เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 5326 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง

ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   คู่      1      นอนแดง    ตั้งน้ำเงิน    คู่    2   3   4     สลับ

ราคา        ส้ม   ส้มลาย  ขาว   ขาวลาย

ช่อง 7    ยก    1   2   3     ปิดแดง    เปิดน้ำ    ยก      4   5   สลับ

ราคา            กำปัน   หู    คาง   ไหล่

ซิกอู๋

ช่อง 9     คู่    1    3    เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่   2   4    ตั้งแดง     ขวางน้ำเงิน

ราคา           ชมพูถูก   เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7       คู่   1  2  4   5    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่    3    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9     คู่    1  2   ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่   3  4    ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง     ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา        สี่เหลี่ยมถูก      วงกลมแพง    โบกช้าขาด

ช่อง 7   คู่  1    5   เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน  คู่    2    3   4    สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต  

ส่งเป็นคู่     ทุกคู่      ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา        สีเขียวถูก    สีขาวแพง   สีแดงขาด 

มวยชอบวันนี้นะครับ

ช่อง 9    พิทักชัย

ช่อง 7   เปรี้ยวปาก  และ   ศรชัย

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีทุกคนนะครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
   ขอบคุณครับ พี่อัศวิน   ครับ

หนุ่มน้อยหนองคาย

่่jacob63

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
หมานๆเด็ออ้าย มวยอุดรก็มีเ็ด็อ  บ่มีหู

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆครับพี่อัศวิน :) :) :)

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  ชาญศึก   พีเอ็นยิม 103.9-1.9             จะแพ้   

มานพชัย   สิงห์มนัสศักดิ์  102  ฝีมือเชิงดีระยะยาวดีกว่า

(2) รัชนก  รังสิตยืม  102.5 ขาด 2   เจ้าบ้าน   จะชนะ

เหมือนฝัน  ศิษย์ครูดำ 105-.3   

(3) เพชรท่าม่วง   โรงเรียนกีฬาสุพรรณ  102   ฝีมือเชิงดีมองว่า  จะชนะ

กุหลาบขาว   ศิษย์เสี่ยเอี้ย 102.5-.5   เข้ามาชกครั้งแรก

(4) น้องแอ๋ม โรงเรียนกีฬานครปฐม 112  เข่าเจอเข่ามองว่าระยะยาวได้เปรียบ  จะชนะ

น้ำตาลเอ  ศิษย์วีระชาติ 112

(5) เด่นจันทร์   ศิษย์เบญจมะ 112  คู่นี้เด่นจันทร์เคยชนะพลิกมาในยกท้ายๆซ้ายกับขวา

แรกเตะกันแบบสนุก ยังมองว่า  จะชนะ  เพชรจอแฮศิษย์สารวัตรจี 112

(6)  ลูกน้ำ   ก.กลมเกียว 107.8 ขาด .2 เข่าดวนเข่า  จะชนะ

แจ๋ว   พัชร ม. ทัศนัย  108 

(7)  เส   ส.เพลินจิต 125.5-.5 ฝีมือดีค่ายใหญ่   จะชนะ

ฟ้ามีชัย   นครโชคชัย  127-2

( 8) น้องโบว์   หล่มยิมวัฒนายิม  ยังไม่ชัง แต่ยังมองว่า  จะชนะ

กุหลาบเพชร  ลูกบ้านใหญ่ 97 ปอนด์

มวยเด็ดมวยชอบ  ชี้ไปที่   

เด่นจันทร์   ศิษย์เบญจมะ   

ลูกน้ำ  ก.กลมเกียว

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ทุก คู่   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา  สีเขียวถูก     สีขาวแพง    สีแดงขาด

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลครับ

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับ  :D
[/size]

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบพระคุณมากครับท่านพี่อัศวิน :D :D :D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal