เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 5063 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

ยก   1  2  3     เปิดแดง  ปิดน้ำ       ยก   4  5   สลับ

ราคา          ไหล่  หู   หัว  คาง

ช่อง 11  วิถีไทย

ทุกคู่       ส้มแดง   ขาวน้ำเงิน   

ราคา        ลาย    ตั้ง      แกว่ง

ช่อง TGN

คู่     1   3   4   5     จับหูแดง     จับไหล่น้ำเงิน    คู่   2    สลับ

ราคา     ไม่มีกระดาษ   กระดาษใบเล็ก   กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋

ช่อง 3 

คู่    1   2       ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      3  4  5  สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่อง 11 วิถ๊ไทย

คู่   1    2       ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน

ราคา   ตรงถูก     ขวางแพง   พัดไปมาขาด

คู่   3  4  5  ตั้งแดง    ขวางน้ำเงิน

ราคา  ชมพูถูก   เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1   2       เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน   คู่   3  4  5      สลับ

ราคา    ซ้ายแพง     ขวาขาด

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3  

คู่    1   5   เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน   

คู่     2  3  4      สลับ

ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด 

ช่อง  11

คู่    1   2    ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง       ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     3  4  5    สลับ

ราคา  สีเขียวถูก    สีขาวแพง    สีแดงขาดขาด

ช่อง TGN

ยก  1   2   3      ปิดเสื้อเป็นแดง    เปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

ยก    4   5     สลับ

ราคา  จับไหล่แพง    กอดหน้าอกขาด

มวยชอบ

ช่อง 3     เจนศึก

ช่อง 11 วิถีไทย   ปีใหม่

ช่อง TGN      แสงเพชร

ช่อง Tสปอร์ต   ศิลาเงิน   โรงเรียนกีฬานครปฐม

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบพระคุณท่านอัศวินมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง และรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณนะครับ ท่านอัศวิน  :)

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบคุณนะครับ ท่านอัศวิน

Yorปากชัน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบใจหลายเดีอ้่ยอัศวีน

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับท่าน

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ขอบคุณครับท่าน    เห็นเงียบๆๆ ครับ 55555+++

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
ขอบคุณพี่อัศวินมากๆครับ :) :) :) :) ด้วยความนับถือครับพี่ชาย :)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
ขอบคุนมากๆ ครับ ท่าน อัศวิน

netchai

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากมายครับท่านอัศวิน ขอให้ท่านอยู่คู่กับเว็บนี้ตลอดกาลเถิด

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
[move]ขอบคุณมากๆครับ..ท่านพี่อัศวิน[/move]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal