เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งมุมมองเล็กๆ สำหรับช่อง 7 สี โดยดำชุมพรกิโล 30  (อ่าน 4635 ครั้ง)

ดำชุมพรกิโล 30

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4
คู่ที่ 2 รุ่งเพชร เพชรเจริญ วันนี้มาต่อยมวยรอบช่อง 7 สี แต่วันนี้ดูว่าเสียเปรียบ
คู่ต่อสู้ทุกกรณี มองแล้วหาทางที่จะชนะยากมากครับ นอกเสียจาก,,,,,,,,,,,,,,?
ส่วนเจ้ารุ่งเพรช เป็นมวย แตะ ต่อย ถีบนำ แล้วค่อยแตะตาม ดักแตะดักทำสวย
ส่วนวงในดูว่าไม่ค่อยดีสักเท่าไหร่ คีบจับไม่ค่อยเป็น วันนี้เจอของหนัก สงสัยจะ
ต้องทำการบ้านให้เยอะกว่านี้ครับ

ขาวสนิท ส.ยิ่งเจริญการช่าง วันนี้มาต่อยมวยรอบ แบบว่ามาเสริมแทนเจ้า ซูซู
เจ้าขาวสนิท เป็นพระเอก 7 สีอีกตัวหนึ่งที่น่าจับตามองมากในรอบนี้ มีกำลังภายใน
ดีมาก เป็นที่รักที่ไว้ใจของพวกขาใหญ่ แม้ล่าสุดจะมีข่าวขายเบอร์ก็ตาม แต่ขาวสนิท
ก็ทำให้รู้แล้วว่าเป็ยเบอร์ปลอม (วันนั้นเจ้าอภิรักษ์ ไม่สบายตอนแรกจะแจ้งถอน แต่
กลัวจะเสียรายการ ก็จำใจต่อย ผมได้พูดคุยกับเจ้าตัวมาเอง) เจ้าขาวสนิท เป็นมวย
เข่าอาชีพ คีบดี จับดี ไล่แขนดี แทงเจ็บ แตะต่อยก็ดูดี ผมมองว่าครบเครื่อง

*** หมายเหตุ*** สิ่งที่ท่านเห็นอาจจะไม่ใช้เสมอไป 555+

[size=18pt]คู่ที่ 3 มาเฟียดำ ราชานนท์ ร้างเวที 7 สี ไปนาน กลับมาคราวนี้เปลียนสีเสื้อใหม่
หวังว่าจะมีดีมาอวดแฟนๆนะครับ ช้วงหลังไปใช้กำลังอยู่ทางภาคใต้ ผมมองว่าเจ้า
มาเฟียดำ กระดูกมวยดูดีกว่าเยอะ การผ่านมวยก็ดูดีกว่ามาก ใช้ว่าจะมากินกันง่ายๆ
วันนี้ซ้อมดีสู้สุดใจ หวังจะมาแจ้งเกิดให้ที่ช่อง 7 สีอีกสักครั้ง หลายๆคนบอกว่าเจ้า
มาเฟียดำ มีแผ่วให้เห็นอยู่เสมอ แต่ครั้งนี้ไม่ใช้ครั้งนั้นนะครับ เจ้ามาเฟียดำ เป็นมวย
ถนัดเข่า จับสวย แทงแหลม จับทุ่มจับเทดี วงนอกก็ดูดี ดักแตะสวย บู้ติดประชิดตัว

ยอดบัวงาม SBPคาร์เน็ตเวิร์ค ช่วงนี้สดซะเหลือเกิน กำลังสดกำลังห้าว ตั้งแต่ปล่อย
น้ำหนักมาต่อย 126 ปอนด์ รู้สึกว่าเก่งขึ้นพอต้ว แตะก้านคอหลับมาหลายครั้งแล้ว โดย
เฉพาะครั้งล่าสุดที่ชนะ เจ้ายิ้มสยาม ทำเอาพวกเซียนขาเล็ก ขาใหญ่ แพ้กันไปตามๆกัน
วันนั้นผมจำได้ดีครับโดนไปหลายกำ เจ้ายอดบัวงาม อดีตเป็นมวยเขา แต่หลังๆหันมา
แตะก้านคอเป็นอาวุธหลัก ไม่รู้ว่ายังใช้เข่าเป็นอยู่หรือเปล่า สภาพร้างกายช่วงหลังกำลัง
สดกำลังห้าว แต่ผมว่าท้ายเกมส์ ปอดเล็กเหมือนเดิมแน่นอน(ช่วงหลังไม่เคยเห็นถึง 5 ยก)[/size]

คู่ที่ 4 มนต์ขาว ช.จันทร์มณี เป็นพระเอก 7 สีอีกหนึ่งตัว ที่ร้างโรงละคร 7 สีไปนานจะมีโปรแกรมชกที่นี้หลายครั้งแต่ก็ยังไม่มีสักที แต่ก็ไปเฉิดฉายอยู่ทางภาคใต้อยู่นานวันนี้กลับมาต่อยที่โรงละคร 7 สีอีกครั้ง ยังไงผมก็ยังมองว่าน่าจับตามองทีเดียว(ซ้อมรอรายการอยู่เสมอ)ส่วนเจ้ามนต์ขาวเป็นมวยบู้ดุดัน ชกยันห้ายก มีอาวุธค่อนข้างครบเครื่อง หมัด เท้า เข่า ศอก ลุ้นนับน๊อคใด้ทุกเวลาเช่นกัน ไอคิวมวยไม่ต้องถามถึง(สุดๆ)มีเหลียมหัก เหลี่ยมเทดี ลูกกระตุกดี มองแล้วน่าเล่น น่าวัดมากครับสองคม ศรีสุริยันต์โยธิน หรืออีกชื่อคือ บรรลือเดช ส.ประสพโชค วันนี้มาต่อยแทนเจ้าใจสู้ ท.เทพสุทิน ถึงจะมาแทนแบบกระทันหัน เท่าที่ผมสืบมา ก็ยังซ้อมรอรายการอยู่เสมอ (แต่ไม่ค่อยหนักเท่าที่ควร) ส่วนเจ้า สองคม เป็นมวยเข่าอาชีพ จับดี คล้องคอดีไล่แขนสวย แทงเจ็บ แทงแหลม เหลียมมวยใช้ใด้ แต่วงนอกดูว่าเสียเปรียบคู่ต่อสู้มากการผ่านมวย กระดูกมวยผมก็ยังมองว่ายังไม่ถึงคู่ต่อสู้อย่างมนต์ขาวครับ***หมายเหตุ*** คู่นี้ไม่ต้องคิดมากครับ ไม่ต้องสนกระแส ไม่ต้องเชื่อข่าวขายเบอร์คู่นี้ผมสืบมาดีแล้ว สู้ 100%

ใครมีอะไร ที่จะเสริม หรือเพิ่มเติมก็เชิญเลยครับ
ขอแต่ข้อมูลนะครับ ไม่เอาแบบว่าเด็ด หันหลังเล่น
แบบว่าไม่มีที่ไป ที่มา ขอทรรศนะ หรือเหตุผลด้วย

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
วันอาทิตย์ที่ 9 รอท่านดำเช่นเดิมนะครับ

kanokpong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ใครมีอะไร ที่จะเสริม หรือเพิ่มเติมก็เชิญเลยครับ
ขอแต่ข้อมูลนะครับ ไม่เอาแบบว่าเด็ด หันหลังเล่น
แบบว่าไม่มีที่ไป ที่มา ขอทรรศนะ หรือเหตุผลด้วย
รอง..รุ่งเพชรทุกราคาสู้ยัน 5 ยกไม่เคยกลัวเข่า

ไก่ชน

• ชอบกด Like + 2
ขาวๆ แพ้ยากมากส์

*** หมายเหตุ*** สิ่งที่ท่านเห็นอาจจะไม่ใช้เสมอไป 555+
[/color]อาจจะมีลุ้นครับท่าน  kanokpong อะไรก็เกิดขึ้นได้ 555+
 8) 8) 8) 8) 8) 8)

พรุ้งนี้ผมจะแจกมวยฟรีๆๆๆ 1 ตัว

ติดดามตอนต่อไป

วิชิต

• ชอบกด Like + 2
ไม่มีข้อมูลครับท่าน รองสองคม : กินสองข้างครับ555

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
สองคม มวยเข่าในแหลมกระทุ้งได้เจ็บ เดินฟ้าคอตลอด  ยิ่งโดนยิ่งเดิน แต่ฝีมือมวยสู้มนต์ขาวไม่ได้ หลักเหลี่ยม ไอคิวดีกว่ามาก เข่าต่อเข่า  มองแล้วมนต์ขาวดีกว่า ส่วนการฟิตซ้อม มนต์ขาวดีกว่าแน่นอนครับ ,,,ชอบมนต์ขาว ครับ

แจกฟรี 1 ตัว   มนต์ขาว ช.จันทร์มณี ยาวๆๆๆ
เพราะอะไรหรือครับ เพราะมวยมันสู้กันไม่ได้ครับ
เหมือนที่ท่าน คนใต้ฟ้า แก่บอกนั้นแหละครับ

คู่นี้ แบร์เบอร์ มวยมันสู้กันไม่ได้ (หมดสนุกครับ)
เชื่อผมเถอะ ผมดูมวยมาเยอะ เล่นมวยมาเยอะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal