เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3467 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255

1 เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินซีทรานเฟอร์รี่    ดูไปดูมาผมว่าน้ำหนักนี้ได้เปรียบมากๆ คุ่ชกต่อยน้ำหนักนี้จะรอดหรือไม่ต้องลุ้นยาวๆ ผมว่าท้ายๆ เปรี้ยวปาก ผ่านสะบายเรื่องแรงเชียไม่เป็นรองตัวเงินไม่เป็นรอง น้ำหนักนี้ขอเถิดผมครอง

2 ศรชัย ยิ่งเจริญการช่าง 
เพชรนรินท์ โค้วยู่ฮะอีซูซุ     คุ่นี้ยังไม่แน่นอนคับบางสายเล่นน้ำเงินมาสุ้พร้อมตัวเงินเเละได้ข่าวว่ามีเสือซุ่มมาเล่นน้ำเงินหลักหลายบาท แต่ต้องดูอีกทีตอนมวยชกถ้าทำได้มีเสียงเฮแน่นอน สายใต้น่าจะหนุนอีกครั้ง ส่วนศรชัยเป็นต่อแน่นอนและหน้าเสื่อดีกว่า คู่นี้มองว่าไม่แน่นอนเหมือนที่คิดกันคับระวังกันหน่อยก้อดีคับ

3 ดาวพระศุกร์ โฮคิกเซ่น  วันนี้มีอัดฉีดก้อนโต มวยมาสู้คับเต็มถังแน่นอนถ้าต่อยประหยัดแรงหน่อยคงจะดีเผื่อท้ายๆหน่อย แต่มองยังใงน่าจะผ่านได้คับ

4 โบวี่ สก.สุไหนยิม   มาดีมาดุพร้อมเอาคืน มวยน่าคิดคับกลับมาแบบแปลกๆ เท่าที่รู้มาสืบมาวันนี้เขาให้ชนะคับผ่านๆๆๆๆยาวๆๆๆคับเล่นได้ทุกราคาเด็ดๆๆๆๆๆจริงๆคับพูดมากไม่ได้ ไครเชื่อเอาไป ไม่เชื่อทำสวนไปแต่ระวังเจ็บหนัก

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 11:10 »
 เด็ดๆ 1 เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินซีทรานเฟอร์รี่   วันนี้ไม่ชนะตัวนี้ก็ไม่รู้จะว่ายังใง เขาเอามาไห้แล้วน้ำหนักนี้ของไครดูเอาเอง

เด็ดๆ 2  โบวี่ สก.สุไหนยิม    มีที่มาแบบชัวๆ เล่นแล้วได้ตัง

kanokpong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 18:57 »
อย่าเลยครับแบบมีที่มา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal