เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นวันนี้ครับ  (อ่าน 2090 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ

ไอ้หนึ่ง   ศิษย์อุดมชัย 101  ครบเครื่องการยืนระยะดีกว่าเบียดท้ายๆ          จะชนะ

เอ็กตร้าโบ  ป.กอบเกื้อ 101

เพชรพันล้าน  เกีตรติกำธร 110  เข่าในล้วนๆ  น่าเล่นมากๆ   จะชนะ

พันมณี   พันยุทธภูมิ 110

ศรีชังเล็ก  ส.คณิตศร 107-2   เคยชนะกันมานอกใช้ได้ในเหนียวแน่นแข็งแรงกว่า  จะชนะ

ยอดยุทธ  ศิษย์ธันวาเล็ก  105

คู่เอก  คมพยัคฆ์  หมู่บ้านราชภัฏจอมบึง เก๋าเกมครบเครื่อง 126.8-8 ต่อ 2 ปอนด์       จะชนะ 

ฟ้าคำรน  ส.เทียนโพ 128

(คู่สำรอง) เปรมเพชร  ศิษย์อาติส 119.4-.4   จะชนะ

ยอดขุนไกร  โต๊ะจีนอีสานรสแซ่บ 118 ขาด 1

มวยเด็ดมวยชอบ

เพชรพันล้าน  เกียรติกำธร เข่าในล้วนๆ  น่าเล่นมากๆ

ศรีชังเล็ก  ส.คณิตศร  เคยชนะกันมานอกใช้ได้ในเหนียวแน่นแข็งแรงกว่า

(แค่ทัศนะนะครับต้องดูองค์ประกอบซิกหน้าตู้ด้วยอย่าเชื่อให้มากเข้าตัวถูกออกตัวบังทุนด้วยนะครับได้น้อยดีกว่าเสีย)

ซิกมวยชาตรีช่องทรูวิชั่นประจำวันอังคารที่   27  พฤศจิกายน  2555

ส่งเป็นคู่ครับ

คู่   1   2        ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง      ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่  3  4  5  สลับ 

ราคา    สีเขียวถูก   สีขาวแพง   สีแดงขาด

ว่าจะไม่ลงแล้วครับเห็นน้องต้นโอ๊คถามถึงก็เลยลงให้ครับ  ขอให้โชคดีนะครับ

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณพี่อัศวินมากๆครับขอให้พี่อัศวินมีสุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่ป่วยไม่จนให้ร่ำรวยๆและมีหน้าที่การงานที่สูงยิ่งๆขึ้นไปนะครับ :) :) :) :) :)

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณท่านพี่อัศวินมากๆครับ....อังคารหน้ารบกวบอีกนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal