เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวสนิททำผมตายสนิท  (อ่าน 5089 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ขาวสนิททำผมตายสนิท
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 15:56 »
วันนี้เจ็บหนักมากเลยสมาชิกทุกท่านขอพักอาการบาดเจ็บก่อนนะครับเป็นครั้งแรกที่มีความคิดเกลียดอะไรที่เป็นสีขาวเมียก็ยังอยากเปลี่ยนเป็นคนที่ผิวดำแต่ไม่เป็นไรครับมีเสียมีได้

จิตร มหา

Re: ขาวสนิททำผมตายสนิท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 16:08 »
คู่แรกโดน   :)
คู่สองหนัก  ::)
คู่สามซ๊อก :o
คู่สี่ หมดกระสุนอะดิ :'(

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 16:31 »
คู่แรกโดน   
คู่สองหนัก 
คู่สามซ๊อก
คู่สี่ หมด ๆๆๆ

จิตร มหา

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 16:41 »
มีแถมนิดหนึ่งครับท่านคู่ห้าจับน้ำเงินมาราคาเสมอกะเอาค่าน้ำมันรถผลน้ำโดนน๊อกอีกทีนี้เบาสบายกว่าเดิมอีกขับรถหลงซอยเลยแจ่มจริงๆวันนี้

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 17:49 »
ผมได้คู่เดียว คู่หก นอกนั้นบานครับเจ้านาย

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 09:24 »
The black sunday!ผมยังโชคดี คู่แรกไม่เล่น,
มาคู่สอง ใส่รุ่งเพชรไว้ได้นิดหน่อย(ผมเล่นไม่เยอะ)
คู่สาม ได้ยอดบัวงามเพิ่มมาอีกนิดนึง
คู่สุดท้าย มั่นใจสุดๆ สุดท้ายอย่างที่ทราบ 55
 สรุป บวกนิดหน่อยไว้ต่อสู้คู่ศึกเกียรติเพชร นัดใหม่ วันศุกร์ที่ 14 ธ.ค. ที่จะถึงนี้ ถ้าไม่เปลี่ยนจะเล่น
ทวน-ลมทะเล---->คาดว่าลมทะเลน่าจะขึ้นมาเป็นรอง คู่นี้จะรองลมทะเลยุทธศักดิ์-วรวุฒิ-->วรวุฒิถึงแม้จะชนะน็อกมาที่สตูล(ด้วยเข่า)แต่ยุทธศักดิ์น่าจะเป็นต่อ คู่นี้จัดหนักไปที่วรวุฒิ
อภิสิทธิ์ ฝนจาง--->ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ คู่นี้จัดหนักไปที่ฉลามขาว [/u]
ทั้งหมดเป็นการชอบส่วนตัวนะครับ ยังงัยก้อระวังๆกันบ้างนะครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal