เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7อาทิตย์ที่10/7มวยเน้นๆเล่นเอาตังค์  (อ่าน 9694 ครั้ง)

เซียนช่อง7

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
สวัดดีครับ วันนี้ผมไม่ได้เข้าไปเล่นนะครับ อาทิตย์ก่อนอิ่มไปหลายวันทีเดียวเลย แต่อาทิตย์นี้ไปธุระ แต่ก็มีมวยที่ชอบมาให้ยุนะ

คู่1 ก้องศักดิ์ มาแทนก็จริง น้ำหนักไม่ได้ลดเยอะ ได้สุงได้ใหญ่ ราคามาแน่

คู่2 เป็นต่อ มวยพอร์มสดเจ็ดแปดไฟท์หลังยังไม่แพ้ใครเลย สภาพจิตใจ ร่างกายดีมาก ช่วงหลัก หมัดหนักช่วงหลังอัดคู่ชกมีอาการเกือบทุไฟร์ ศอกคม แข้งซ้ายร้ายที่เดียว ล่าสุดชนะเพชรนรินขาด

คู่3 เฉียบขาด ชอบ เพราะผมมองว่าเงาะป่าสภาพร่างกายน่าจะพักได้แล้ว โดนหนักๆยุบร่างกายพื้นไม่ทันเห็นยุบ่อยๆ

คู่4 ปลากัด มวยเดินหน้าฆ่าอย่างเดียว เข่าแหลมหมัด ศอกคม ผมมองว่ามีแตกแน่ ความน่าเชื่อถือ ร่ายกายดีกว่า (มวยหุ้น)ราคามายุแล้ว

'..................ราคาดีออกตัวบังทุนนะครับ...............

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal