เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนัก ช่องทรูวิชั่น  (อ่าน 2660 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ

ยอดสยาม  ว. จักษ์ยิม 114  สูสีคู่คี่ดูเล่นท้ายๆนะครับ          จะชนะ

สิงห์น้อย  สิงห์น้อยสิงห์มนัสศักดิ์ 114

ตะวัน  ปิ่นสยามมีชัย 100 ( สำหรับคู่นี้มีเดิมพันกันถึง 1 แสนบาท ) จะแพ้

น่ารอง  ยอดขุนพล  ช่างหอมเชอร์วิส 100

ลูกเทวดา  ขนมต้ม 62  ฝีมือดีกว่า 104   จะชนะ 

ฟ้าไทย  ว.วัฒนชัย  104

คู่เอก  หงส์เหิร  สิงห์ประชุมราช 100     สำหรับคู่นี้จัดให้แก้มือครั้งก่อนยังคาใจ

หงส์เหิรเคยชนะพลิก 15-1 ในยกท้ายๆ เข่าในแข็งแกร่งแรงดียืนระยะ  จะชนะย้ำแค้น 

เพชรราชา  ลูกทัพฟ้า 100 เก่งต้นย่นท้ายๆแรงไม่ค่อยดี

(คู่สำรองมวยหญิง) เพชรลูกโซ่  ส.สวินันท์ 113-3 (คู่มีเดิมพันกัน 2หมื่นบาท)

ลดเยอะถึงจะเคยชนะมา  น่ารองจะแพ้  เพชรรัตนชาติ  ลูกเจ้าแม่ลำเพลิน 110

มวยเด็ดมวยชอบ

หงส์เหิร   สิงห์ประชุมราช   เข่าในแข็งแกร่งการยืนระยะดีกว่า

(แค่ทัศนะนะครับต้องดูองค์ประกอบซิกหน้าตู้ด้วยอย่าเชื่อให้มาก)

ซิกมวยชาตรีช่องทรูวิชั่นประจำวันอังคารที่   23  ตุลาคม  2555

ส่งเป็นคู่ครับ 

คู่   1   2   4   5     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง      ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา    สีเขียวถูก   สีขาวแพง   สีแดงขาด

คู่    3      ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง     ถือกระดาษสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา   วงกลมถูก    สี่เหลี่ยมแพง    โบกช้าขาด

norachon

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณคับติดตามท่านอัศวินตลอดคับ

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับพี่อัศวิน :) :) :) พี่อัศวินมีชื่อเฟสบุ๊คไหมครับ :D ;D

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณท่านพี่อัศวิน...มากๆครับ สัปดาห์หน้าขออีกนะครับ

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
มีเบอร์  เรต  มั้ยครับพี่

อำแดง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal