เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยรอบดึกวันนี้ครับ ช่อง T สปอร์ต  (อ่าน 2347 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยรอบดึกวันนี้ครับ ช่อง T สปอร์ต
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 18:40 »
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต  ช่อง 5 งด

ส่งเป็นคู่   ทุกคู่     ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ต

คู่ที่ 1  พลังเพชร   ศิริธนะภิญโญ     การยืนระยะดีกว่า

2  เพชรหัวไซ  สาธิตชีดี   ครบเครื่องฉลาดได้เปรียบท้ายๆ คู่ชกมาแทน มองว่าดีกว่า

3   ตะเพียนทอง  อ.หำอินทร์   มองว่านอกในได้เปรียบกว่า

4  เพชรนำชัย  ส.ธนายงค์   มองว่าดีกว่าเยอะ      น่าวัดเป็นทีเด็ด

5 (คู่สำรอง)  ยอดทอง  คู่ชกมาแทน  ต่อน้ำหนักให้ 2.5 ปอนด์  มองว่าดีกว่า

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนด้วยนะครับได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้โชคดีนะครับ

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
Re: ซิกมวยรอบดึกวันนี้ครับ ช่อง T สปอร์ต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 18:51 »
ขอบคุนมากๆครับ  พี่อัศวิน
ขอขอบคุนจิงๆ ครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
Re: ซิกมวยรอบดึกวันนี้ครับ ช่อง T สปอร์ต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 19:34 »

ขอบคุณ  อีกครั้ง ครับพี่   

ขอแก้รอบดึก  ครับ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 20:02 »
ร่ำรวยนะพี่อัศวิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal