เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย 3 ลุ้น1รอง1 มวยคู่คี่จัง กิน 2 ข้าง สบายใจเน้อ...  (อ่าน 14438 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มวยช่อง3พลิกง่าย เข้ามวยใช่ ออกตัวได้ตังค์... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ไว้ใจพวกเรา ได้เงินใช้เที่ยวสงกรานต์ครับ   ขอแค่..ช่วยกันโพสต์ให้กำลังใจพวกเราก็พอ..ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

มวยคู่4 ช่อง3 คุณเคยสังเกตไหมว่า เป็นคู่ปราบเซียนโดยเฉพาะ เพราะมวยพลิกตลอด  ผมเลยเจาะไปที่คู่นี้ เป็นมวยใช่คนที่2...  วันนี้ ไก่ชน อัดกับ พลังภพ 101 ป.  เราเคยเห็นไก่ชนชกออกตู้ช่อง3 แล้ว เป็นมวยเด็กโคตรเก่งจากใต้ จังหวะฝีมือดี เตะเข่ารุนแรง ชกมีก๊อก2 ก๊อก3   ส่วนพลังภพ ผมเช็คข้อมูลมาแล้ว การผ่านมวยดีกว่า กระดูกดี เก๋าส์ ที่สำคัญเหลี่ยมดี  ผมว่าน่ารองมาก  ทั่นรอง..รองไปอย่าคิดมาก มีจังหวะให้ออกตัวได้แน่นอน ไม่มีม้วนเดียว...รองไว้ได้ลุ้น ได้เงิน...

ไฟหนาว

ไก่ชน-พลังภพ ชกคู่1 ครับ  ผมยังมองว่าน่ารอง...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

รอกำลังใจอ่ะ..รอโพสต์ รอโพสต์..จิตอาสาฟันธงมาแล้ว..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

prointer

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 23
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณ 1 กำลังใจเข้ามาแล้ว...ยังรอเยอะๆ...ช่วยกันโพสต์หน่อยนะ
ฟันธง..
มวยจิบเหล้าข่าวมวย จาก ดอกฝิ่น  นนทบุรี

ไฟหนาว

ฟันธง
มวยเด่นเล่นได้ จาก หงอคง  ชลบุรี

ไฟหนาว

มวยคู่4...ไก่ชน ขกกับ พลังภพ ครับ..รองพลังภพ มีลุ้นแน่..

ไฟหนาว

มีแต่คนเข้ามาหาข้อมูล  แต่..หาคนโพสต์ให้กำลังใจยากจัง
 :dookdik_smile-circle_90[1]:

ไฟหนาว

กำลังใจไม่มา ไม่เป็นไร พวกเราจิตอาสาทำงานกันต่อไป..ส่วนใครไม่ลืมพวกเราก็โพสต์กันเข้ามานะครับ
มวยคู่2..6จิตอาสาใจตรงกัน ฟันธงไปที่..กุมารเงิน..จะชนะ...

ไฟหนาว

มวยคู่เอก 3จิตอาสา ฟันธง..ลมหวน..จะชนะ..

wichai

• ชอบกด Like + 18

แจ็คเชียงใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-168[1]:สุดยอดคับ

นายช่าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับผม

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
อู๋ 3 สี
คู่ 12 ถือกระดาษ แดง คาง น้ำ
ซ้าย ถูก ขวา แพง ปิดขาด
คู่ 345 ปิด แดง เปิด น้ำ ซ้าย แพง ชวา ขาด
ไทยรัฐ
คู่ 1 ปิด แดง เปิด น้ำ
234 สลับ ซ้าย แพง ขวา ขาด
อู๋ 9สี
คู่ 12ถือดาษ แดง คาง น้ำ 345 สลับ
  ราคา  ซ้าย ถูก ขวา แพง ปิดเสี้อ ขาด
นาว
คู่ 1 ถือกระดาษแดง คางน้ำ 2345สลับ
ซ้าย ถูก ขวาแพง ปิดขาด
ไม่มีของแท้หรือเทียม เพราะไม่ใช่เจ้าของซิก
ได้มาก็ให้ไป หากผิดพลาดท่านใดรู้ช่วยแก้ไขให้ด้วย
ถ้ามีการซ้ำเติมผมก็ท้อใจ-ครั้งต่อไปคงไม่ลงอีกแล้ว โชคดีครับ
เราเป็นคนเล่นได้เสียโดยตรงต้องหัดสังเกตุนะครับ
แดงถูกเตะโครมๆจะตายอยู่แล้วซิกยังอยู่แดง แสดงว่าซิกอาจเกิดผิดพลาด ดูๆนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal