผมขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ ที่นำข้อมูลดีๆมาบอก ถึงจะเป็นการก๊อบมา แต่ผมว่าเป็นการเตือนสติคนเล่น ให้รู้จักใช่สติไตรกรอง  จิ้งจกทักเรายังหยุดฟัง นี่คนทักทังคน ถ้าจะไม่ฟังกันเลย ก็ต้องปล่อยไป เป็นกำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

wat

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 10:18 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 18:37 »
อยู่ด้วยกันเถอะครับ เราพี่น้องบางบอนด้วยกันครับผม

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 19:11 »
ผมมั่นใจว่าเป็นการเข้าใจกันผิด คนอย่างท่าน บินหลา ไม่ใช่นิศัยนี้ผมรู้จักมานานในบ้านหลังนี้ใครเป็นยังไงผมรู้หมด ขี้โม้อวดอ้าง  เป็นคนมีน้ำใจ   รู้แค่หางอึ่งทำเป็นรู้เยอะ   รู้เยอะแต่ไม่ค่อยอวด มีเยอะแยะครับคบกัน ไปนานๆก็รู้เอง  แต่ผมคิดว่า ท่านบินหลาไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้แน่ ๆ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 11:53 »
ขออภัยคุณSrivang ผมเพิ่งมาอ่านเจอวันนี้    ขอบคุณข้อมูลดีๆ ที่นำมาฝากสมาชิก  ยังงัยผมก็ไม่อนุญาตให้คุณไปจากบ้านหลังนี้  อยู่ร่วมมือกันเป็นจิตอาสาต่อไปนะ ขอบคุณครับ

wichai

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 13:39 »
   บ้านที่แสนอบอุ่นเป็นกันเองมีแต่พี่มีแต่น้อง มีข้อมูลดีๆก็ช่วยกันแชร์ท่านsrivangอาจจะเข้าใจผิดไปก็
   ได้นะครับ ข้อมูลทุกข้อมูลพี่น้องเป็นคนตัดสินใจในการเล่นเองครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

บินหลา

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 19:48 »
ผมเพิงเปิดคอมวันศุกผมต้องขอโทษท่านด้วยครับถ้าท่านเข้าใจผิด
ท่านดู////ตัวกาตูนซิครับ////ผมด่าหรือชมดูดีีๆครับถ้าท่านคิดว่า//ผมด่า//
ผมก็ขอโทษจริงๆๆอีกครั้ง///ดูตัวกาตูนดีๆครับ///ผมอยุ่บ้านบางบอนมานานมากพอสมควร
ผมไม่เคยด่าใครมีแต่ชืนชมผมเสียหาย

บินหลา

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 19:57 »
ผมอายู//50//ครับผมเล่นมวยมา/สามารถ/สำราญศัก/บุญหลาย/บุญหลง/
ราชดำเนิน/ลุมพินี/ผมไม่เคยมีปัญหากับใครถ้าท่านว่าผม//ด่า//ท่าน
ผมโทษครับตอนนี้ผมอยุ่//ละแม/ชุมพร/ผมมาทำสวนเบอโทรผม/0878940473

srivang

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 08:31 »
เพิ่งเปิดคอมต้องขอโทษท่านถ้าเป็นการเข้าใจผิดหวังว่าคงให้อภัย
ผมเพิ่งหัดเล่นมวยเกษียนมาว่างเล่นมวยคลายเครียด อาศัยพื้นฐานเดิมเคยทำงานสถาบันการเงินมาก่อนคุ้นเคยกับคอมเก็บและวิเคราะห์ข้อมูลดิบลูกค้าก่อนปล่อยกู้เหมือนข้อมูลมวยก่อนตัดสินใจเล่นเด๊ะเลย ต้องขออภัยท่านอีกครั้ง-ผมมีความสุขกับการให้ดังนั้นพรุ่งนี้หลังชั่งพบข้อมูลมวยคู่3ช่อง7สีน่าสนใจจะก๊อปมาฝากเหมือนเดิม คอยตามกระทู้นี้นะครับ

yutsing

• มวยดาวรุ่ง
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 10:03 »
ผทดีใจครับที่ทุกคนเข้าใจกันดี..ตอนแรกก็ใจหายเหมือนกัน..กลัวว่าจะแตกความสามัคคีกัน..ถึงตอนนี้ก็..โล่งอกครับ...สำหรับผมแล้วนานๆเข้าเ็ปที..ก็ขอให้รู้นะครับว่าผมชื่นชมทุกท่านที่เอาข้อมูลมาลงให้กับสมาชิก และขอเป็นกำลังใจกับสมาชิกทุกท่าน..และจะคอยให้กำลังใจแบบนี้ตลอดไปครับ

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 10:43 »
โล่งอกครับ สุดยอดทุกๆท่านเลยครับ นับถือน้ำใจทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 11:01 »
ดีใจที่เข้าใจกัน  ผมอ่านกระทู้คุณsrivang  วันนั้นยังคิดอยู่เลยว่าคนที่เอามาลงข้อมูลน้ำหนักมวยเขาต้องการอะไร  น้ำหนักลดตั้งเยอะ  แต่ก็คิดดูแล้ว  มันเป็นธุรกิจนะ  หูแต่ละหู  บอกเสมอมีตัวเด็ดให้เล่นรอในสาย    แต่ตามที่ท่านsrivang  บอกมาเป็นการชั่งจริง  ขนาดผมอ่านกระทู้แล้วยังหลงไปกับเขาเลยเล่นตรงข้ามเฉย  เสียตังด้วย  ดีใจครับที่เข้าใจกัน

บินหลา

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 11:40 »
ความจริงผมก็มีข้อมูลแต่ผมกลัวผิด
ดีใจครับที่ทุกข์ๆๆท่านเข้าใจผมนับถือทุกข์ๆท่าน
วันนี้/ธงชัย/3/ขุนศึก/ไท/เพชร/5/ชอบส่วนตัว

srivang

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 08:38 »
มาตามสัญญา วันนี้ติดธุระไม่ได้เข้าตู้แต่ก็มีข้อมูลมาฝาก วัดกันระหว่าง
หน้าแข้งกับหน้าเสื่อ(เล่นระวังนะครับดูตัวอย่างคู่2เมื่อวาน-ขาใหญ่แทงสเต๊ปไว้ คู่123 น้ำแดงแดง ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ หน้าเสื่อมันจะให้แดงแพ้ได้ยังไงชูสวนเฉยเลย)
ก๊อปของท่าน Leonick
เป็นต่อ vs เพชรนรินทร์
คู่นี้เป็นการเจอกันของมวยเข่ากับมวยฝีมือ ท.พราน49 ค่ายนี้จะขึ้นชื่อในด้านความฟิตและเข่าในเหนียวแน่น เป็นต้นว่า ก้องเกียรติ แชมป์ปูนเสือตัวที่11 หรือจะเป็น ธนเดช แชมป์มวยรอบไก่ทอดเงินล้าน แต่มันใช้ไม่ได้กับเป็นต่อ เพราะมวยตัวนี้จะออกไปทางฝีมือข้างเชือกซะส่วนใหญ่ ออกแข้งซ้ายได้หนักหน่วงรุนแรง และมีหมัดบวกที่สามารถหวังผลได้ ส่วนเพชรนรินทร์ มวยตัวนี้พื้นเพเป็นมวยเข่าในไม่มีตา เดินชนอย่างเดียว จะหยุดเดินก็เมื่อถึงวันที่ 1 พฤษภาคม ของทุกปี แต่ช่วงหลังสอบเข้ามหาลัยได้ เริ่มจะมีความรู้ขึ้น จึงมีวิวัฒนาการการออกอาวุธเหมือนปัญญาชนขึ้นมาหน่อย คู่นี้เคยพบกันมาครั้งหนึ่งที่ ลพน. รูปเกมยังไม่มีอะไรอาวุธก็ยังดูไม่ออก แต่สิ่งที่เพชรนรินทร์เหนือกว่าเป็นต่อค่อนข้างเยอะก็ตรงที่ราคา หมดยกสอง มวยยังไม่มีอะไร เพชรนรินทร์ เป็นต่อไกลถึงสองช่วงตัว จะบ้าตาย เอาแค่เรตที่เปิด เพชรนรินทร์ต่อถึง5-3 ดังนั้นถึงจะมาต่อยกันในวันนี้ แม้เพชรนรินทร์จะมาขอแก้มือ ก็ยังคิดว่าราคาจะต้องอยู่ฝั่งเพชรนรินทร์แน่ๆ วันนั้นจุดพลิกผันอยู่ตรงปลายยกสามที่เพชรนรินทร์โดนหมัดของเป็นต่อทรุด ถึงกรรมการไม่นับ แต่ก็มีทดไว้ในใจเรียบร้อย หลังจากนั้นเพชรนรินทร์ทำเท่าไหร่ราคาก็ไม่มา จนต้องจบแบบเจ็บๆ มาดูที่ชื่อชั้นการผ่านมวย อันนี้ค่อนข้างห่างน่าดู จะไม่แปลกใจเลยที่เห็นเรตเปิดมาแพงขนาดนี้ เพราะเพชรนรินทร์เจอมวยมีชื่อมามากกว่า เคยต่อยกับ ป้อมเพชร สิงห์บ้านสร้าง, โกโก้ แป๊ะมีนบุรี, เมืองชลเล็ก ภ.สวนทอง, เนเงิน ลูกเจ้าแม่สายวารี, แสนทนง ต.ศิลาชัย แค่รายชื่อที่ว่ามา ถ้าเป็นต่อมีโอกาสได้ชกด้วย คงไม่มีราคาให้เล่น เป็นต่อชกกับมวยมีชื่อหน่อยก็แค่ ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย เท่านั้น มาดูที่กันที่น้ำหนัก 108 ปอนด์ น้ำหนักนี้ ก็ไม่ถึงกับว่าชงให้ใครจนน่าเกลียด เพียงแต่ว่าหากจะได้เปรียบนิดหน่อยหรือคนที่ต่อยใกล้เคียงน้ำหนักนี้มากที่สุดก็ต้องเป็นฝั่งของเป็นต่อ เพราะปกติแล้วเพชรนรินทร์เป็นมวยเวตเล็กจะต่อยน้ำหนักแค่ 106ปอนด์ไม่เกินนี้ มีครั้งที่ชก107ปอนด์อยู่ครั้งเดียวตอนชกกับ ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย ส่วนเป็นต่อนั้นต่อย 107ปอนด์อยู่บ่อยๆตอนกลางคืน พอมาชก 108ปอนด์ตอนกลางวันก็คงสบาย คู่นี้ตัวแปรน่าจะอยู่ที่เพชรนรินทร์ ถ้าหากน้ำลายไม่ไหล อาจคว้าชัยได้ไม่ไกลเกินเอื้อม
ประเด็นอยู่ที่ว่า
มวยคู่นี้-เป็นการวัดกันระหว่าง เก๋า+เข่า+หน้าเสื่อ(เป็กโก้) กับสด+หมัด+หน้าแข้ง(ซ้าย) หน้าไหนจะดีกว่ากัน แต่ที่แน่ๆหน้าเราดีกว่า555
ความเห็น
ดูจากภาพเพชรนรินทร์ เตี้ยกว่านิดแต่ได้หนาอกกว้าง ชกในน้ำหนักสะบายๆ กันแข้งซ้ายหมัดซ้ายได้อาศัยหลักเหลี่ยม+เข่า+หน้าเสื่อ เบียดเข้าป้ายไปในที่สุด เข้าเพชรนรินทร์ ก่อนน่าจะแต่งตัวกินได้ 2 ข้าง เผลอๆกินเต็ม เอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ
วัตถุประสงค์
มวยคู่นี้เป็นการชกแก้มือชิงแชมป์ด้วย มาสู้เต็ม100 ทั้งคู่แน่นอน เพื่อนๆ
จะได้วิเคราะห์ถูกว่า ครั้งที่แล้วแพ้ชนะกันด้วยอะไร
1.ชกในพิกัด 106-105 เพชรฯ ต่อ 1 ป.
2.สามยกแรก สูสีราคาอยู่ที่เพชรฯประมาณไม่เกิน2-1 ปลายยก3 โดน   หมัดราคาข้ามมาอยู่เป็นต่อฯ
3.ขึ้นยก 4 ยืนรับแข็งซ้ายอย่างเดียวแพ้ขาดลอย ข่าวว่าหมดแรงข้าวต้ม
4.วันนี้เพิ่มอีก3ป ไม่มีการต่อ นน.สะบายๆทั้งคู่
5.ถ้าเพชรฯตัวใหญ่กว่าแต่เตี้ย(ท่านซอยฯว่า) เพชรฯน่าจะได้เปรียบ
แพ้ชนะไม่รู้-แต่รู้ข้อมูลได้เปรียบแน่นอน-เลือกเล่นเอาครับ

man da

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 08:48 »
ขอบคุณคร๊าบ :dookdik_smile-circle_83[1]:

srivang

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 11:35 »
ยิ่งกระแสร์แรงเท่าไหร่ยิ่งน่าเล่น

บินหลา

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 12:10 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

srivang

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 17:45 »
 :dookdik_smile-circle_51[1]: กินเต็มแพ้ทุกอย่างที่แน่ๆแพ้เก๋า
รู้สึกเสียดายจริงๆที่เพื่อนๆเข้ามาอ่านน้อยมาก ทั้งๆที่พยายามลงข้อมูลให้แต่เช้าหลังจากสกรีนเรียบร้อยแล้ว อาทิตย์หน้าไม่รู้จะมีอีกไหม! ถ้ามีจะลงให้อีก คอยตามนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal