ขอบคุณข้อมูลฟอร์มหลังจาก อ.กอบ หทัยราษฎ์
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 วันเสาร์ที่ 26 ตุลาคม 2562
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย เวลา 12.15 น.
คู่ที่1 ไหวพริบ ว.วังพรหม (สองรอง ศิษย์ป๋าแดง) 112
มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยเขี่ยขาหน้าดีโยนแทงบู๊ดุดันเหลี่ยมเชิงดี
แพ้น็อก4 รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง 7 ก.พ.62 รดน.111.4-.4
แพ้น็อก2 อินทรีดำ ตลาดคนเดินเพลินเมืองพล 8 เม.ย.62 รดน.110-1
แพ้น็อก3 โชควิทยา พุ่มพันธุ์ม่วง 20 มิ.ย.62 รดน.112.4-.4
เพชรเมืองปาน บำรุงศิษย์ (ก้องธรณี ร.ร.กีฬาลำปาง) 112
มวยสูงยาวเตะต่อยขวางหน้าค้ำแทงรุนแรงศอกคมบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่งกว่า
แพ้น็อก3 เสมือนเทพ ป.เพชรศิริ 11 มิ.ย.62 ลพน.111.4-.4/109 ป.
ชนะคะแนน ดาวนภา ประเสริฐรัชพันธ์ 20 ก.ค.62 อ้อมน้อย113.8-.8
แพ้น็อก3 รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง 26 ส.ค.62 รดน.112.5-.5
……………………………………….
ป้องกันแชมป์รุ่นซุปเปอร์แบนตั้มเวท 122 ป.เวทีอ้อมน้อย
คู่ที่2 ยอดบัวแดง ศิริลักษณ์มวยไทย สปป.ลาว 122
มวยซ้ายผลัดแพ้ชนะมาฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งซ้ายหนักแรงอาวุธคล่องรวดเร็วกว่า
แพ้คะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู 11 ส.ค.61 อ้อมน้อย122.6-.6
ชนะคะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู 13 เม.ย.62 อ้อมน้อย122.2-.2(ชิงแชมป์ 122 ป. เวทีอ้อมน้อย)
ชนะคะแนน ลมทะเล ส.สมหมาย 30 พ.ค.62 รดน.122.9-.9ต่อ2ป.
ชนะคะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย 12 ก.ย.62 รดน.123.1-2.1(เดิมพัน 1 ล้านบาท)
สมิงดำ ฉ.อจลบุญ (ไมอามี่คอนโดบางปู,ศรีบุญเรืองรุ่งโรจน์) 122
มวยฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงหมัดศอกสวนแรงบู๊ดุดันปลายมีฮึด
ชนะคะแนน เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 29 ก.ค.62 รดน.122.6-.6
แพ้น็อก2 ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง 22 ส.ค.62 รดน.123.6-.6
เสมอ เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น 25 ก.ย.62 รดน.123.3-.3
…………………………………….
มวยรอบ ศึกอีซูซุคัพ ครั้งที่ 30
คู่ที่3 (คู่เอก) คิงสตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช 140 มวย จ.สุรินทร์
มวยขวาเคยชนะมาจังหวะฝีมือดักโต้ดักแทงเข่าในเหนียวหลักเหลี่ยมดีกว่า
ชนะคะแนน สุทิน เกียรติหมู่4 26 ม.ค.62 อ้อมน้อย138.2-.2
ชนะคะแนน ปราบศึก ลีโอปอล 23 มี.ค.62 อ้อมน้อย138 (ชิงชนะเลิศ มวยรอบเสือดำคำราม ครั้งที่ 1)
ชนะคะแนน แสนเชิงน้อย นายกสัญญา 28 ก.ย.62 อ้อมน้อย.140
ปราบศึก ลีโอปอล (เจ.เอส.พี.ยิม,หลังพระจันทร์แกลอรี่,จ.เพชรเมืองตรัง) 140 มวย จ.ตรัง
มวยเปิดเกมเตะหนักต่อยหมัดแทงเข่ามีลูกเข่าลอยดีศอกรุนแรงถ้าออกมีลุ้นตลอด
แพ้คะแนน เพชรนรินทร์ เกลือแร่ 1ที 1 มิ.ย.62 อ้อมน้อย 138.8ขาด.2
แพ้น็อก3 ก้องไกล เอ็นนี่มวยไทย 6 ก.ค.62 อ้อมน้อย139.4-.4
ชนะคะแนน อินทรีทอง ป.พีณภัทร 14 ก.ย.62 อ้อมน้อย.141-1
……………………………………….
คู่ที่4 ม้าเหล็ก แดงเขาทราย (นพเดชเล็ก ศิษย์ก้องสยาม) 112
มวยเตี้ยสั้นฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงหลักเหลี่ยมดีบู๊ดุดันปลายมีฮึด
ชนะคะแนน สามารถ2 ส.ประสิทธิชัย 21 พ.ค.62 ลพน108.2-.2
แพ้น็อก4 เพชรน้ำงาม เกียรติพันธมิตร 29 มิ.ย.62 อ้อมน้อย108.6-.6
แพ้คะแนน วิศณุพร ยุ้ยการช่าง 29 ก.ค.62 รดน.112.8ขาด.2แทนทั้งคู่
บัวขาวเล็ก ท.พิพัฒน์พงษ์ (ฒ.เมืองน้ำดำ) 112
มวยขวาฝีมือครบเครื่องแข้งขวาโต้แรงไล่แขนศอกอันตรายหลักเหลี่ยมดีกว่า
ชนะคะแนน จงสนั่น ลูกบุญมี 11 มิ.ย.62 ลพน.108
แพ้คะแนน มังกรทอง ผลไม้ปลากัดยิมส์ 2 ส.ค.62 จ.กาฬสินธุ์50
แพ้คะแนน พีสะเดิด ราเชนทร์ยิมส์ 10 ส.ค.62 จ.ชัยภูมิ
……………………………………….