เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ  (อ่าน 2208 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต  และ ช่อง 5 ส่งเหมือนกันครับ

ส่งเป็นยก   ยก  1  2   3     ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

ยก   4   5   สลับ

ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ต

คู่ที่ 1  เพชรเชียงยืน  วีระพลยิม     เตะเข่าเข้าปล้ำแข็งแกร่งกว่า

2  สิงห์ทอง   อ.ขำอินทร์  คล่องครบเครื่องฉลาด 

3  ชาญเดช   วีระพลยิม  ฝีมือฉลาด ยาวกว่า    ดูก่อนเพราะลดถึง 3 ปอนด์ครึ่ง   

4  เพชรมณี  ส.ซันโย  สูงยาวเข่าคล้ำดันแทง 

5 (คู่สำรอง)  ศิลาเงิน  โรงเรียนกีฬานครปฐม  น่าเล่น

ช่อง  5

คู่ที่ 1  แดนชัย  เกียรติภัทรพรรณ  กระดูกการผ่านคนละเบอร์ น่าเล่นมากๆ

คู่ที่ 2  คมพยัคฆ์   เทศบาลนาคำไฮ   กำลังสดกำลังห้าว

คู่ที่ 3 (คู่สำรอง)  พรานป่า  ส.สุนทร

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย  ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี โชคดีครับ

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
Re: ซิกมวยรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 20:50 »
ขอบคุนพี่อัศวินมากครับ

เด็กบางกำ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ซิกมวยรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 21:12 »
ขอบคุนครับพี่สุดยอดครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 07:21 »
ขอขอบคุณ...ท่านพี่อัศวินมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal