เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 6281 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง

ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   คู่      1   3   4   ตั้งแดง    นอนน้ำเงิน    คู่    2   5     สลับ

ราคา        ส้ม   ส้มลาย  ขาว   ขาวลาย   

ช่อง 7     คู่    1      เปิดแดง    ปิดน้ำ    คู่    2   3   4    5   สลับ

ราคา               หู      ไหล่    คาง    ชูกำปัน

ซิกอู๋

ช่อง 9    คู่    1    2    ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน 

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่   3   4    ตั้งแดง     ขวางน้ำเงิน

ราคา           ชมพูถูก   เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7      คู่   1  2  3    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน 

คู่    4   5    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด   

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9     คู่    1  3   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   2  4    สลับ

ราคา        สีเขียวถูก      สีขาวแพง    สีแดงขาด

ช่อง 7   คู่  1    2   ปิดแดง   เปิดน้ำเงิน     คู่     3   4   5    สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3    4     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     5    6    7    8     สลับ

ราคา        สีเขียวถูก    สีแดงแพง   สีขาวขาด 

มวยชอบวันนี้ชี้ไปที่

ช่อง 9    ไทรโยค

ช่อง 7       ขาวสนิท   

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

อิฐสวี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

ood

• ชอบกด Like + 10
ขอให้จงเจริญ จากใจคนจน

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับ  :)

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณมากครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

...ขอขอบคุณมากครับ...

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ 

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณมากครับ ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอให้ร่ำรวยนะครับท่านอัศวิน

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับพี่อัศวินมากๆนะครับ :) :) :) :) :)

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
คู่มวยช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  นิวโบวี่  อ.คุณธร  95   เล็กกว่าเข่าในเหนียวแน่น          จะชนะ

พลังเพชร  อ.ยุทธชัย 95.6-.6  ใหญ่กว่าแต่ดูว่าไม่แข็งแรง

(2) เพชรเมืองเหนือ  ส.อดิศร ยังไม่ชัง   จะแพ้

น้องออย  ศิษย์เจ๊แอน 106.5-.5 

(3) หนุ่มบางนา   ภูติอนันต์บางนายิม 106.4-2.9    จะชนะ

อมตะ  ศิษย์วารุณี  ยังไม่ชัง

(4) สาวหนองคาย  ศิษย์ครูเจี้ยบ 98.6-.6-1.6 คู่นี้เคยชกกันมาทางฝ่ายสาวหนองคายเป็นฝ่ายชนะ

ยังมองว่าเกิดอะไรขึ้น  วันนี้   จะแพ้ น่ารอง   ลูกเกด  ส.ชัยรังสี  97

(5) รุ่งพิชิต   ส.บุญจันทร์ 115-2   จะชนะ

รักแท้  อ.ยุทธชัย 113

(6)  เพชรนารี  ส.ชัยรังสี 107    จะแพ้

กวางเงิน  ส.ไผ่ทอง 107.6  วันนี้มาแก้มือ 

(7)  คู่เอก   คชสาร  119    จะชนะ

ยอดเปาเปียว    122-3

( 8) สวนส้ม  ส.ชัยรังสี 94.5   จะแพ้

ชุปเปอร์แจ็ค  94

มวยเด็ดมวยชอบ  มองไปที่

ลูกเกด  ส.ชัยรังสี

รุ่งพิชิต   ส.บุญจันทร์

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3    4     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     5    6    7    8     สลับ

ราคา        สีเขียวถูก    สีแดงแพง   สีขาวขาด 

ขอให้สมาชิกทุกท่าน รวยๆๆ โชคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal